Mọi người nói nhau một tiếng công bằng !!!! MOD,ADMIN làm ơn xem xét

Status
Not open for further replies.

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000

các bạn xem nội dung của topic này. rồi cho một ý kiến công bằng nhá. chủ yếu ở #1,#2,#17

Xin hỏi một câu,tôi đã làm gì sai mà bị chửi như thế... và tên -pro_offer-vn-kia liệu đã đúng-thêm một tên juiwiunor nịnh hót sau lưng nữa,văn hóa của những mmovn ở đây sao?

nếu văn hóa mmo là đây xin gói gọn trong một câu: ko bao giờ biết cảm thông và tự cho mình là hay lắm vậy...

sống ở đời quan trọng nhất là danh dự,nếu bạn là tôi bạn sẽ làm gì?

tự nhủ mình sống đội trời đạp đất,ko thể bị sĩ nhục như thế được...nếu bạn là một người cực kỳ giỏi liệu chơi ptc có gặp scam ko? tosang,angle là những vd cụ thể

nếu như mod và admin,hay tất cả mọi người cho rằng tôi xứng đáng bị chửi như vậy...thì tôi---sẽ ko bao giờ

đặt chân lên mmo4vn này nữa. và sẽ ko bao giờ hối hận về việc mình đã làm

Công nhận nick pro_offer chơi cm đầu tiên hơi khó chịu ! :| ..

Upvote 0
Những thằng đấy thì mình lại yên tâm vì ông bà ta có câu: "Ch ó" sủa là "ch ó" không cắn vì nó sợ quá nên nó sủa. Và đừng chấp những đứa đã ngu còn thích nguy hiểm vì chúng rất đông và hung hãn.

P/S Thằng ngu hay nói người khác ngu lắm để che đi cái lolz của nó =))

Upvote 0
MMO4VN giờ là thế bạn à. Chủ yếu toàn ném gach. - chọi đá thôi.

Những thằng đấy thì mình lại yên tâm vì ông bà ta có câu: "Ch ó" sủa là "ch ó" không cắn vì nó sợ quá nên nó sủa. Và đừng chấp những đứa đã ngu còn thích nguy hiểm vì chúng rất đông và hung hãn.

P/S Thằng ngu hay nói người khác ngu lắm để che đi cái lolz của nó =))

nói hay nhưng cũng đừng nói bậy. :)

Upvote 0
Hi bác ấy dạo này lạ lắm toàn đi Cm khiêu khích. Nhưng lần này quả thật không thể tha thứ box đó ở fun times thì mọi người có quyền post nh~ suy nghĩ của mình chứ tại sao lại có kẻ thiếu văn hóa đến thế. Vote phiếu Mod khóa acc 3 ngày vì tội nói bậy :binhsua38:

Upvote 0
Tôi nghĩ nên ra thêm 1 box gọi là box vô văn hóa.
Những tên vô văn hóa chỉ biết nịnh bợ pro và sỉ nhục newbie nên cho vô box này để newbie biết mà tránh xa.
Xây dựng 1 forum trong sạch.

Upvote 0
hiện nay giáo viên còn ko được quyền la học sinh là "..." vì như thế là " xúc phạm nhân phẩm hs", đây là 4r nên mình nghĩ mọi người bình đẳng như nhau, vì thế hy vọng những người lập và điều hành 4r nên xử lý việc này 1 cách hợp lý!!!!!!!!!!!!

Upvote 0
bác xem top chửi nhau *** ko ak..nặng lắm.hum nay chỉ nói sự thật ko biết còn cơ hội ở lại mmo4 ko. chỉ biết nói tiếng công bằng

Việc bạn tham gia ở 4rum MMO này là để học hỏi kiến thức - Nếu thực sự muốn kiếm tiền hay tăng kiến thức thì đừng vì những lời nói bậy bạ của những người phát ngôn thiếu suy nghĩ - nghĩ mình hơn người thì nói gì cũng được mà để ý. Đặt những lời đó xuống mông mà ngồi :)). Việc ta ta làm kệ nói gì thì nói. Miễn thỏa mãn + mình thích là OK rồi. Phần còn lại để MOD hay admin xem xét lời nói để xử lý.

Upvote 0
Bạn pro_offers_VN nói thế là sai rồi. Việc bị scam là hoàn toàn bất ngờ, không ai biết trước được. Không thể nói khoanam là Ngu đc bạn àk

Upvote 0
nếu bạn là mình bạn nghĩ sao? bạn làm gì.căm lặng bị người ta chửi ah
Việc bạn tham gia ở 4rum MMO này là để học hỏi kiến thức - Nếu thực sự muốn kiếm tiền hay tăng kiến thức thì đừng vì những lời nói bậy bạ của những người phát ngôn thiếu suy nghĩ - nghĩ mình hơn người thì nói gì cũng được mà để ý. Đặt những lời đó xuống mông mà ngồi :)). Việc ta ta làm kệ nói gì thì nói. Miễn thỏa mãn + mình thích là OK rồi. Phần còn lại để MOD hay admin xem xét lời nói để xử lý.

Upvote 0
Tình trạng sử dụng ngôn từ vô văn hóa đang diễn ở phổ biến ở trêm internet :binhsua149:

4rum mình thì chủ yếu là học sinh, sinh viên, công chức... đều là những người đã có đầy đủ nhận thức và trí thức. Để làm cho 4rums trở nên trong sạch hơn, mình thiết nghĩ, mmo4vn nên có 1 rules nho nhỏ về việc sử dụng ngôn từ, để mỗi khi reply mọi người sẽ tự kiềm chế mình, đối thoại với nhau bằng những từ ngữ tôn trọng nhau hơn và đồng thời cũng là tôn trọng chính bản thân mình :binhsua25:

Upvote 0
toàn bọn thùng rỗng kêu to thôi cậu ơi @@ tụi nó có học hành đàng hoàng đâu mà cậu phải nổi nóng, mặc kệ tụi nó đi

Mình cũng lập 1 topic về thằng zzhoanghungzz gì đấy, nó thản nhiên chửi tớ trước mặt admin mà admin lại close và im re luôn :|

Upvote 0
toàn bọn thùng rỗng kêu to thôi cậu ơi @@ tụi nó có học hành đàng hoàng đâu mà cậu phải nổi nóng, mặc kệ tụi nó đi

Mình cũng lập 1 topic về thằng zzhoanghungzz gì đấy, nó thản nhiên chửi tớ trước mặt admin mà admin lại close và im re luôn :|

topic đó còn 0 cậu cho mình xem với :d

Upvote 0
nếu bạn là mình bạn nghĩ sao? bạn làm gì.căm lặng bị người ta chửi ah

Tôi có nói bạn câm lặng hồi nào :-s. Bạn đang làm thế này chả để MOD và ADMIN xử lý còn gì :binhsua38:

Đặt những lời đó xuống mông mà ngồi

CÓ hiểu câu này mình nói không vậy :-s. Nản

Upvote 0
Treo thì bình thường :| Đặc biệt là những ng có nick màu hay gì đấy .. nên ăn nói cho nghiêm túc lịch sự một tí
Có thể tình trạng này đã từng có và vẫn đang tiếp diễn
Theo mình ! :| Banned vài ngày là đủ rồi .. coi như cảnh cáo ! con ngừoi ai cũng có lòng tự trọng thôi !

Upvote 0
Mình nghe admin OnlyC nói là nếu chuyện này tiếp diễn thì sẽ ra tay xử lý, thế bạn zzhoanghungzz chửi mình thì sao, mời admin và các mod vào cho ý kiến và đưa ra công bằng

Upvote 0
hiểu chứ....xem như côn trùng kêu hay gì đó tương tự chứ gì....bạn là người trầm tỉnh...mình hiểu. nhưng hãy hiểu cả những cảm nhận của mình
Tôi có nói bạn câm lặng hồi nào :-s. Bạn đang làm thế này chả để MOD và ADMIN xử lý còn gì :binhsua38:

Đặt những lời đó xuống mông mà ngồi

CÓ hiểu câu này mình nói không vậy :-s. Nản

Upvote 0
hì bạn cứ ở lại MMO4VN mà sinh hoạt bình thường, kệ mấy người như thế đi, xã hội mà không có những thành phần như thế không gọi là xã hội. Tớ nghĩ sẽ cảnh cáo và del comment, lần sau sẽ banned. Đó là ý kiến của tớ thôi, chờ admin OnlyC vào đã
Thân

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath