Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 2)

Status
Not open for further replies.
các bạn ơi, mình vừa làm xong cái thẻ ACB extra debit, ngoài 16 số trên thẻ, nó còn đưa cho mình mẩu giấy ghi số TK gồm 9 chữ số (viết = bút bi nhé), vậy khi exchang LR hay WMZ hay with PP, AL thì dùng 16 số trên thẻ hay 9 số kia
bạn ex vào số tài khoản đó. đơn giản là bạn check trên trang Exchanger thấy nó chấp nhận số Tk và hiện tên của mình là được ngay mà.

z hôm nay reset sớm.Giá z thảm quá:binhsua160:

Z vừa về ví ^^
Mà dạo này load liếc chán quá, toàn đi ngủ sớm 4-5h dậy gõ @@

hem dám zo coi,bị đau tim =)) chút nữa chuẩn bị tinh thần rồi vào coi lun thể cả tráng wm với pix lun :))

mọi người cho mình hỏi cái daily spending của LR la gì vậy , có phải la phí phải trả mỗi ngày ko

exchanger giá 20.4.............mới bán 50LR xong....

Z đg thấp quá, ai biết site nào uy tín mà giá tầm tầm 1 chút k, đang cần ex 50$ có việc:binhsua160: vô mấy trang toàn 20.2:binhsua140:

Z đg thấp quá, ai biết site nào uy tín mà giá tầm tầm 1 chút k, đang cần ex 50$ có việc:binhsua160: vô mấy trang toàn 20.2:binhsua140:
transfer cho an toàn nhanh gọn lẹ đi bà , vài ngàn đổi dc sự yên tâm khi send tiền cho ng khác hả:>

transfer cho an toàn nhanh gọn lẹ đi bà , vài ngàn đổi dc sự yên tâm khi send tiền cho ng khác hả:>

ờ, tại chưa ex vs bên đó bao giờ, nãy thử cứ thấy ko hiểu cho lắm.:binhsua163: ex lấy ít $ cho bạn mượn vs tui ẵm thêm đôi giày, vẫn ko ngừng nghỉ sự nghiệp shopping lại đc:binhsua140:

ờ, tại chưa ex vs bên đó bao giờ, nãy thử cứ thấy ko hiểu cho lắm.:binhsua163: ex lấy ít $ cho bạn mượn vs tui ẵm thêm đôi giày, vẫn ko ngừng nghỉ sự nghiệp shopping lại đc:binhsua140:
ko hiểu teamview tui làm bà koi 1 lần là hiểu ;;) 5s tiền về bank , thích nhất chỗ này

ko hiểu teamview tui làm bà koi 1 lần là hiểu ;;) 5s tiền về bank , thích nhất chỗ này

ok, ông có trên Yahoo thì buzz đi, rồi làm tôi coi cái sao.:binhsua144:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week