Mọi người nói nhau một tiếng công bằng !!!! MOD,ADMIN làm ơn xem xét

Status
Not open for further replies.

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000

các bạn xem nội dung của topic này. rồi cho một ý kiến công bằng nhá. chủ yếu ở #1,#2,#17

Xin hỏi một câu,tôi đã làm gì sai mà bị chửi như thế... và tên -pro_offer-vn-kia liệu đã đúng-thêm một tên juiwiunor nịnh hót sau lưng nữa,văn hóa của những mmovn ở đây sao?

nếu văn hóa mmo là đây xin gói gọn trong một câu: ko bao giờ biết cảm thông và tự cho mình là hay lắm vậy...

sống ở đời quan trọng nhất là danh dự,nếu bạn là tôi bạn sẽ làm gì?

tự nhủ mình sống đội trời đạp đất,ko thể bị sĩ nhục như thế được...nếu bạn là một người cực kỳ giỏi liệu chơi ptc có gặp scam ko? tosang,angle là những vd cụ thể

nếu như mod và admin,hay tất cả mọi người cho rằng tôi xứng đáng bị chửi như vậy...thì tôi---sẽ ko bao giờ

đặt chân lên mmo4vn này nữa. và sẽ ko bao giờ hối hận về việc mình đã làm

Mình nghe admin OnlyC nói là nếu chuyện này tiếp diễn thì sẽ ra tay xử lý, thế bạn zzhoanghungzz chửi mình thì sao, mời admin và các mod vào cho ý kiến và đưa ra công bằng
Những lời nói của bạn như cố châm ngọn lửa dâng cao ý. Ai sai cũng bị xử lý thôi, nếu bạn thấy bất công có thể PM 2 amin trực tiếp nói chuyện để xử lý:binhsua149:

Upvote 0
kệ cha nó bạn à quan tâm làm gì mấy thằng đó
chỉ tổ mệt người
Mình cũng thấy rằng bạn ZzhoanghungzZ và pro_offers_VN đã sai trái trong cách nói chuyện. Là nick màu, BQT, thành viên có tiếng tăm mà ăn nói như thế thật không thể chịu đc. Còn bạn visaocuoitroi cũng ko thể nói thế đc. Cái này là họ nói. Bạn nói kệ cha nó chả khác nào bạn cũng không đúng với người đó rồi.

Mình muốn ngta tôn trọng mình thì mình nên tôn trọng người ta trước. Mong rằng Admin sẽ xử lý thích đáng 2 bạn này. Và chủ topic cũng đừng bức xúc quá. Đợi Admin xử lý xem sao đã. Mọi người đều có lý riêng mà.

Chờ đợi là vàng :binhsua50:

Upvote 0
cũng thấy MMo lắm cao thủ gạch ngói quá..:)..
chả biết 'các bợn đó là pro hay newbie ..'
tháng kiếm dc 100$ hay 10k$...
' nhưng ' nghe cách cư xử đã biết là có học... ;))..
== mình nghĩ .MMO4 nên có rule về cấm xúc phạm các thành viên khác==
có thể ban tùy mức độ ;))...

Upvote 0
căm lặng kệ nó sẽ bị đè đầu cởi cổ đấy các bạn

---------- Post added at 09:31 PM ---------- Previous post was at 09:29 PM ----------

đề nghị mod xủ lý triệt để...ai sai cứ ban hết...ko kể topic của mình
Nói như bạn cũng đúng, nhưng ban nhiều quá sẽ có những tác động khác dẫn đến. Minh chứng là ********** với amin bao trùm quá khắt khe dẫn đến sụp đổ
P/S: Mình sinh ra bên HCT nhưng thật sự mình rất ghét thằng amin Cường vì không chịu nổi được tính nó ( 3 lần ban và h thành vĩnh viễn chỉ vì góp ý thế thôi)

Upvote 0
gậy ông đập lưng ông,như vậy là còn nhẹ so với nhưng lời mà họ nói đấy...
Mình cũng thấy rằng bạn ZzhoanghungzZ và pro_offers_VN đã sai trái trong cách nói chuyện. Là nick màu, BQT, thành viên có tiếng tăm mà ăn nói như thế thật không thể chịu đc. Còn bạn visaocuoitroi cũng ko thể nói thế đc. Cái này là họ nói. Bạn nói kệ cha nó chả khác nào bạn cũng không đúng với người đó rồi.

Mình muốn ngta tôn trọng mình thì mình nên tôn trọng người ta trước. Mong rằng Admin sẽ xử lý thích đáng 2 bạn này. Và chủ topic cũng đừng bức xúc quá. Đợi Admin xử lý xem sao đã. Mọi người đều có lý riêng mà.

Chờ đợi là vàng :binhsua50:

Upvote 0
Những lời nói của bạn như cố châm ngọn lửa dâng cao ý. Ai sai cũng bị xử lý thôi, nếu bạn thấy bất công có thể PM 2 amin trực tiếp nói chuyện để xử lý:binhsua149:

thanks ý kiến của bạn :)
Mình để BQT làm theo luật, không phải nói nhỏ với admin làm cái gì cả bạn ơi

Upvote 0
Chỉ thị của mod nhatquangnguyen
Yêu cầu bạn pro_offfers_vn, juiwiunorzZHoanghungZz edit trong vòng 24h . Nếu không sẽ bị ban 3 ngày, cảnh cáo làm gương
Còn bạn khoanam bạn cứ bình tĩnh, chúng tôi sẽ không để các newbie như bạn phải chịu thiệt . Hãy tin tưởng chúng tôi
Thân

Last edited by a moderator:
Upvote 0
cám ơn mod. dù sao mod cũng là người hiểu chuyện.
hãy duy trì topic này... để cho newbie biết là khi bị ăn hiếp nên làm gì

4rum cũng đáng là nơi để mọi người tin tưởng.
Yêu cầu bạn pro_offfers_vnzZHoanghungZz edit trong vòng 24h . Nếu không sẽ bị ban 3 ngày, cảnh cáo làm gương
Còn bạn khoanam bạn cứ bình tĩnh, chúng tôi sẽ không để các newbie như bạn phải chịu thiệt . Hãy tin tưởng chúng tôi
Thân

---------- Post added at 10:03 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

ko có xin lỗi ak. thiếu đấy....vậy nếu mai mốt buồn chửi cho đã rồi edit thì ko xong đâu...
nếu nặng hơn thì sẽ phục hơn
Yêu cầu bạn pro_offfers_vn, juiwiunorzZHoanghungZz edit trong vòng 24h . Nếu không sẽ bị ban 3 ngày, cảnh cáo làm gương
Thân

Upvote 0
Thế đc rôi .sao lăm chuyện thế

Upvote 0
Thế đc rôi .sao lăm chuyện thế

Mình nghĩ thế đủ rồi khoanam à, nếu có chỉ thị thì tụi nó cũng không nói được lời xin lỗi nào đâu bạn à

Upvote 0
cám ơn mod. dù sao mod cũng là người hiểu chuyện.
hãy duy trì topic này... để cho newbie biết là khi bị ăn hiếp nên làm gì

4rum cũng đáng là nơi để mọi người tin tưởng.

---------- Post added at 10:03 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

ko có xin lỗi ak. thiếu đấy....vậy nếu mai mốt buồn chửi cho đã rồi edit thì ko xong đâu...
nếu nặng hơn thì sẽ phục hơn
Cảm ơn đã tin tưởng. Còn việc xin lỗi thì đó là quyền của các bạn kia, chúng tôi không can thiệp. Và chuyện gì làm căng quá cũng không có kết quả tốt phải không bạn ^^ Lời nói coi như gió thoảng bay, sẽ khiến chúng ta thấy thoải mái hơn đó ^^. End nhé hì.

Upvote 0

No comment.
Từ ngữ đánh giá đạo đức và lương tâm con người :)
Xin lỗi nếu như động tới ai đó

Upvote 0
bọn master mất đạo đức sâu sắc vẫn có tên còn online nhưng chưa edit thì phải? anh em theo dõi dùm minh...

mình offline đây. chỉ thị mod: nếu ko edit thì ban đấy nên các bạn cứ góp ý

Upvote 0
Đồng ý là pro rất thường xuyên nói chiện vô văn hóa :"> Nhưng là bạn bè nên riết rồi quen mất rồi. Như anh Habuon nói thì pro_offers là.."Khẩu xà tâm Phật" :m146:

Upvote 0
bọn master mất đạo đức sâu sắc vẫn có tên còn online nhưng chưa edit thì phải? anh em theo dõi dùm minh...

mình offline đây. chỉ thị mod: nếu ko edit thì ban đấy nên các bạn cứ góp ý

chú nên xem lại xem master hay là 1 chức danh nào khác nhé

Upvote 0
Đợi ng có chức quyền cao nhất và kinh nghiệm nhất vào :|
các bạn cứ từ từ xem có đc không ?
Đừng làm quá nv chứ ! ..

Upvote 0
ai cũng từng là newbie.tôi vào 4r này cũng lâu rồi nhưng bây h vẫn là newbie :D ko biết ông "pro_offfers_vn" là pro kiếm tiền hay pro chém gió mà nói giọng cay nghiệt thế

Upvote 0
có tật rụt rịt. xích mích này ko có giữa mình và bạn.
đừng làm mọi chuyện thêm phiền phức nữa.
mình chỉ muốn đòi lại công bằng của mình thôi,chuyện ko can hệ đừng xen vào ...thêm thị phi chứ ko gì khác
chú nên xem lại xem master hay là 1 chức danh nào khác nhé

Upvote 0
ai cũng từng là newbie.tôi vào 4r này cũng lâu rồi nhưng bây h vẫn là newbie :D ko biết ông "pro_offfers_vn" là pro kiếm tiền hay pro chém gió mà nói giọng cay nghiệt thế

Kiếm tiền nhiều đâu phải dc lên giọng với người khác. Quang xem rồi mình ko xử nữa.

Cái này lưu lại lâu rồi mà chưa có dịp xử. Forum đã có luật cấm xúc phạm thành viên khác rồi.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week