Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
"You've already removed one member from your group, haven't you? Was it the cheating member?" Đây là nguyên văn thư admin gửi cho mình, mình vừa mới check xong. Mình nghĩ sẽ là hoàn toàn hợp lệ nếu trong group có một con pri 8 và mình dismiss nó. Nó không làm tốt thì mình hủy lời mời thì đó có gì sai??? Hay là phải để nguyên nhưng ko cho gõ nữa chứ không được dismiss mới là hợp lệ vậy các bạn?

"You've already removed one member from your group, haven't you? Was it the cheating member?" Đây là nguyên văn thư admin gửi cho mình, mình vừa mới check xong. Mình nghĩ sẽ là hoàn toàn hợp lệ nếu trong group có một con pri 8 và mình dismiss nó. Nó không làm tốt thì mình hủy lời mời thì đó có gì sai??? Hay là phải để nguyên nhưng ko cho gõ nữa chứ không được dismiss mới là hợp lệ vậy các bạn?
mình dismiss hoài có sao đâu ...

Tôi bảo rồi..Các bạn cứ bình tĩnh..pix không scam đâu mà lo.Thật mà..WM đã được thì LR chậm thì 1 hoặc 2 ngày nữa sẽ pay thôi.Các bạn cứ yên tâm

Oh my God! Vừa comment xong lại đọc bài thấy mấy bạn đc thanh toán mình cũng lò dò login xem thế nào thì ra cũng đã đc pay. Cơ mà cái 5$ kia thì nó vẫn ko pay. Nó phạt mình thật. Vừa mail lại cho nó rồi. Mình không làm gì sai mà. Hix. Còn một group nữa thì chưa đc pay.

---------- Post added at 10:33 PM ---------- Previous post was at 10:30 PM ----------

mình dismiss hoài có sao đâu ...
Vậy thì ý của thằng admin ở đây là gì chứ nhỉ? Với lại kể cả mình có dismiss bọn gian lận ra khỏi nhóm thì cũng là một điều tốt thôi còn gì. Chả hiểu nữa. Lại chờ phản hồi tiếp từ nó thôi. May mà cũng còn đc pay 28$, không thì đói dài răng.:binhsua10:

---------- Post added at 10:33 PM ---------- Previous post was at 10:33 PM ----------

Lại chiến tiếp, ít ra cũng còn có động lực làm việc.:binhsua14:

Ai pay LR đã đc reset chưa vậy? cứ ngồi nghi acc chủ bị band này =..="

Ôi, ta đã được pay sau 3 ngày chờ đợi mỏi mòn. Cạp tiếp thui. Cạp cho mòn răng nào.

Mình đã 9 ngày rồi chưa được pay nè, có ai thạo english k? Viết dùm mình 1 cái mail đi, chứ chờ đợi thế này nản quá, trong khi 1 số anh em được pay từ ngày thứ 5 rồi, hic. Ai viết dùm hộ mình 1 cái mail với

47$ WMZ đã đc pay, 17$ LR chắc trong nay mai.
mọi người ai chưa đc pay bình tĩnh, chắc nó thanh toán theo đợi. cứ bình tĩnh đừng manh động :))

Thấy các bác hô hoán Z về, mình vừa check lại xong, thấy cũng đã pay rồi :)) Sướng tê người :D

chả biết bao giờ LR mới về nữa

húp cháo năm ngày, vừa rồi Admin "vợ" nó pay cho một cú 100$ xài mút chỉ, ke..ke.... Admin "vợ" đáng yêu hơn Admin Pix, tuy nhiên cả 2 đều có điểm giống nhau thích làm ta hồi hộp...he..he... Đã vậy Admin "vợ" còn phát một câu: "tiền nè anh đít khỉ" - quả thật dính đít trên ghế vi tính luôn không chai sao được...he...he...
Admin Pix thì phán thế này: "Tiền nè..nhận lấy rồi phang nghiêng tiếp...lập acc nào ông mày bôi đen hết....nha anh đít táo".... =)) =)) =))

Last edited by a moderator:
Mình đã 9 ngày rồi chưa được pay nè, có ai thạo english k? Viết dùm mình 1 cái mail đi, chứ chờ đợi thế này nản quá, trong khi 1 số anh em được pay từ ngày thứ 5 rồi, hic. Ai viết dùm hộ mình 1 cái mail với
bạn vào http://translate.google.com.vn/ mà dịch. Không chuẩn hết cũng đc kha khá. Mình viết mấy lần ngắn thì tự mình dịch. Như hôm nay bức xúc quá viết dài đành nhờ đến anh google này dịch cho đỡ mất time. Đang nóng ruột mà. Một group mình cũng chưa đc pay. Hình như cũng phải 4, 5 ngày rồi. gần 9$ WMZ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week