Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 2)

Status
Not open for further replies.
Các cậu có ai Về hết ko? Tớ thì chỉ thấy về có 1G ah! Còn mí G nữa chưa thấy về!:binhsua160:

---------- Post added at 06:32 PM ---------- Previous post was at 06:31 PM ----------

Mình pay 2 lần 3$ mà sao nó thanh toán có 1 thế này
Giống tớ! Tớ pay 2 lần! Mà mới thấy Pay có 1 thôi ah! :binhsua160:

---------- Post added at 06:33 PM ---------- Previous post was at 06:32 PM ----------

Hình như là nó đang thanh toán đó các cậu! Đợi thử tí nữa xem! :binhsua163:

phù 15$ đã về! lại có hứng làm típ :p .Nó thanh toán lần lượt đấy các bạn mình cũng pay làm 2 lần :D

LR về rồi, nhưng mà tỷ giá ex giảm dã man quá bây giờ ex ở đâu thì được giá nhất mọi người.

rớt vài trăm 1$ thì có ảnh hưởng gì đâu nhỉ mà mọi ng nản kinh thế. 10$ giảm 1$ 200 thì cũng 2k, chưa dc 1 ly nước nữa. cứ ex tự động cho nó gọn nhẹ :) chả ham hố giá cả lắm đủ là pay lun

Dạo này chả muốn bán vì giá thấp quá nhỉ, được có 20.2 thấp quá

nói thì ko bán vậy chứ ko bán nhanh chứ nó xuống 19k là bó tay :))

các bạn ơi, mình vừa làm xong cái thẻ ACB extra debit, ngoài 16 số trên thẻ, nó còn đưa cho mình mẩu giấy ghi số TK gồm 9 chữ số (viết = bút bi nhé), vậy khi exchang LR hay WMZ hay with PP, AL thì dùng 16 số trên thẻ hay 9 số kia

LR chiều nay vẫn chưa được reset .... lo quá đi

---------- Post added at 05:55 PM ---------- Previous post was at 05:44 PM ----------

Anh em ai đã reset LR vào khoảng sau 4h PM thì hô lên một tiếng cho mình đỡ lo... thank

---------- Post added at 06:27 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

Ai có LR đã reset chiều nay pm dùm... thank

LR chiều nay vẫn chưa được reset .... lo quá đi

---------- Post added at 05:55 PM ---------- Previous post was at 05:44 PM ----------

Anh em ai đã reset LR vào khoảng sau 4h PM thì hô lên một tiếng cho mình đỡ lo... thank

---------- Post added at 06:27 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

Ai có LR đã reset chiều nay pm dùm... thank

chắc tối nay nó rs, có gì mà lo dữ vậy bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95