Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
group của mình pay qua lr mới chỉ reset thôi ,chưa thấy tiền đâu.Các bạn cho mình hỏi tại sao mình gõ được 4.32$ mình payout chẵn là 4$ còn dư lại 0.32$.Vậy mà qua hôm sau mình gõ 3700 code .vậy mà trong số tiền chỉ tăng lên 1 chút thôi là 38.20,mình thoát ra và đợi sáng mai kiểm tra lại,kết quả vẫn tương tự là 38.20 $ thay vì 4$.Dạo này mình thấy pix tính $ ko đúng và chênh lệc thấp hơn so với số code gõ được,có bạn nào giống như mình ko

group của mình pay qua lr mới chỉ reset thôi ,chưa thấy tiền đâu.Các bạn cho mình hỏi tại sao mình gõ được 4.32$ mình payout chẵn là 4$ còn dư lại 0.32$.Vậy mà qua hôm sau mình gõ 3700 code .vậy mà trong số tiền chỉ tăng lên 1 chút thôi là 38.20,mình thoát ra và đợi sáng mai kiểm tra lại,kết quả vẫn tương tự là 38.20 $ thay vì 4$.Dạo này mình thấy pix tính $ ko đúng và chênh lệc thấp hơn so với số code gõ được,có bạn nào giống như mình ko

Bạn gõ được 3700 code nhưng có chính xác đúng hết 3700 code đó không bạn? Như mìn gõ tỷ lệ sai khoảng 5,6% là tương đương 200 code rồi. Vừa với chỗ hao hụt của bạn ^^

đợt này ko để cổ dài thêm nữa, đã chuẩn bị LR từ trước nên cổ mình sẽ ko dài nữa he he
:binhsua01:

cho newbie hỏi tí nha mí đại ka ;)) bán LR cho trang nào mấy huynh. có thẻ ATM có cần kích hoạt Internetbanking gì ko, nếu cần thì phải kích hoạt sao ạ? :)

cho newbie hỏi tí nha mí đại ka ;)) bán LR cho trang nào mấy huynh. có thẻ ATM có cần kích hoạt Internetbanking gì ko, nếu cần thì phải kích hoạt sao ạ? :)
Không cần có ATM Đông Á, Vietcombank,Agribank..là Ok
Vào đây bán tự động nè chưa đầy 5 phút gd hoàn thành http://www.exchanger.vn/sell.html

Bán cho mấy bác exchange đó bạn. Cẩn thận thì chọn mấy bác đã đóng bảo hiểm cho 4rum. ATM thì k cần thiết fai đăng kí ebanking nhưng nên đăng kí để tiện theo dõi mỗi lần dao dịch. Cứ vào trang chủ ngân hàng của bạn mà đăng kí thôi, cũng đơn giản mà

Không cần có ATM Đông Á, Vietcombank,Agribank..là Ok
Vào đây bán tự động nè chưa đầy 5 phút gd hoàn thành http://www.exchanger.vn/sell.html

Bác bán cho exchanger.vn đc giá cao hơn lại đảm bảo :-?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week