Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Đây là thông tin khá xác thực, còn nguồn tin thì mình không nói được..các bạn tự nghiệm lại nhé! xem mình nói đúng không?
Thông tin này chưa từng đúng với mình :) nên mình có thể nói là hoàn toàn ko có cơ sở :)

mình là người đc admin trả lời là chỉ pay chậm thôi đây
vì mình mua ID của ngta đã add soft,nhưng mình chỉ làm trên web thôi chứ ko hề dùng soft
chờ xem nốt ngày hnay tiền có về ko

mình là người đc admin trả lời là chỉ pay chậm thôi đây
vì mình mua ID của ngta đã add soft,nhưng mình chỉ làm trên web thôi chứ ko hề dùng soft
chờ xem nốt ngày hnay tiền có về ko

bạn ko dùng soft chăc bạn còn cơ hội đấy :binhsua06:
mình thì đang từ thất vọng thành tuyệt vọng lun rồi

proof.JPGđể mình up lên cho xem :binhsua95:

Last edited by a moderator:
bạn ko dùng soft chăc bạn còn cơ hội đấy :binhsua06:
mình thì đang từ thất vọng thành tuyệt vọng lun rồi
Đừng tuyệt vọng bạn ơi đừng tuyệt vọng, rồi ngày mai sẽ tuơi sáng hơn.:binhsua117:

Đừng tuyệt vọng bạn ơi đừng tuyệt vọng, rồi ngày mai sẽ tuơi sáng hơn.:binhsua117:

qua hết đêm nay mà nó ko pay cho mình thì ngày mai sẽ là ngày xám ngoét

Ráng đợi đê chắc LR sắp về rồi đó anh em.Chỉ chậm thôi chứ chả nhẻ nó xù tiền anh em mình, nó mà xù tụi mình cũng bắt nó ối ra, tiền công sức của anh em mình không dễ nuốt đâu, mà nó có nuốt được thì nó cũng bị tiêu chảy cấp đến chết.:binhsua06:

Theo thông tin mới nhất thì, những bạn nào dùng soft fake IP free sẽ có nhiều khả năng banned nhất, còn việc dùng soft là bình thường..
Thế nên ai chưa có payment thì phải đợi rồi mới gõ tiếp, nếu không có paymemt nghĩa là đã bị banned..trong lúc chờ đợi payment mọi người nên lập một số ID khác để làm việc (nhớ là không fake ip free nữa nhé!), rồi dùng phần mềm vượt firewall tốt để chiến tiếp là ok..
Bạn cho mình hỏi fake ip free ở đây là gì :) nó khác với fake ip tốn phí là gì :) mới mới học cntt dc vài năm lần đầu mới nghe thấy định nghĩa này mong bạn giải thích :) vấn đề fake ip có thể biết dc,nhưng admin pix ko đủ rảnh để ngồi xem ai fake ip vì vấn đề này khá phức tạp, ai là hacker sẽ biết :D còn việc dùng soft là bình thường thì mình chấp nhận, hiện tại chỉ ko biết tại sao nó lại ban IP VIệt Nam thôi :) Các anh em cứ bình tĩnh, ai có proof post proof cho mọi người yên tâm, ai đang lo sợ kiếm chuyện gì làm đỡ vài ba ngày nữa chân tướng sẽ hiện rõ thôi, đừng nghe kẻ xấu kích động dụ dỗ,ở đây hình như bạn ấy nhắc khéo qua kia tham gia group kolo mà bạn ấy đang tổ chức thì phải :D=)),chém gió phải có trình xíu nhé, ko là bị bật lại đấy =))

Last edited by a moderator:
Bạn cho mình hỏi fake ip free ở đây là gì :) nó khác với fake ip tốn phí là gì :) mới mới học cntt dc vài năm lần đầu mới nghe thấy định nghĩa này mong bạn giải thích :) vấn đề fake ip có thể biết dc,nhưng admin pix ko đủ rảnh để ngồi xem ai fake ip vì vấn đề này khá phức tạp, ai là hacker sẽ biết :D còn việc dùng soft là bình thường thì mình chấp nhận, hiện tại chỉ ko biết tại sao nó lại ban IP VIệt Nam thôi :) Các anh em cứ bình tĩnh, ai có proof post proof cho mọi người yên tâm, ai đang lo sợ kiếm chuyện gì làm đỡ vài ba ngày nữa chân tướng sẽ hiện rõ thôi, đừng nghe kẻ xấu kích động dụ dỗ,ở đây hình như bạn ấy nhắc khéo qua kia tham gia group kolo mà bạn ấy đang tổ chức thì phải :D=)),chém gió phải có trình xíu nhé, ko là bị bật lại đấy =))
mấy bác hacker or UG nếu pix ko pay cho toàn thể mem mmo4vn nói riêng và toàn thể vn nói chung , mấy bác ddos chết cha nó để nó biết giựt $ of vn là 1 điều sai lầm

qua h thấy nó chỉ pay cho PP thôi ak , não ruột quá

thật sự là nó ko pay qua LR nua rồi, mình gõ trên web mà nó có chịu pay đâu 6 ngày rồi nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week