Mọi người giúp đỡ em về vấn đề qlinkgroup với !!

tomcoiwa

Hero
Reactions
406
MR
0.000
Em cũng làm về cap chủ yếu là làm qlinkgroup được một thời gian nhưng em toàn làm thuê thôi ạ. Giờ em muốn tự lập nhóm cho riêng mình để làm. Em cũng không hiểu lắm em tìm hiểu thì cũng biết là phải mua quyền admin thì mới có thể tự reg cho mình và phải mua soft để add vào. Nhưng em vẫn thấy rất mơ hồ. Mọi người ai có kinh nghiệm thì chỉ cho em với. Nếu được mọi người chỉ cho em cách thức để mua với ạ. Em cảm ơn !

Kolo mình cũng làm qua rồi nhưng thấy thấp quá. Bạn cho mình 1 vài địa chỉ mua soft của các dự án được không. Mình mới làm cái này lên cũng không hiểu lắm

Last edited by a moderator:
Kolo mình cũng làm qua rồi nhưng thấy thấp quá. Bạn cho mình 1 vài địa chỉ mua soft của các dự án được không. Mình mới làm cái này lên cũng không hiểu lắm
mua soft thì đây qlink ,pix,kolo,megatyper ,c2c, đó là các soft mà asian đang có pm dưới chữ ký nhé !

Ai chơi qlink mà muốn solo ko muốn đi làm thuê cho mấy thằng VN sợ nó scram thì vào đây đăng kí nè http://askinterlinks.com
Nó liên kết với qlink mình đăng kí xong rùi tạo ID con .ID con có thể test trên web qlink và đăng nhập trên web qlink luôn.Nó có hổ trợ soft nhìu acc luôn đó.Khỏi mua bannel chi cho mệt.Nhg chỉ dành cho ng solo thui nha .Giá của nó là (qlink day)0.8$/1000k có + thêm bonus nửa.Qlink night thi chưa xem.Mua chi cho nó mắc

Ai chơi qlink mà muốn solo ko muốn đi làm thuê cho mấy thằng VN sợ nó scram thì vào đây đăng kí nè http://askinterlinks.com
Nó liên kết với qlink mình đăng kí xong rùi tạo ID con .ID con có thể test trên web qlink và đăng nhập trên web qlink luôn.Nó có hổ trợ soft nhìu acc luôn đó.Khỏi mua bannel chi cho mệt.Nhg chỉ dành cho ng solo thui nha .Giá của nó là (qlink day)0.8$/1000k có + thêm bonus nửa.Qlink night thi chưa xem.Mua chi cho nó mắc

Tài khoảng Paypal là yahoo nó không cho đăng ký hả bạn??? :binhsua163:

Tài khoảng Paypal là yahoo nó không cho đăng ký hả bạn??? :binhsua163:
Có mà bạn.Nó có hổ trợ soft nhìu acc đó nha bạn vô xem đi.Cai này dành solo là tốt thui

Có mà bạn.Nó có hổ trợ soft nhìu acc đó nha bạn vô xem đi.Cai này dành solo là tốt thui

ủa.. nó không cho đăng ký bằng yahoo... Qlink không cho đăng ký bằng yahoo hả bạn... hic... :binhsua163:

phải mua panel qlink admin nhé bạn
muốn tạo nhiêu acc thì tùy
giá tầm 15$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week