Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Huc, oan uổng quá :(. Bị 1 thằng hacker, hacker bay tài khoản LR, mất $94, tiền làm 8 ngày, chưa kịp rút về ngân hàng. Chán dễ sợ :(

Last edited by a moderator:
bực mình rùi đó nha,lr của mình sao thế nhỉ, tối nay là tối thứ 3 rùi đấy

cho hỏi mình ấn order payment lúc 5$ từ 3 hôm trước,h là hơn 15$ rùi,vừa nãy vào cái order payment nó lại sáng lại,hic,hok hiểu id chủ group có bị ban ko nữa

wmz pay từ 10h tối qua mà giờ chưa có, hay là 1h trưa nay nó mới pay nhỉ

Cho mình hỏi là nếu mình có 3,1$ ấn payment thì nó có trả hết không hay chỉ trả 3$, nếu muốn bỏ Group này đi thì số tiền lẻ đó có lấy được không

Cho mình hỏi là nếu mình có 3,1$ ấn payment thì nó có trả hết không hay chỉ trả 3$, nếu muốn bỏ Group này đi thì số tiền lẻ đó có lấy được không
nó chỉ pay đúng số chẵn thôi bạn. Còn bạn muốn bỏ group nếu gần đủ 3$ thì lên đánh đủ còn ko thì bỏ đi bạn ko thể lấy số nhỏ hơn 3$ đc.

Có thể dùng cách payout cho 1 acc con rồi dùng acc con làm chủ group khác được không nhỉ, như thế vẫn giữ được số tiền lẻ, mình vẫn chưa thử payout vì chưa hiểu rõ lắm

Có thể dùng cách payout cho 1 acc con rồi dùng acc con làm chủ group khác được không nhỉ, như thế vẫn giữ được số tiền lẻ, mình vẫn chưa thử payout vì chưa hiểu rõ lắm
Pix chỉ tính trên acc chủ thôi cậu ah

Huc, oan uổng quá :(. Bị 1 thằng hacker, hacker bay tài khoản LR, mất $94, tiền làm 8 ngày, chưa kịp rút về ngân hàng. Chán dễ sợ :(

Tớ hỏi cậu: Cậu đã bảo mật kỹ LR với mail chưa? Nếu chưa thì bị hack cũng đúng thôi. Chia buồn cùng cậu nhé và rút kinh nghiệm lần sau.

Nếu cần trợ giúp về bảo vệ tài khoản tránh hacker lợi dụng xin liên lạc với mình qua yahoo: nhomcaunguyen

---------- Post added at 07:14 PM ---------- Previous post was at 07:08 PM ----------

Các bác cho hỏi là bán WMZ trên trang nào là uy tín và nhanh nhất nhỉ
Có thể là http://www.converter.vn/ (Dịch vụ hoàn toàn tự động của exchanger.vn)

---------- Post added at 08:44 PM ---------- Previous post was at 07:14 PM ----------

PIX chưa pay, request 28$ rồi, ai được pay rồi thì post lên cho a e tham khảo nha, thanks :X

Tình hình là pix đang khủng hoảng anh em cố gắng chờ 2 hay 3 ngày nữa xem sao chứ tình hình id pri 1 mà 1 phút load 1 đến 2 code là ko xong oài ,ngồi chờ cũng hoa cả mắt:binhsua160:

2 hôm nay có ai đc pay chưa nhỉ. Sao bữa nay pay out chậm thế. Đặt lệnh từ hôm qua mà chưa thấy động tĩnh gì là sao @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week