Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Vì LR thường xuyên bảo trì main nên đa số bị chậm là đương nhiên. Mình cũng có mail 1 lần với admin và được thông báo rằng bị Delay với LR nên sẽ chậm. Và nó sẽ thanh toán nhanh nhất có thể. Anh em nên hiểu rõ để khỏi sợ này sợ nọ
Up Proof này : mới nhận sáng nay

Lr thì đợi lâu, trong khi tỷ giá chênh với wmz k nhiều, chiến wmz cho khỏe, mỗi ngày pay 2 lần 13h và 22h.

Vì LR thường xuyên bảo trì main nên đa số bị chậm là đương nhiên. Mình cũng có mail 1 lần với admin và được thông báo rằng bị Delay với LR nên sẽ chậm. Và nó sẽ thanh toán nhanh nhất có thể. Anh em nên hiểu rõ để khỏi sợ này sợ nọ
Up Proof này : mới nhận sáng nay
bác squall18 cày gớm thế 1 ngày 10$:D ước gì mình đc như bác ấy:)ấn order từ 10/8 mà giờ vẫn chưa request ôi nản:binhsua159::binhsua159:

Mình thường cashout qua PP và đợi chưa đến 12h. Mấy cậu cho mình hỏi nếu cashout qua LR thì đợi trong bao lâu? Thanks!

thường thì pix nó đưa $ trong main blance của mình vào diện pending là 1h trưa và 22h tối. Và nó sẽ thanh toán liền. nếu LR bị delay thì cao nhất la 3 ngày thôi

hôm này nữa đã làm bốn hôm! hicchic nó vẫn chưa trừ Balance. chẳng lẽ mình bị banned

pix đã pay tiền cho LR rồi nhé
You have received a payment to your account Uxxxxx

Date: 8/14/2011 8:07 AM
Batch: 67883560
From Account: Uxxxxxx (Intertrans corporation)
Amount: $7.00
Memo: Payment for data-entry

Thank you.

LR có group pay được có group không tớ 1 group đã pay hôm 13 còn 1 group vẫn chưa . tưởng band hỏi admin pix nó bảo ko bị band . ai tiền chưa về cứ yên tâm mà chiến đừng có giống như hôm trước có mấy bác lợi dụng cơ hội chém gió pix ko pay cho ai sài soft mà thiệt thân

sao lr mọi người ai cũng được pay rồi mà tui request từ hôm 10/8 tới giờ vẫn chưa thấy gì nhỉ? còn ai như tui nữa, cho yên tâm tí :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week