Mọi người làm ơn cho em xin 1 lời khuyên huhu

proannap

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
ngta cho bạn dc thì cũng có thể cho thằng khác dc .cái này ko phải bàn cãi :binhsua144::binhsua144::binhsua144:

- - - Updated - - -

ngta cho bạn dc thì cũng có thể cho thằng khác dc .cái này ko phải bàn cãi :binhsua144::binhsua144::binhsua144:

bác nói vậy hok đúng rùi em nghĩ phải yêu nhau thì mới cho đc chứ :( chứ nếu ko thì không khác gì 1 con đĩ hả bác :(

Noood1

Banned
Reactions
43
MR
0.000
tiện cái thớt này. các bác cho em hỏi..: nếu đã " vui chơi ra sản phẩm ( mà cũng chưa biết có chưa,cô ấy bảo trể 5 ngày kinh rồi..! :binhsua48:) tụ nhiên đòi chia tay là sao các bác..!!! em nó muốn chia tay em, em thấy cũng được bởi ngta không còn yêu mình nữa thỳ ctay thôi..! nhưng thấy bỏ rơi như thế vô đạo đức quá..!!! ai cho em lời khuyên với..!!! 4 ngày nay em mất ăn mất ngủ vì chuyện này rồi .! :binhsua53:

- - - Updated - - -

tiện cái thớt này. các bác cho em hỏi..: nếu đã " vui chơi ra sản phẩm ( mà cũng chưa biết có chưa,cô ấy bảo trể 5 ngày kinh rồi..! :binhsua48:) tụ nhiên đòi chia tay là sao các bác..!!! em nó muốn chia tay em, em thấy cũng được bởi ngta không còn yêu mình nữa thỳ ctay thôi..! nhưng thấy bỏ rơi như thế vô đạo đức quá..!!! ai cho em lời khuyên với..!!! 4 ngày nay em mất ăn mất ngủ vì chuyện này rồi .! :binhsua53:

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000

xem lại cách yêu thương em ấy nhá , đừng để con gái như thế tội lắm , nếu đã dám cởi quần em ấy ra thì là con trai phải dám mặc áo cưới cho em ấy mới là hảo hán , nói thế thôi em còn yêu cậu lắm đấy , mình có đứa bạn gần tương tự như thế này nên an ủi động viên quan tâm vào , nó mà bơ lác cứ tấn công nhắc đến chuyện xưa nhiều vaò

lehuusang

Banned
Reactions
89
MR
0.011
bây giờ nghe nói có 1 viên thuốc khi mình ngậm vào mà nói chuyện với người khác là tự nhiên người khác sẽ theo mình đó!!!không biết có khi nào cô gái kia bị anh chàng nhà kế bên dùng viên thuốc đó rồi nói chuyện để dụ dỗ người con gái đó lên... không nhỉ?????

AugusLuc

Junior
Reactions
65
MR
0.078
xin cảm ơn các ACE đã cho mình lời khuyên ... có lẽ mình quá ngu ngơ và yêu thật lòng :(

tâm trạng thớt phức tạp thật. bỏ quách đi cho xong, không thì mau mau dọn dẹp đồ đạc lên xì phố với ẽm luôn, khỏi phải lo. :binhsua33::binhsua33::binhsua33:

xem lại cách yêu thương em ấy nhá , đừng để con gái như thế tội lắm , nếu đã dám cởi quần em ấy ra thì là con trai phải dám mặc áo cưới cho em ấy mới là hảo hán , nói thế thôi em còn yêu cậu lắm đấy , mình có đứa bạn gần tương tự như thế này nên an ủi động viên quan tâm vào , nó mà bơ lác cứ tấn công nhắc đến chuyện xưa nhiều vaò

có lẽ nên thế bác àk.. nhưng em nó cố chấp và bướng lắm..! nói gì cũng không nghe..!!! mình nói em nó bảo " em tự khác biết giải quyết " .. mình biết thừa mình mà bỏ đi lúc này là em nó cũng bỏ đấy thôi.! :binhsua53:

chaoban888

Senior
Reactions
417
MR
0.004
Cô này tính làm thịt một lúc nhiều con gà :binhsua172:

vanjack

Junior
Reactions
156
MR
0.000
Cuộc sống bây giờ, có con gái khi yêu có thể quan hệ thoáng hơn rể hơn trước, nhưng khi đã yêu người hiện tại thì không được có liên " quan gì" đến người con trai khác nữa.
như bạn gái của bạn thì mình chỉ có một từ BỎ.
Chỉ những người con trai có suy nghĩ và nhu cầu giống như bạn gái bạn mà cặp với bạn gái bạn thì hợp ( đôi này mà cặp với nhau có dẫn tới hôn nhân hay không cũng không có gì quan trọng, không có gì đáng nói )

denvoitoi

Junior
Reactions
179
MR
0.004
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Ăn chán đi rồi out . Nhớ mang BCS nhé ko lại dính chưởng
chuẩn không cần chình.nếu mà nó chung tình thì mình làm thế là có lỗi còn với loại như thế này thì đừng có dại mà bỏ cứ để đó lâu lâu xuống làm cái giải tresst miến phí không hơn à.khi nào có em nào thì cho nó ra đi.nó đối xử với mình thế nào thì mình đối xử lại với nó như thế.nhưng nhớ pải mang ủng vào nhé cưng k nó có gì mà pải lấy loại này là khổ lắm

Nice

Senior
Reactions
163
MR
0.000
Coi chừng có bầu lại vu oan cho cậu đấy chia tay đi
Tìm người tốt hơn để yêu, yêu là có người quan tầm mình và chăm sóc mình cha đừng bận tâm có làm chuyện ấy hay không nhá :binhsua50:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week