Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
:(( WMZ gần 4 ngày nay chưa về rồi. sốt ruột thế chứ nhỉ? có ai rơi vào tình trạng này như mình k?

me too,có điều 5 ngày ^^ đang kẹt phà 5wmz,phải chờ nó pay xong mới chuyển qua pay = lr dc (đang ở mức 10 $) =.=

mình 12$ r`, mấy ngày tích lại. chả hiểu có bị ban chủ group k nữa. nếu bị ban chắc lại nghỉ tiếp 1 thời gian :(

me too
BÌnh Tỉnh nào các bạn trẻ,Đây không phải lần đầu tiên wmz vậy đâu;)..lần 2 rồi.Toi bị kẹt gần 100$ đây.Biết là trước sau gì Tiền cũng về,nhưng k tiền,nản:))

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 09:47 PM ----------

Thế là xong.10h:((

mình cũng bi mấy lần mấy bác lo gì cứ gõ bình thường đi hiên tại mình cũng kẹt 25wm:binhsua15:z nè có sao đâu chiền đi anh em

---------- Post added at 11:23 PM ---------- Previous post was at 11:15 PM ----------

bạn nào có z về thì up lên cho anh em biết nha ;)

Z lạ quá.Cái mới pay lúc chiều thì $ đã về, còn group đã pay mấy ngày lại không chịu ve.Không hiểu nổi

LR chưa về hử các bác ::(

hom nay LR chua ve hichic:binhsua10:

Chài ơi... mọi người vào hok thấy nó để attention àh... WMZ đang gặp trục trặc... sẽ trậm trễ một ít... nhưng sẽ được trả đầy đủ... (Dịch ra từ tiếng anh của đó) :binhsua02:

Chài ơi... mọi người vào hok thấy nó để attention àh... WMZ đang gặp trục trặc... sẽ trậm trễ một ít... nhưng sẽ được trả đầy đủ... (Dịch ra từ tiếng anh của đó) :binhsua02:

ai cũng biết rồi bạn à nhưng họ nản vì bị chậm tiền thôi chứ ko phải lo lắng pix scam

LR reset rùi đó mọi người ....

LR RS sáng mai tiền về he he

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo