Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Hôm nay có ai nhận đc LR chưa nhỉ? Chờ gần 2 ngày rồi mà chưa có đâu.

---------- Post added at 07:12 PM ---------- Previous post was at 06:53 PM ----------

Ôi cái tình hình!:binhsua76: Sao vào LR nó gửi mail PIN về, nhưng vào mail lại không thấy đâu nhỉ?
Có ai bị như thế này ko?

---------- Post added at 07:12 PM ---------- Previous post was at 06:53 PM ----------

Ôi cái tình hình!:binhsua76: Sao vào LR nó gửi mail PIN về, nhưng vào mail lại không thấy đâu nhỉ?
Có ai bị như thế này ko?

Bác xem lại nhanh đi @@. Bữa giờ có chat với ai lạ ko. Bữa trước vì ko cẩn thận, chat với người lạ, add nik nó, bị nó hack bay yh, mât $94 LR đó @@

Bác xem lại nhanh đi @@. Bữa giờ có chat với ai lạ ko. Bữa trước vì ko cẩn thận, chat với người lạ, add nik nó, bị nó hack bay yh, mât $94 LR đó @@

Đề nghị bạn thay đổi mail chứa tài khoản LR gấp, chẳng ai dùng yahoo mà chứa tài khoản chứa tiền cả, dạo nì người ta dùng toàn gmail vì gmail bảo mật cao, 2 lớp, + LR đặt chế độ high security là hết sảy luôn á :binhsua119:

---------- Post added at 01:15 AM ---------- Previous post was at 01:14 AM ----------

Có ai bị như thế này ko?

Có mà, có người được pay LR rùi, sao tui chưa được pay nhỉ, ôi 29$ của tui... chưa trừ balance nữa.

Last edited by a moderator:
Balance
updated periodically, not immediately

34.42

Attention! Be careful choosing your PayPal option. Wrong (incorrect) choise may lead to the payment hold and you won't get your payment.
Payment in progress, will be done to:

Payment system:
Liberty Reserve
Account:
U853xxxx

You can change your payments settings on 'Preferences' page
If you have any questions, contact admin via [email protected]. Persons contacting our payment processors or any other e-mail (disclosing any information or not), will be banned without any warnings.
Chưa pay nữa, 5 ngày ròy.

bên transfer.vn tỉ giá LR và WMZ cao bằng nhau rồi
nên cái nào về nhanh hơn thì pay về cái đó thôi

Không hiểu sao mình thanh toán hồi sáng rồi mà giờ vào lại nút order pay sáng lên nữa chứ không biết co sao không :binhsua19:

Không hiểu sao mình thanh toán hồi sáng rồi mà giờ vào lại nút order pay sáng lên nữa chứ không biết co sao không :binhsua19:

Do lỗi code hệ thống đó, cơ hội tốt cho bạn request qua wmz, chúc mừng nhé, Lr request dạo này pix bị khùng.

Do lỗi code hệ thống đó, cơ hội tốt cho bạn request qua wmz, chúc mừng nhé, Lr request dạo này pix bị khùng.
Trước giờ mình vẩn thanh toán bên WMZ mà.chúc mừng zụ gì thế :binhsua160:

Trước giờ mình vẩn thanh toán bên WMZ mà.chúc mừng zụ gì thế :binhsua160:

Thì tưởng bạn request bằng LR cảm thấy lo cho bạn đợi lâu hok có xiền dùng nên mình chúc mừng order sáng trở lại để bạn rút tiền về wmz đó mà :)

pay vào buổi tối bạn, mình không biết chính xác mấy giờ, có hôm sớm thì 10 giờ là thấy có tiền trong ví, trễ hơn thì sáng mình cũng nhận được

pay vào buổi tối bạn, mình không biết chính xác mấy giờ, có hôm sớm thì 10 giờ là thấy có tiền trong ví, trễ hơn thì sáng mình cũng nhận được

Nhưng ở đây nó chưa trừ balance nữa, trừ rồi thì nói làm ji` bạn.. hjx

Mình cũng 3 ngày rùi nhưng chẳng lo vì LR là thế :binhsua96:

hahaha cac bac oi tiền đã về, tiền đã về. em pay từ sáng hum qua. hihi may wa'. chắc nó pay ca 2 nick rùi. he pải vào nick kia nữa xem thế nào h0h0 zui wa'. các bác yên tâm nha

---------- Post added at 10:18 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

hix nick kia vẫn chưa pay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week