Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Tôi đã bảo các bạn rồi mà..Vì lần trước tôi cũng đã trải qua thời kỳ 14 ngày không pay rồi.Vì vậy các bạn không phải lo lắng gì nữa nhé.Chúc các bạn làm được thật nhiều $

LR đã reset. có hứng làm tiếp rùi.hihi

Các bác nên đánh 2 chữ nghiêng nhé, tui thử chơi 1 chữ nghiêng với group 3$ thui;) để xem nó có pay ko, thật bất ngờ là hiện giờ còn 1 group 3$ lr chưa bị reset :(, đã kiểm nghiệm rồi nhé, admin pix ko pay cho những group chơi chữ nghiêng, ai còn chơi chữ nghiêng thì đi đêm có ngày gặp ma thôi, nó ko banned acc group thì cũng ko thanh toán cho đâu. Các group khác đều được reset, mừng quá trời, cũng hên là ko làm group 3$ đang bị delay chưa reset, nếu k thì... :))

Last edited by a moderator:
Các bác nên đánh 2 chữ nghiêng nhé, tui thử chơi 1 chữ nghiêng với group 3$ thui;) để xem nó có pay ko, thật bất ngờ là hiện giờ còn 1 group 3$ lr chưa bị reset :(, đã kiểm nghiệm rồi nhé, admin pix ko pay cho những group chơi chữ nghiêng, ai còn chơi chữ nghiêng thì đi đêm có ngày gặp ma thôi, nó ko banned acc group thì cũng ko thanh toán cho đâu. Các group khác đều được reset, mừng quá trời, cũng hên là ko làm group 3$ đang bị delay chưa reset, nếu k thì... :))

Lại nói tới vấn đề này nữa :|

Chuyện đánh 1 chữ hay 2 chữ thì đâu có liên quan!
G tui reset từ lúc 150$ giờ lên tới 400$ mà có thấy reset gì đâu ah!

Lại nói tới vấn đề này nữa :|

Thì chưa lần nào gõ 1 chữ nghiêng nên tập tành gõ thử và pay thử đó bác =))

---------- Post added at 02:38 AM ---------- Previous post was at 02:37 AM ----------

2 group của tui cũng đc rs.. ko bit sáng mai tiền có về ko nữa

đã reset rùi thì có đằng trời thằng pix nó thoát được chuyện trả $, yên tâm tiền về vì ko sớm thì muộn 1 ngày mà :)

---------- Post added at 02:40 AM ---------- Previous post was at 02:38 AM ----------

Chuyện đánh 1 chữ hay 2 chữ thì đâu có liên quan!
G tui reset từ lúc 150$ giờ lên tới 400$ mà có thấy reset gì đâu ah!

Bác có chắc là ko đánh 1 chữ nghiêng k, lỡ nhân viên of bác bùn nó gõ thì sao nhỉ :-" ít ra cũng phải vài hình liên tiếp chứ bác :-"

ôi trời, Pro
Có pro gì đâu ah! Reset từ hồi thứ 3 tuần trước! Đến bi giờ la 1 tuần rối mà chưa thấy reset nè! Hết tiền xài rồi!:binhsua16:

---------- Post added at 01:44 AM ---------- Previous post was at 01:43 AM ----------

---------- Post added at 02:38 AM ---------- Previous post was at 02:37 AM ----------

đã reset rùi thì có đằng trời thằng pix nó thoát được chuyện trả $, yên tâm tiền về vì ko sớm thì muộn 1 ngày mà :)

---------- Post added at 02:40 AM ---------- Previous post was at 02:38 AM ----------

Bác có chắc là ko đánh 1 chữ nghiêng k, lỡ nhân viên of bác bùn nó gõ thì sao nhỉ :-" ít ra cũng phải vài hình liên tiếp chứ bác :-"
G tui ko đánh chữ nghiêng! Tui pay từ hồi thứ 3 tuần rồi mà đến giờ chưa thấy reset!

Rất nhiều người đã test và cho thấy 2 vấn đề này không liên quan rồi mà bạn

Lr về rồi m/ , order lúc 4$ h request đã thành 21$ rất chi thốn m/ .

chúc mừng chúc mừng, hen xi xao hen xi xao =)) có tiền ăn thịt gà quay rồi , chúc mừng bác nhé,... tui request ít níu họk thì :)

sao không nghe nói tới wzm nhĩ request hum qua mà giờ chưa nhận được :binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week