Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Tớ cũng 2G, chưa thấy động tĩnh G nào hết. Giờ chỉ biết đợi thôi chứ làm gì. Hix, đang cần $ mà thế này....

Request ngày 10/8
2011-08-13 $11.00 payment done to Liberty Reserve UX11XXXX
Balance
updated periodically, not immediately

0.106

Attention! Be careful choosing your PayPal option. Wrong (incorrect) choise may lead to the payment hold and you won't get your payment.
Order Payment (starting from $3) to:

Payment system:
Liberty Reserve
Account:
UX11XXXX

Ô la la nó trừ balance 11$ vào 3 ngày rưỡi trừi ưi, zui quá là zui.:D
Và cuối cùng nó đã pay nhưng chưa có $ trong LR khê khê

Thank việc dự đoán chính xác của bác nhé yeuemhontoi :binhsua31::binhsua119:

Chiến tiếp thôi hehe, tin tưởng mày rồi đấy PIX ơi.

Last edited by a moderator:
Request ngày 10/8
2011-08-13 $11.00 payment done to Liberty Reserve UX11XXXX

Ô la la nó trừ balance 11$ vào 3 ngày rưỡi trừi ưi, zui quá là zui.:D
Và cuối cùng nó đã pay nhưng chưa có $ trong LR khê khê

Thank việc dự đoán chính xác của bác nhé yeuemhontoi :binhsua31::binhsua119:

Chiến tiếp thôi hehe, tin tưởng mày rồi đấy PIX ơi.

bác may thế :( mình vẫn chưa trừ balance ... đợi tiếp thôi:binhsua27:

pix đã trừ balance cho LR rồi nhé liên hoan đê :)) :))
vậy là tầm tối nay chắc có tiền trong tài khoản rồi

bác may thế :( mình vẫn chưa trừ balance ... đợi tiếp thôi:binhsua27:

Tui request acc 6$ nó đã pay rồi theo thứ tự nhé, request vào 1 giờ sáng ngày 10/8, acc tiếp theo 11$ tui vừa report ở trên là vào sáng 3gio` sáng đến 4 giờ sáng hình như tui nhớ ko rõ, chắc là 5 giờ sáng 10/8 cho nên nó thanh toán theo hàng đợi đó. Không phải ngày request là chính đâu mà chính thời gian như phút: giây cũng là 1 vấn đề lớn, yên tâm nếu ông rút vào ngay 10/8 và thời gian phút giây sau tui thì nội trong ngày ni nó thanh toán.

Tài khoản của mình tự nhiên bị trừ mất 5$ không biết vì sao nữa. Vào wmz kiểm tra không thấy gì. Hôm qua cũng vậy trừ 5$ nhưng vào wmz thấy được nhận 10$. Còn hôm nay chảng thấy gì hết. Có ai biết vì sao không?>>> Help me???

Tài khoản của mình tự nhiên bị trừ mất 5$ không biết vì sao nữa. Vào wmz kiểm tra không thấy gì. Hôm qua cũng vậy trừ 5$ nhưng vào wmz thấy được nhận 10$. Còn hôm nay chảng thấy gì hết. Có ai biết vì sao không?>>> Help me???
Vậy ngày qua nó gửi nhầm 10$ giờ nó lấy lại đó! Mình thì nó gửi nhầm 3$ nó đang lấy mỗi khi 1$ đây!

Có nghĩa là 2 lần trừ nó pay 10$ wmz theo như bạn mô tả rồi đó, bạn định lấy thêm lời từ nó à @@ =))

Có nghĩa là 2 lần trừ nó pay 10$ wmz theo như bạn mô tả rồi đó, bạn định lấy thêm lời từ nó à @@ =))
Mình cứ tưởng là nó bonus cho mình chứ. Har... biết vậy hôm sau nó pay nhầm thì mình tách group ra là ăn lời được của nó rồi tiết quá :binhsua20:

Mình cứ tưởng là nó bonus cho mình chứ. Har... biết vậy hôm sau nó pay nhầm thì mình tách group ra là ăn lời được của nó rồi tiết quá :binhsua20:
Tách nhưng nó nhớ cái ID và tài khoản WMZ thì nó vẫn trừ bình thường! Trừ khi tạo WMZ mới!

Ước gì thằng pix nó pay nhầm vài trăm $ thì sướng nhỉ.:binhsua119:
Thằng PIX khôn lắm! Nó pay nhầm tui có 3$ mà tui làm được 1$ nào nó trừ 1$ đó! Để cho nó trừ đủ cho chắc! Nó pay nhầm vài chục $ thì tạo ID và tài khoản WMZ khác chơi lun! HEHE!

pix vẫn pay bình thường và đều đặn ...ai mới làm thì đừng nói lung tung .!

Chán cái thăng pix này quá đi. 3 ngày đợi dài cổ mà nó chưa pay.

Chuyển snag dung wmz đi bạn :)

---------- Post added at 08:38 PM ---------- Previous post was at 08:36 PM ----------

pix vẫn pay bình thường và đều đặn ...ai mới làm thì đừng nói lung tung .!

Pix pay đều đặn với wmz thôi, lr thì lúc đều lúc ko đều, có lúc LR nó pay pay chậm là chuyện đương nhiên, người khác chỉ lên đây nêu lên ý kiến vì sao pay chậm thế thôi, mà ngừi ta cần tiền gấp, mà nó pay chậm thế người ta nói có cái lý của họ. Ở đây đang bàn về vấn đề LR pay chậm chứ ko phải có ý nói pix scam bạn nhé.

Dạo này hay như khi kia thì chuyện bt rồi mà bạn, LR luôn luôn pay chậm và ko ổn định chứ ko phải như bạn là pay đều đặn, nếu pay đều đặn thì đâu đến nổi có nhiều người lên than trên 4rum này đâu. Có thể bạn request bằng wmz nên nó pay đều đặn thì đúng rồi, mình nói có đúng ko nhỉ. hi`hi`

Last edited by a moderator:
mấy trang truơc thấy 1 group LR của ecapteam nói pay chậm rùi nghi ngờ gì gì hiểu hiểu gì đó giờ pay được rùi mừng quá hả ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week