Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 2)

Status
Not open for further replies.
chém đầu ông á.tui về 1 acc.tin ko thì tùy ông .tui đâu có trách nhiệm bắt ông tin :binhsua21:
thì không có poof nên nằm trong danh sách chém có mơi tin :binhsua15::binhsua08:

Proof 1 acc đã pay về của behu ngày hôm nay :D

huynh oi, muoi chua ve, hix, vua ngủ dậy, soft ko vào dc, web pix đổi giao diện mới rồi đúng ko?:binhsua10:
soft vừa update bản mới bạn vào đown về đi,bên bạn chưa pay nếu ko đủ tiền mua key bạn để lại tin nhắn trên này và số z mình sẽ send 0.5 để bạn mua key :)

soft vừa update bản mới bạn vào đown về đi,bên bạn chưa pay nếu ko đủ tiền mua key bạn để lại tin nhắn trên này và số z mình sẽ send 0.5 để bạn mua key :)
lanh chanh quá có ai mượn tiền mua key đâu tự nhiên đi rao cho mượn hà =))
lr ko thấy ai vào điễm danh reset chưa nhẩy :D

Lr sáng nay chưa thấy gì nhé... chưa reset ! :binhsua23:

Tình hình mấy hôm nay rôm rả quá nhỉ....tiền hôm nay chưa reset......

thanks bạn đã có lòng tốt nhưng mình down bản mới add key cũ vẫn dùng dc, hix, vừa bị bann mất 1 id , 3$ chưa reset đã chào vĩnh biệt, ko gặp lại

2 ngày rồi LR chưa reset ta?
hwa làm dc 7$ nó ban 1 nick còn 2.6??
-->khó hiểu thật:(
ráng cày lên dc ~5$ mà tới bữa h chưa thấy reset
có khi nào k pay lun k ta?:-s

7$ - 3$ = 4$...còn 2.6$........1.4$ đi đâu và vể đâu///// 1 thể loại khó hiểu nữa.....mà hôm qua tới h chưa reset...có khi nào giữ tiền thế chân qua tết không

7$ - 3$ = 4$...còn 2.6$........1.4$ đi đâu và vể đâu///// 1 thể loại khó hiểu nữa.....mà hôm qua tới h chưa reset...có khi nào giữ tiền thế chân qua tết không
ủa vậy là sao ta? :binhsua23:

Thế mới nói đó chứ?
Công mình gỏ vừa tầm đủ 7$ mà thằng e nó đứng đứng
vào group xem thì bay hết 1 đứa.
$ giảm chóng mặt :((...nhìn nản chả mún làm.
LR h vẫn chưa thấy động tĩnh gì:(

chán đời quá trời ơi ....................

chán đời quá trời ơi ....................
tại sao chán đời thế bạn...chuyên gia tâm lý pix capcha đã có mặt...:binhsua08:...:binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week