Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Hy vọng là tiền về sớm. Hix. Mình order hôm 27 nè. acc chính cũng chưa trừ $ luôn.

LR của mình 3 ngày cũng chưa trừ tiền, hy vọng tối nay nó sẽ trừ tiền để sang tuần có ít tiền tiêu ;)

Mình còn 1 ngày chưa pay thôi nhưng cũng chưa reset gì cả ?

sau 2 ngày order tiền đã về mừng quá.

Hôm bữa nghe thằng bạn kiếm tiền online từ năm lớp 10 ( giờ là 6- 7 năm rồi) bảo bữa nay nếu trong vòng một tuần mà tiền ko về là ních bị ban do gõ 1 chữ =)). Khôg có hiện gì cả nếu gõ tiền vẫn tăng nhưng ko về

Hôm bữa nghe thằng bạn kiếm tiền online từ năm lớp 10 ( giờ là 6- 7 năm rồi) bảo bữa nay nếu trong vòng một tuần mà tiền ko về là ních bị ban do gõ 1 chữ =)). Khôg có hiện gì cả nếu gõ tiền vẫn tăng nhưng ko về

vớ vẩn, có người đợi 15 ngày rồi cũng về bình thường!!!!

Tien vẫn chưa về. hix. hồi chiều 2h đã về rồi, chắt mai nó pay tiếp quá.

sao lạ quá ta tui đựoc >50 post mà sao ko có chu thanks ta?

Lại 1 tin nóng hổi đây

Lại 1 tin nóng hổi đây
NÓng cái đầu ong á:))).không nhớ lần trước tui 11 ngày à:)).mấy bác không biết gì,thì đừng lên đây comment bậy bạ nhe..k liên quan gì gõ nghiêng hay không nghiêng,làm ơn lật lại mấy post trước xem trước khi comment dùm cái...:))

---------- Post added at 10:38 PM ---------- Previous post was at 10:37 PM ----------

Tien vẫn chưa về. hix. hồi chiều 2h đã về rồi, chắt mai nó pay tiếp quá.

sao lạ quá ta tui đựoc >50 post mà sao ko có chu thanks ta?

ông bạn này lúa quá:)),muôn có thank thì nhìn phía dưới post của tui.có dấu thank đó,click 1 cái..ong sẽ biết.làm được,nhớ thanks:))

dung la vo van, tui go 2 chu 1 tuan chua ve ne, ban nick gi ma ban, chi la do no cham thoi

NÓng cái đầu ong á:))).không nhớ lần trước tui 11 ngày à:)).mấy bác không biết gì,thì đừng lên đây comment bậy bạ nhe..k liên quan gì gõ nghiêng hay không nghiêng,làm ơn lật lại mấy post trước xem trước khi comment dùm cái...:))

---------- Post added at 10:38 PM ---------- Previous post was at 10:37 PM ----------

ông bạn này lúa quá:)),muôn có thank thì nhìn phía dưới post của tui.có dấu thank đó,click 1 cái..ong sẽ biết.làm được,nhớ thanks:))
chém gió nè @@

chém gió nè @@

Chém đâu.;;),đang cạp mệt mỏi,mà qua đây thấy bác nói nóng quá,nên chém bác vài câu...Thực sự tui nói đúng,không phải chém gió.anh em nào thấy đúng,thì thanks 1cai.Gõ chử nghiêng hay không.ko là vấn đề gì,đừng phát biểu thiếu chính xác.làm mọi người lo lắng.ok

Chém đâu.;;),đang cạp mệt mỏi,mà qua đây thấy bác nói nóng quá,nên chém bác vài câu...Thực sự tui nói đúng,không phải chém gió.anh em nào thấy đúng,thì thanks 1cai.Gõ chử nghiêng hay không.ko là vấn đề gì,đừng phát biểu thiếu chính xác.làm mọi người lo lắng.ok
ok @@ tôi cũng lo....

Hồi sáng 10h30 PIX đã pay rồi mà, chăt sáng 10h30 ngày mai nó pay tiếp quá. hix. ko biet tới chừng nào pix ổn định à. chán.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week