Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Chờ thêm đi nào! Tơ pay 150LR từ hôm thứ 3 mà chưa thấy tiền về! Giờ tăng lên gần 300LR! haizzzz!
Chuẩn bị đi vay tiền trả lương nhân viên thôi! :binhsua04:

Các bạn cho mình hỏi chút. Tổng $ của mình là gần 27$ mà giờ ở balance nó có 23.7 à. Tự nhiên thấy giảm xuống là sao trong khi trong lịch sử thanh toán cũng k có gì, trong WMZ cũng ko có tiền. Mà mình nhớ khi mình order cách đây 1 tuần là 5$ chứ ko phải 3$ mà? Hay là acc chủ bị banned? Vậy có sao không các bạn? Hix.

---------- Post added at 07:01 PM ---------- Previous post was at 06:59 PM ----------

Mà giờ lâu quá thực sự không nhớ trong acc có đc bao nhiêu $ nữa. Vì lâu rồi mình không cày acc chủ nữa. Sợ bị banned thì hỏng hết luôn. Nếu mà đúng nó trừ tiền cộng cả acc chủ nữa thì chắc là sắp có tiền rồi cũng nên. MOng là vậy. Hix.

Liberty Reseve dịch vụ đang trải qua bảo trì theo lịch.

Hãy thử thăm một lần nữa trong một vài giờ.

Chúng tôi xin lỗi vì sự bất tiện này.

Các bạn cho mình hỏi chút. Tổng $ của mình là gần 27$ mà giờ ở balance nó có 23.7 à. Tự nhiên thấy giảm xuống là sao trong khi trong lịch sử thanh toán cũng k có gì, trong WMZ cũng ko có tiền. Mà mình nhớ khi mình order cách đây 1 tuần là 5$ chứ ko phải 3$ mà? Hay là acc chủ bị banned? Vậy có sao không các bạn? Hix.

---------- Post added at 07:01 PM ---------- Previous post was at 06:59 PM ----------

Mà giờ lâu quá thực sự không nhớ trong acc có đc bao nhiêu $ nữa. Vì lâu rồi mình không cày acc chủ nữa. Sợ bị banned thì hỏng hết luôn. Nếu mà đúng nó trừ tiền cộng cả acc chủ nữa thì chắc là sắp có tiền rồi cũng nên. MOng là vậy. Hix.
Xem ở phần history pay trong chủ Group. nếu thành viên trong Group bị band nó sẽ báo ở đó

đã bước sang ngày thứ 7 đây rồi nè các bạn, haizz, chẳng ai đợi lâu như mình thì phải hic

Xem ở phần history pay trong chủ Group. nếu thành viên trong Group bị band nó sẽ báo ở đó
mình xem rồi mà không thấy báo gì cả. Có lẽ là không sao. Đúng là chờ tiền về lâu quá nên lú lẫn rồi. $ acc chủ thì vẫn cộng cả vào balance thôi. Giờ thì thức sự không hiểu nó trừ đi vì lí do gì.

Ui, Pix dạo này hay delay payment lắm hả các bác? Mèo mới đợi có 1 ngày 1 đêm thôi nên lót dép ngồi đợi tiếp. Tạm thời ngưng làm để chờ xiền về.

hix chắc phải đi vay tiền Ngân Hàng Gia Đình để trả lương cho members rùi ! Pix ơi chết em
bác mà đi vay tiền trả cho men đảm bảo men của bác ngày 1 đông làm ăn rất xòng phẳng hài ;) chúc group bác tiền sớm về

Đợt tháng 11 mình từng phải chờ 14 ngày tiền mới về ví
Mn cứ chờ đi, quá 14 ngày hãy nói

bạn nào z về thì hô lên nha cho anh em biết :D

TÌnh hình đúng là LR chưa thấy gì , lúc 4$ là order mà h nó lên tận 13 rồi mà còn chưa trừ dc , nhịn đói đã dc 4 ngày rồi :((

hix hôm nay 5 G vẫn ko reset nghĩa là mai vẫn ko có $
LR thì bảo trì 1h =? ' chả biết nữa?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo