Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
luơng thì chưa dc lĩnh, tiền pix thì ko về, trưa nay cháo ko có mà húp:binhsua10:

Mọi người bình tĩnh đi. Của mình có 4group khoảng 30$ (hôm 30 được pay 9$) hôm qua chưa được rs mà đêm vào thấy nhiều người kêu được rs rồi cũng hơi....hoang mang 1 tý và hơi mệt thế là đi ngủ. Sáng dậy thấy không phải có mình mình chưa được rs mà còn rất nhiều ae khác nữa ---> cũng bình tĩnh khá nhiều =)) . Thôi coi như nó giữ tiền hộ mình cho mình khỏi tiêu đi :)) Lúc nào lấy 1 cục về cho sướng. AE hội cổ dài chuẩn bị điểm danh nào :p

pix đã pay tiền vào lr rồi nhá. sáng này vào check đã thấy hàng về. ace cứ bình tỉnh.
12/05/2011 22:23 78285887 U2897562 (Intertrans c...) + $3.00

thằng pix bị vợ giữ tiền nên chỉ moi trả dần cho anh em đó. Đợi mấy ngày nó bỏ vợ chia tiền rùi tiền của anh em sẽ chui zo^ túi thui :))

Bao giờ cho đến bao giờ đây pic ớiiii, :((, các pac dc pay LR thì hú tiếng nhé,

Mình hơn tuần r chưa đc pay. :D có phải lần pay đầu tiên lúc nào cũng lâu k hả các pác

mình chắc chắn 1 điều : pix ưu tiên cho acc đã lập lâu đời, càng lâu càng tốt

bằng chứng 3 group của mình acc lập từ năm 2010 pay rất đều, còn 1 group lập cách đây nửa tháng luôn luôn phải làm hươu cao cổ chờ nó

noi zay la cac group moi lap cua newibe lam free cho pix rui...pix ko thanh toan thi noi 1 tieng no cu im im the nay go ma thay chan....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week