Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Em cũng có 7$ chưa về LR , nhưng cũng ko lo cho lắm . Vì theo kinh nghiệm của em thì Pix nó order là yên tâm rồi tiền về chỉ là vấn đề thời gian thôi

Các bác cho em hỏi là em Pay LR từ tối hôm kia nhưng nay vẫn chưa thấy xác nhận gì.Cái dòng order paymen nó vẫn nâu nâu.:(.Bây giờ em đánh tiếp ở cái Group đấy thì có được cộng $ và có vấn đề gì không ạ.Thanks các pro

Các bác cho em hỏi là em Pay LR từ tối hôm kia nhưng nay vẫn chưa thấy xác nhận gì.Cái dòng order paymen nó vẫn nâu nâu.:(.Bây giờ em đánh tiếp ở cái Group đấy thì có được cộng $ và có vấn đề gì không ạ.Thanks các pro
yên tâm đi bác! tr sau gì nó cũng về thôi

trước sau cũng về à.mà khuyên bạn nên đánh G khác để có xãy ra vấn đề thì vẫn đc pay G cũ!

order 3 nick mà trưa nay đc 1 nick về tiền, 2 nik kia vào ktra lại thấy chữ order payment hiện lên màu xanh lại, mà order cùng 1 lúc cùng 1 ví ấy chứ, bị như thế mấy lần rồi, pó tay pix :binhsua94::binhsua52:

order 3 nick mà trưa nay đc 1 nick về tiền, 2 nik kia vào ktra lại thấy chữ order payment hiện lên màu xanh lại, mà order cùng 1 lúc cùng 1 ví ấy chứ, bị như thế mấy lần rồi, pó tay pix :binhsua94::binhsua52:
cái này minh chưa gặp phải,pó tay!

tiền vẫn chưa payment
chán quá....
4 ngày rồi
hic hic

LR mãi không về.WMZ pay sáng nay bi giờ hàng đã về.Xài WMZ cho nó đỡ đau tim các bác ạ!

WMZ tiền về nhanh nhưng giá bán lại rẻ hơn LR,được cái này thì mất cái kia.

wmz về là lr sẽ về
kinh nghiệm mình là thế
thôi cứ chờ, cứ đợi, cứ mong
hehe

chừng nào LR zìa mấy bác reply cái e zô tận hưởng nha!!! trong chò nó rít cũng chán..đang train G khác!hì

e bị - het 3$ vì bị del 1 acc do xai soft nhưng lệnh rut tiền vẫn còn,h e làm được thêm 6$ nữa không biết có được nhận không hjx mọi người có ai bị như vậy chưa chắc chủ group các dự án có gặp trường hợp này rồi phải không,cho e biết để em yên tam chúc em rút bằng LR từ ngày 29 đến h

mình cũng bị del mất acc chủ G,khi đó tiền đã trừ trong Pix nhưng chưa có trog LR,và ngày hôm sau check thì có tiền,chỉ mất cái ID

mình cũng xài wmz nhưng thấy LB giá cao quá. tại sao lai có sự chêch lệch cao vậy nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week