Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
èo vậy WMZ với LR thì cái nào Pay nhanh hơn nhỉ ??? :(
2 cái tương đương nếu LR ko ở trong thời kỳ khủng hoảng, nhưng đa phần WMZ nhanh hơn. nếu pay LR thì bạn nên pay vào lúc 12h30> 1h15. mình hay pay trong khoản đó và đa phần là nó sẽ trừ balance trong hum đó :binhsua22:

LR chậm hơn tí mà giá ngon hơn WM.

LR ngon hơn WMZ nhưng khi exchange LR thì phí LR hình như cao hơn thì phải.

sao oder từ trưa qua đến h chưa trừ tiền nhỉ,wmz bảo nhanh lắm mà,tiện thể hỏi luôn pixprofix order theo cấp số cộng 3 4 5 6...hay là cứ đủ 3$ là đc rút nhỉ

---------- Post added at 02:10 PM ---------- Previous post was at 01:06 PM ----------

sao oder từ trưa qua đến h chưa trừ tiền nhỉ,wmz bảo nhanh lắm mà,tiện thể hỏi luôn pixprofix order theo cấp số cộng 3 4 5 6...hay là cứ đủ 3$ là đc rút nhỉ
vừa đc nửa tiếng thì tiền về,wmz cứ chờ 24h

LR lại thế r

trừ r mà chả thấy tiền đâu :(

đã trừ thì cứ yên tâm đi ko chạy mất đâu mà lo!chắc mai ngủ dậy thấy àk:)
hum trước nó trừ mà 3 ngày sau mình mới có nè bạn cứ yên tâm.

MWZ thi nó thuong Pay tu khoang 10h sáng đến 12h ! mình nhấn pay out toàn nhận tiền vào thời gian đó !

wmz 11h đến 12h order thì khoảng 1h nhận đc tiền, còn 1h kém order thì 2h hơn nhận đc tiền

còn lr thì mình chả biết, mới order đc 2 lần LR :D, quyết định dùng LR cho nó kinh tế :D

Chán như con gián... request 6$ hôm 10.9.2011 hôm nay mọi hôm nó trừ nhanh lắm mà, nhưng giờ vẫn chưa trừ, đang cần tiền đi ăn trung thu 100,000 mà chẳng nhận được xu nào hít ^^!

Uẩy, sao lại thế nhỉ, hôm qua mình cũng request Order mà nó reset luôn cho mình vào hôm sau , tức hôm nay và nhận dc tiền ở LR luôn rồi . Hay do bạn xui ? :D

ko bik mấy bạn gặp vụ này chưa chứ sao m gặp quài ak
order 3 nick từ tối nay mà đến gần trưa hôm sau vào ktra thấy order payment hiện lên màu xanh lại :binhsua10:
có bữa 1 nick bị, hôm qua thì cả 3 nick đều bị :binhsua122:
riết hồi h thấy lâu về tiền là phải vô coi lại :binhsua46:

tiền mình payment LR sáng hôm qua thì hum nay nó mới reset.:))

ÚI từ ngày 10/9 request nhá.
Nó reset 12/9 nhá.
Giờ đã là 13/9 nhá mà nó chưa có tiền trong LR nhá. =))

Tiền chơi Trung Thu xem như vĩnh viễn hok có nhá ;))
Sợ nó quá hông dám gõ, níu gõ thì nó lại tăng pri sản na. :)

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week