Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
muốn nó pay nhanh thì đơn giản thôi, xin pass mail của tài khoản LR của nó tha hồ mà rút =))

5 Group cả tuần nay chưa được PAY cái nào hết cả WMZ & LR. Chán chết luôn chả biết thằng PIX định làm trò gì nữa?

không nên lo lắng, chủ dự án chưa pay cho nó thì $ đâu nó pay cho mềnh. chậm lắm thì 3-5 ngày còn không thì nó win vào cớ dùng soft nó bann ID trừ tiền hàng loạt thế là xù luôn. Cứ chiến típ đi a e.

5 Group cả tuần nay chưa được PAY cái nào hết cả WMZ & LR. Chán chết luôn chả biết thằng PIX định làm trò gì nữa?
Chờ thôi bác chứ làm sao được nhiều lần thế nay oy ma'

2 group của e một đc 6 ngày, một đc 3 ngày cũng chưa đc thanh toán đây. Đêm nằm ngủ còn mơ sáng dậy login vào pixprofit thấy hết dòng chữ đỏ Attention.... Ai dè sáng nay mất điện, giờ vào MMO thấy có người đc pay có người chưa, mở của mình ra mà cũng nản quá trời. Bao giờ cho đến bao giờ đây.

"LR hình như pay chậm hơn WMZ rùi , đã request 4 ngày ko thấy về"WMZ ca tuan chua ve luon ne. LR cung chua thay dau ca

. chan wa di thoi ko co VITAMIM T lam viec ko hao hung ty hao

Tình hình là hiện tại ko vào đc trang LR. Ai ko vào đc thì vào báo cáo để mình yên tâm nhé! hic hic! đang lo lắng!

requet 3 $ thử bên LR từ hôm kia, mà nó vẫn chưa reset là sao nhỉ, pro nào giải thick chút

wmz cũng delay, LR cũng delay, biết chọn em nào đây?
hội cổ dài chuẩn bị điểm danh nào
:binhsua01:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo