Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
nói thế cũng nói đc,cười trên sự đau khổ của ae ah ,hay nhỉ :)
Chẳng ai cười cả, vì mình vẫn đang làm bình thường, mình thấy bạn hoang mang và kéo người khác hoang mang cùng đấy :). Bạn có suy nghĩ là mình cười trên sự đau khổ của người khác thì ko nói chuyện được tiếp rồi :)

ồi dào, cứ lạc quan đi, không có việc gì làm thì cứ ngồi gõ, luyện tập cho tay nó dẻo dai rồi còn "làm nhiều việc".

Nếu nghỉ là Pix scam thì thôi đừng làm nữa, có thế mà cũng loạn cả lên, còn ai vẫn còn tin tưởng vào Pix thì cứ làm tiếp.

ko nghĩ là nó lại scam, nhưng nó ko chi trả khi dùng sóp que nữa thì có thể

ko nghĩ là nó lại scam, nhưng nó ko chi trả khi dùng sóp que nữa thì có thể

Nếu vì dùng soft mà ko pay thì nó sẽ tạm ngưng Pix lâu rồi. Vì giờ ở nước nào cũng vậy thôi, người người dùng soft, nhà nhà dùng soft.

ko dùng soft thì mấy group kia đứng top đc sao đc. khốn nạn thằng pix.

Theo thông tin mới nhất thì, những bạn nào dùng soft fake IP free sẽ có nhiều khả năng banned nhất, còn việc dùng soft là bình thường..
Thế nên ai chưa có payment thì phải đợi rồi mới gõ tiếp, nếu không có paymemt nghĩa là đã bị banned..trong lúc chờ đợi payment mọi người nên lập một số ID khác để làm việc (nhớ là không fake ip free nữa nhé!), rồi dùng phần mềm vượt firewall tốt để chiến tiếp là ok..

PIX lại bắt đầu dở cái trò thời nó tạm dừng payment hồi đầu tháng 2-3/2010 rồi sau này nó payment lại tiếp diễn, đúng là haiz.

Theo thông tin mới nhất thì, những bạn nào dùng soft fake IP free sẽ có nhiều khả năng banned nhất, còn việc dùng soft là bình thường..
Thế nên ai chưa có payment thì phải đợi rồi mới gõ tiếp, nếu không có paymemt nghĩa là đã bị banned..trong lúc chờ đợi payment mọi người nên lập một số ID khác để làm việc (nhớ là không fake ip free nữa nhé!), rồi dùng phần mềm vượt firewall tốt để chiến tiếp là ok..
Fake IP mà thằng Admin nó biết được cơ à , pro quá rồi !!!!

thông tin mới này ở đâu vậy bạn?
người thì nói pix ghét VN nên chèn ép ip VN, phải fake ip mới làm pix tiếp đc
giờ nói fake ip ko đc thì đồng nghĩa với chỉ đánh đc web chứ ko đc dùng soft rồi
choáng toàn tập

thôi lỡ gần 12$ rồi mềnh làm tiếp, nếu pix có cuỗm thì cuỗm cho trọn vẹn :))

giờ nói fake ip ko đc thì đồng nghĩa với chỉ đánh đc web chứ ko đc dùng soft rồi
choáng toàn tập

Có 1 cách dùng soft asia no proxy, nó tự fake cho bạn làm mà. ;)

Có 1 cách dùng soft asia no proxy, nó tự fake cho bạn làm mà. ;)

theo lời bạn phamthangdlqb nói thì dùng soft fake ip là dễ bị banned nhất nên m mới thắc mắc vây thôi bạn ak
chứ m bị chặn IP lâu rồi, bữa h vẫn phải fake ip mới đánh đc >"<
m hận thằng Pix quá

Đã bảo là toàn tin đồn nhảm thôi mà. Ai không sợ thì làm tiếp, còn sợ thì thôi stop đi cho xong.

Tin đồn nhảm hay không thì chỉ có pixprofit mới biết rõ, và những proof mail từ các member mà pixprofit admin nói bị banned id do sử dụng software. Tin đồn thử show mấy cái proof mail từ pix ra là hết tin đồn ngay ! Nói đúng chứ :) chả lẻ bợn nói lời nói của admin pixprofit cũng là 1 tin đồn nhảm nhí, như thế admin đùa giỡn với những đứa trẻ như những con nít vn chúng mình à. Haiz.

choáng toàn tập

Đây là thông tin khá xác thực, còn nguồn tin thì mình không nói được..các bạn tự nghiệm lại nhé! xem mình nói đúng không?

Tin đồn nhảm hay không thì chỉ có pixprofit mới biết rõ, và những proof mail từ các member mà pixprofit admin nói bị banned id do sử dụng software. Tin đồn thử show mấy cái proof mail từ pix ra là hết tin đồn ngay ! Nói đúng chứ :) chả lẻ bợn nói lời nói của admin pixprofit cũng là 1 tin đồn nhảm nhí, như thế admin đùa giỡn với những đứa trẻ như nhữngcon nít vn chúng mình à. Haiz.

Chắc chắn phải có lý do thì nó mới banned ID, tại sao cũng cùng dùng soft như vậy có người bị ban, có người không? Tại sao nó lại trả lời người khác là pix chỉ pay chậm thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week