Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Mình cũng pay qua LR nè
Hôm 09/8 thì có pay, đến 10/08 thì đã thấy đặt lệnh pay 4$, nhưng đến hôm nay 12/08 vẫn chưa thấy tiền trong tài khoản LR
Hôm 10/8 tiếp tục PAY qua LR nhưng đến nay vẫn chưa thấy pix đặt lệnh <chưa trừ tiền trong tài khoản>
Tình hình là pay qua LR lâu lâu vẫn chậm nhưng vận suốt ruột quá, giờ mà pay được sẽ đổi qua WMZ cho nó nhanh cạp cho nó sướng
Chắc PIX ko cam & quít gì đâu . . .:binhsua156:

hê hê, hóa ra anh em LR cũng bị vậy, vậy là do nó bị delay rồi. kô fai lo nữa :D. Bác nào dc pay thì ới cho bà con mừng nhé

Mình cũng pay qua LR nè
Hôm 09/8 thì có pay, đến 10/08 thì đã thấy đặt lệnh pay 4$, nhưng đến hôm nay 12/08 vẫn chưa thấy tiền trong tài khoản LR
Hôm 10/8 tiếp tục PAY qua LR nhưng đến nay vẫn chưa thấy pix đặt lệnh <chưa trừ tiền trong tài khoản>
Tình hình là pay qua LR lâu lâu vẫn chậm nhưng vận suốt ruột quá, giờ mà pay được sẽ đổi qua WMZ cho nó nhanh cạp cho nó sướng
Chắc PIX ko cam & quít gì đâu . . .:binhsua156:

Đúng là có đặt lệnh pay 4$ nhưng tớ may mắn hơn cậu là đã pay 6$ LR trước khi bị delay LR từ PIX rồi. Nhưng sau khi pay 6.00$ trên, tớ request thêm 1 phát nữa vào sáng sớm 10/8 nhưng cho tới bi giờ vẫn chưa bị trừ balance 6.158 ai bị như thế này thì cứ lên tiếng nhé

Balance
updated periodically, not immediately

6.158

Attention! Be careful choosing your PayPal option. Wrong (incorrect) choise may lead to the payment hold and you won't get your payment.
Payment in progress, will be done to:

Payment system:
Liberty Reserve
Account:
Ux11xxxx

2011-08-10 $6.00 payment done to Liberty Reserve UX11XXXX

Và proof từ LR:

08/10/2011 10:47 67559408 U2897562 (Intertrans c...) + $6.00 $0.06 $5.94 Hide
Merchant Reference: Memo: Payment for data-entry

Last edited by a moderator:
Anh em cứ bình tĩnh, tin tưởng thì làm tiếp ko thì chờ nó Pay về giã tiếp ;) Mình thì chẳng sốt ruột thì hàng đã về ví (lần đầu thấy nó trừ tiền ở Pix mà tiền chưa về WMZ ngay tắp lự; nhưng mà nằm nghỉ trưa dậy thì đâu lại vào đấy :"> ), nhiều lần thế này rồi nên anh em phải quen dần rồi chứ :x

Anh em cứ bình tĩnh, tin tưởng thì làm tiếp ko thì chờ nó Pay về giã tiếp ;) Mình thì chẳng sốt ruột thì hàng đã về ví (lần đầu thấy nó trừ tiền ở Pix mà tiền chưa về WMZ ngay tắp lự; nhưng mà nằm nghỉ trưa dậy thì đâu lại vào đấy :"> ), nhiều lần thế này rồi nên anh em phải quen dần rồi chứ :x

Hu hu đang cần tiền để đi La Vang gấp vào ngày 14/8 sắp đến mà nó cứ.... trì trệ phải vay tiền đi La Vang thôi.
images

Địa danh LA VANG nè các pác, muốn ra đó tham quan quá.
Bác nào có xiền cho vay 2 sị đi tàu hỏa ra vào có 80k vnd chứ mấy. Vì Huế đi ra Quảng Trị cũng gần.

Pix pay mình trả lại ko thiếu 1 xu. Cần vay nóng huhu :(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Last edited by a moderator:
Hu hu đang cần tiền để đi La Vang gấp vào ngày 14/8 sắp đến mà nó cứ.... trì trệ phải vay tiền đi La Vang thôi.
Tưởng cậu này cần tiền đi Đồ Sơn thì mình có hướng giải quyết ngay :"> , La Vang hay Hét Vang thì chờ tí đê ;))

tình hình là ai có cái proooooooof từ WMZ ngày 11, 12, hoặc ( 13 ) ,ko phải từ pix thì show lên cho anh em cạp tiếp. chứ pay trong pix thì cũng chưa chắc ăn.

---------- Post added at 04:15 PM ---------- Previous post was at 04:14 PM ----------

LR thì chắc nó hết $ rồi , ngồi đếm râu là vừa
:binhsua27:

mình pay đều đều qua wmz ngon lành
mấy bạn ko có kiên nhẫn chờ LR thì sau chuyển qua dùng wmz đi :binhsua50:

tình hình là ai có cái proooooooof từ WMZ ngày 11, 12, hoặc ( 13 ) ,ko phải từ pix thì show lên cho anh em cạp tiếp. chứ pay trong pix thì cũng chưa chắc ăn.

---------- Post added at 04:15 PM ---------- Previous post was at 04:14 PM ----------

LR thì chắc nó hết $ rồi , ngồi đếm râu là vừa
:binhsua27:
Bạn ko xem bài post phía trên mình post Proof Pay qua WMZ hay sao mà vẫn hỏi thế này?

wmz ngày páy 2 lần
lr 2 3 ngày pay 1 lần
gần gần giống nhau mà :D

Sáng nay vào LR đã pay:
08/12/2011 17:51 67789340 U2897562 (Intertrans c...) + $7.00 $0.07 $15.84 Hide

Sáng nay vào LR đã pay:
08/12/2011 17:51 67789340 U2897562 (Intertrans c...) + $7.00 $0.07 $15.84 Hide

cậu chơi hội dataentry à :|

Status
Not open for further replies.