Mọi người làm ơn cho em xin 1 lời khuyên huhu

nó cố tình nói xao tại sao mình không cố tình tin nhỉ . cứdây dưa ăn dc thì cứ ăn

xin cảm ơn các ACE đã cho mình lời khuyên ... có lẽ mình quá ngu ngơ và yêu thật lòng :(

ko phải chán đâu , ai mà chẳng thế yêu thật lòng đôi khi lắm trái ngang , con gái thì có nhiều kiểu , bạn gái của bạn nằm trong só % thích khoai to , giàu đẹp zai và dễ sa ngã

hay cố gắng lên nhá đừng có làm gì dại dột mà hại thân , ăn no nằm kỹ ko nghĩ , ko hận ko cay cú , tán e khác lo gì :))

XH-CT thôi soi gương xem cao thêm mấy cm rồi

Nó đối xử với mình thế nào thì mình đối xử với nó thế :d
Nhưng khuyên là yêu tạm thì được không thể cưới con này làm vợ đc

ko phải chán đâu , ai mà chẳng thế yêu thật lòng đôi khi lắm trái ngang , con gái thì có nhiều kiểu , bạn gái của bạn nằm trong só % thích khoai to , giàu đẹp zai và dễ sa ngã

hay cố gắng lên nhá đừng có làm gì dại dột mà hại thân , ăn no nằm kỹ ko nghĩ , ko hận ko cay cú , tán e khác lo gì :))

nhà nó thì giàu bác ạ , khoai to thì chắc e thua mấy thằng khác rùi ... cương lên 14cm đường kính gần 1 vòng 2 ngón tay trỏ và cái :(

Em và bạn gái quen nhau được 2 tháng rồi , thực ra đã quan hệ với nhau hic . Cô ấy rất dễ dãi trong tình dục mới nc qua điện thoại đc hơn 1 tháng nhưng lần đầu cô ấy đã đi khách sạn với mình luôn , nói thẳng ra là thế nhưng ko vì thế mà em khinh thường hay trách móc gì cô ấy về cái màng trinh kia . em và bạn gái ở xa nhau chứ ko gần nhau , cô ấy học ở thành phố HCM còn em thì ở quy nhơn !

Chuyện là thế này , chúng em quen nhau từ cái nhìn đầu tiên để rồi yêu nhau rồi ngủ với nhau cô ấy ở xa nên em ko quản lý được nên chuyện đi chơi hay đi đâu em cũng ko quan tâm mấy , cô ấy nói chỉ cần tin tưởng là được vậy mà dạo này thấy cố ấy cứ hay nói dối em lắm , đi chơi , đi nhậu thì bảo là đi chợ mua đồ cho em gái . cô ấy được nhiều người theo đuổi , ở trong sài gòn lúc chưa quen em cô ấy thường hay qua nhà thằng gì đó nấu cơm chung , nó rủ là chạy qua liền .. khi quen em rồi thì cô ấy hứa ko sang nữa ( cái này có trời mới biết được phải ko các bác ) . Tối nay e tình cờ vào facebook của cô ấy thì nhận được tin nhắn thế này : Tối nay qua nhà anh nấu cơm nhé , xong cô ấy trả lời : " lại cho em ăn mỳ gói à , chiều về e sang " .

Sau khi đọc xong tin nhắn này e cố gắng kiềm chế lại và giả đò gọi điện hỏi han , ừ em hôm nay có làm gì ko ? tối có đi đâu hok ? thì cô ấy bảo tối đi hát với mấy chị ở trong phòng , em gọi điện thì ko bắt máy . Đi chơi với phòng gì mà ng yêu gọi điện cũng sợ à . Hic em ko biết phải nói gì nữa các bác ơi .

Em có nên tin tưởng cô ấy nữa ko ? khi cô ấy cứ nói dối em suốt :( thực ra 1 vài dẫn chứng vậy thui chứ e cảm nhận được cô ấy còn nói dối em nhiều chuyện nữa các bác ạ . Yêu xa là vậy đấy hic .. chán quá

Trước tiên bạn phải xem xem thái độ của mình vs ng ta xem..! Nếu lâu dài thì cần phải rõ ràng và mạch lạc ..! Còn chỉ để chơi bời thì loại này chỉ nên giải trí thôi ..!
cẦN phải nói chuyện thẳng thắn ..! Sống vs nhau mà ko tin tưởng nhau thì mệt lắm .. ko sống đc đâu :|

nhà nó thì giàu bác ạ , khoai to thì chắc e thua mấy thằng khác rùi ... cương lên 14cm đường kính gần 1 vòng 2 ngón tay trỏ và cái :(

thế là rõ rồi , con gẹ của bạn là nằm trong % lẳng lơ rồi , thôi kệ thời đại này quá bình thường , cách tốt nhất là nói chuyện hẳn ra với em nó bảo là nếu ko yêu anh thì em biến mịa em đi đừng cắm sừng chăn nghé anh nữa , anh là con trai chứ ko phải là nghé hay trâu để em ấy dắt , Stop đi , chẳng bù cho mềnh , 2 đứa có chồng rồi vẫn nt nc với tớ

thks tất cả mọi người e đã đưa ra quyết định cuối cùng

cuối cùng chơi bời và giữ cẩn thận ko lại dính bầu :D phải ko các bác hihihi ....

Tán thằng người yêu của em đó để trả thù, tớ sẽ tài trợ dầu ăn :binhsua53:

bạn zzhoanghungzz kinh nghiệm đầy mình nhỉ...chắc bí cắm nhiều sừng rồi quá :binhsua166:

ngta cho bạn dc thì cũng có thể cho thằng khác dc .cái này ko phải bàn cãi :binhsua144::binhsua144::binhsua144:

- - - Updated - - -

ngta cho bạn dc thì cũng có thể cho thằng khác dc .cái này ko phải bàn cãi :binhsua144::binhsua144::binhsua144:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week