Mọi người nói nhau một tiếng công bằng !!!! MOD,ADMIN làm ơn xem xét

Status
Not open for further replies.

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000

các bạn xem nội dung của topic này. rồi cho một ý kiến công bằng nhá. chủ yếu ở #1,#2,#17

Xin hỏi một câu,tôi đã làm gì sai mà bị chửi như thế... và tên -pro_offer-vn-kia liệu đã đúng-thêm một tên juiwiunor nịnh hót sau lưng nữa,văn hóa của những mmovn ở đây sao?

nếu văn hóa mmo là đây xin gói gọn trong một câu: ko bao giờ biết cảm thông và tự cho mình là hay lắm vậy...

sống ở đời quan trọng nhất là danh dự,nếu bạn là tôi bạn sẽ làm gì?

tự nhủ mình sống đội trời đạp đất,ko thể bị sĩ nhục như thế được...nếu bạn là một người cực kỳ giỏi liệu chơi ptc có gặp scam ko? tosang,angle là những vd cụ thể

nếu như mod và admin,hay tất cả mọi người cho rằng tôi xứng đáng bị chửi như vậy...thì tôi---sẽ ko bao giờ

đặt chân lên mmo4vn này nữa. và sẽ ko bao giờ hối hận về việc mình đã làm

vậy hãy áp dụng nó,thật nghiêm khắc...áp dụng kế "sát kê hách hầu" trong 36 kế,4rum mình sẽ đẹp trời hơn
nếu admin cũng cho rằng vậy là sai hãy làm những gì admin muốn...
Kiếm tiền nhiều đâu phải dc lên giọng với người khác. Quang xem rồi mình ko xử nữa.

View attachment 4978
Cái này lưu lại lâu rồi mà chưa có dịp xử. Forum đã có luật cấm xúc phạm thành viên khác rồi.

---------- Post added at 01:03 AM ---------- Previous post was at 12:45 AM ----------

thông báo mới tên pro-offer-vn ko hề hối hận,lên chatbox nói xấu mình...thật tình chả biết nói sao....anh em ah,có nên ban ko chứ

thất vọng quá vì cách giải quyết chưa triệt để, ko xin lỗi, ko căm lặn mà còn nói xấu tiếp tục...botay

Upvote 0
tui thấy mấy bác này mục đích ném gạch người khác là để tăng số lượng bài post của mình thôi chứ không có ác ý gì đâu nhưng "lời nói không mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau". Nên mình nghĩ cách hình thức xử lý là mod giảm số lượng số lượng bài post của họ xuống

Upvote 0
Cũng ko ham hố gì vào những chuyện của thiên hạ, nhưng thấy bác chủ 2pic nó cứ thế nào nên đành cm lại....

Thật sự những con người biểu hiện ở trên mạng sao thì ngoài đời 80%-90% là như thế. Mình xin kể một câu chuyện cực ngắn mà mình đã đọc nhé. Nguyên văn

Xóm nhà bạn gái mình có rất nhiều ch ó, mỗi lần chở nhỏ về từ đầu đường ch ó đã sủa, chỉ có duy mỗi con ch ó nhà nhỏ là mừng khi thấy mình thôi. Vậy mà tuần nào mình cũng đi, thậm chí một tuần đủ 7 lần. Ch ó thì cứ cắn còn người thì cứ đi

Một hôm mình nhậu với đám bạn học, mình có kể chuyện này. Tự nhiên có một anh mặt mày bặm trợn, đã xăm đầy mình còn ở trần qua hỏi mình, Xóm đó chỗ nào vậy em. Mình chỉ cho anh ấy...

Qua tuần sau đến nhà nhỏ thấy còn mỗi con ch ó nhà nhỏ vẫy duôi ra đón mình, còn lại không nghe *** sủa nữa.......

Vô tình cũng quán nhậu đó, anh hôm nọ lại vỗ vai mình, mày cứ kiếm xóm nào nhiều ch ó mà tán gái, mọi chuyện anh lo.

Ai hiểu thì hiểu không hiểu cũng ráng mà hiểu. Đừng ném đá em là được

Upvote 0
nhưng mà bạn có xem hàng chữ màu tôi ghi trên ko...
vấn đề là ko biết an phận...còn đi nói xâu nữa là sao?
tôi đã định nhin cho qua chuyện vậy mà như z nè
tui thấy mấy bác này mục đích ném gạch người khác là để tăng số lượng bài post của mình thôi chứ không có ác ý gì đâu nhưng "lời nói không mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau". Nên mình nghĩ cách hình thức xử lý là mod giảm số lượng số lượng bài post của họ xuống

---------- Post added at 01:13 AM ---------- Previous post was at 01:08 AM ----------

nên mình cần tì một anh "bặm trơn" đủ quyền lưc để giúp mình.
Cũng ko ham hố gì vào những chuyện của thiên hạ, nhưng thấy bác chủ 2pic nó cứ thế nào nên đành cm lại....

Thật sự những con người biểu hiện ở trên mạng sao thì ngoài đời 80%-90% là như thế. Mình xin kể một câu chuyện cực ngắn mà mình đã đọc nhé. Nguyên văn

Xóm nhà bạn gái mình có rất nhiều ch ó, mỗi lần chở nhỏ về từ đầu đường ch ó đã sủa, chỉ có duy mỗi con ch ó nhà nhỏ là mừng khi thấy mình thôi. Vậy mà tuần nào mình cũng đi, thậm chí một tuần đủ 7 lần. Ch ó thì cứ cắn còn người thì cứ đi

Một hôm mình nhậu với đám bạn học, mình có kể chuyện này. Tự nhiên có một anh mặt mày bặm trợn, đã xăm đầy mình còn ở trần qua hỏi mình, Xóm đó chỗ nào vậy em. Mình chỉ cho anh ấy...

Qua tuần sau đến nhà nhỏ thấy còn mỗi con ch ó nhà nhỏ vẫy duôi ra đón mình, còn lại không nghe *** sủa nữa.......

Vô tình cũng quán nhậu đó, anh hôm nọ lại vỗ vai mình, mày cứ kiếm xóm nào nhiều ch ó mà tán gái, mọi chuyện anh lo.

Ai hiểu thì hiểu không hiểu cũng ráng mà hiểu. Đừng ném đá em là được

Upvote 0
nói chung trong diễn đàn em cũng không thích 1 số thành phần!..ỷ mình có các mác hơn người khác 1 tí rồi tỏ ra kiêu ngạo!...em mong các bác thay đổi dùm với!...Được người khác nể trọng,quý mến => hãy lấy đấy là cái đích để các bạn hướng đến:binhsua38:

Upvote 0
hành động kiểu trẻ con, tiểu nhân, mod Quang đã lên tiếng chỉ chị trial-mod, thế mà "anh ấy" vẫn đơ đơ và vẫn lên tiếng lăng mạ tiếp ??? Chả hiểu cái loại người thế nào nữa :|

Upvote 0
Kiếm tiền nhiều đâu phải dc lên giọng với người khác. Quang xem rồi mình ko xử nữa.

View attachment 4978
Cái này lưu lại lâu rồi mà chưa có dịp xử. Forum đã có luật cấm xúc phạm thành viên khác rồi.
có rất nhiều comment kiểu này trong box report scam :m009: hôm nay rảnh kiếm 1 tí làm cái thớt tổng hợp chơi :m009:

Upvote 0
các bạn xem nội dung của topic này. rồi cho một ý kiến công bằng nhá. chủ yếu ở #1,#2,#17

Xin hỏi một câu,tôi đã làm gì sai mà bị chửi như thế... và tên -pro_offer-vn-kia liệu đã đúng-thêm một tên juiwiunor nịnh hót sau lưng nữa,văn hóa của những mmovn ở đây sao?

nếu văn hóa mmo là đây xin gói gọn trong một câu: ko bao giờ biết cảm thông và tự cho mình là hay lắm vậy...

sống ở đời quan trọng nhất là danh dự,nếu bạn là tôi bạn sẽ làm gì?

tự nhủ mình sống đội trời đạp đất,ko thể bị sĩ nhục như thế được...nếu bạn là một người cực kỳ giỏi liệu chơi ptc có gặp scam ko? tosang,angle là những vd cụ thể

nếu như mod và admin,hay tất cả mọi người cho rằng tôi xứng đáng bị chửi như vậy...thì tôi---sẽ ko bao giờ

đặt chân lên mmo4vn này nữa. và sẽ ko bao giờ hối hận về việc mình đã làm
pro_offer-vn là 1 pro nói chuyện kém văn hóa từ lúc mình mới tham gia mmo4vn tới bi giờ đấy.

Upvote 0
pro_offers_VN

Thành viên này đã online vài lần từ tối qua tới giờ, giờ thì off rồi nhưng vẫn chưa chịu edit lại cm #2 tại bài viết kia, admin đâu rồi ?

Upvote 0
toàn thằng thừa time,

loằng ngoằng tý mà lên đến gần 100 cm

thằng nào sai Banner ,

nó nói có 1 câu ngu mà cũng bức súc làm cái thớt mà trình bầy,

tớ nói thật chứ ra ngoài xã hội , nó có ỉa lên mặt cậu, cậu dám làm j nó ? hỏi thật đấy

Trong này chỉ là 1 diễn đàn online, lên fai có người này người kia, ko có cái j là hoàn mỹ cả

Thôi close thớt ở đây , cho 4rum nó đỡ nặng data :)

Upvote 0
Chán chả buồn phản ứng gì với mấy kái thằng bờ zồ hơn ng đấy rồi. Nhếck! Her.

---------- Post added at 06:49 PM ---------- Previous post was at 06:44 PM ----------

toàn thằng thừa time,

thằng nào sai Banner ,

tớ nói thật chứ ra ngoài xã hội , nó có ỉa lên mặt cậu, cậu dám làm j nó ? hỏi thật đấy

Trong này chỉ là 1 diễn đàn online, lên fai có người này người kia, ko có cái j là hoàn mỹ cả

Đồng ý với cậu là làm hẳn 1 kái theard thế này thì cũng hơi quá. Nhg cậu thử là chủ theard xem cậu sẽ cảm thấy thế nào? Tớ nghĩ nếu là cậu thì cậu với nó chửi nhau ầm ỹ ra rồi.

Upvote 0
toàn thằng thừa time,

thằng nào sai Banner ,

- 1 người dũng cảm và cam chịu m/, bị nó ị vào mặt mà cậu này vẫn tỉnh bơ, khâm phục m/. Ai chứ nó gặp mình nó chỉ cần vừa tụt quần ra là cho 1 que sắt vào ass nó xem thử sau bao nhiu ngày nó mới đi lại bình thường. m/

Upvote 0
cái cậu matinpro này chắc bị người ta ị lên mặt nhiều nên trơ rồi bạn à
còn cái khả năng thứ 2,chỉ là 1 tên nình bợ sau lưng thôi.

thử hỏi trên diễn đàn này, chỉ trog vòng 3h đã có hơn 1200 lượt xem và rất nhiều, pro ,mod,amin cho ý kiến vậy những người đó thừa thời gian hơn bạn matinpro này rồi?

dễ hiểu thôi tại vì những pro,mod,amin đó hiểu khi bản thân họ bị như vậy họ cảm nhận điều gì...
- 1 người dũng cảm và cam chịu m/, bị nó ị vào mặt mà cậu này vẫn tỉnh bơ, khâm phục m/. Ai chứ nó gặp mình nó chỉ cần vừa tụt quần ra là cho 1 que sắt vào ass nó xem thử sau bao nhiu ngày nó mới đi lại bình thường. m/

Upvote 0
toàn thằng thừa time,

thằng nào sai Banner ,

khâm phục bác này ghê
ỉa vào mặt bác này đi

Upvote 0
thông báo cho những ai bên vưc pro offer vn...:

từ hôm qua đến nay,có hàng ngàn lượt xem topic này nhưng chưa ai có tiếng bên vực hắn cả...thử hỏi tại sao?

tại vì mọi người biết hắn làm sai...

hôm qua sau khi bị mọi người lên án trong topic để đỡ nhục hắn lên chatbox nói xấu sau lưng mình nhưng có ai hùa theo hắn đâu?

thử hỏi một người quang minh chính trực tại sau ko vô top mà nói lại đi nói xâu sau lưng thế kia

nói tóm lại bộ mặt của tên pro-offer-vn này ai cũng rõ rồi,ko cần mình dành thời gian nói thêm nữa

mong rằng mod,admin đừng close top này...

một phần dân PTC và anh em newbie đang chờ quyết định của mod.admin đấy

Đã hết thời gian Quy định hắn chưa sữa comment nữa, ko còn lời nào để mô tả đạo đức tên này,mod,admin biết xử lý thế nào rồi chứ

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Đồng ý là pro rất thường xuyên nói chiện vô văn hóa :"> Nhưng là bạn bè nên riết rồi quen mất rồi. Như anh Habuon nói thì pro_offers là.."Khẩu xà tâm Phật" :m146:
Người có tâm phật + biết nói chuyện thì có phải là tốt hơn không :D.

Upvote 0
à rồi vậy là các chú chưa biết tý cc j về xa hội cả. bác nào ở hải phòng. đến đây tớ ia vào mặt cho xem giám làm j tớ ko nào :|

có j calll 01214174404 nhé :"> thích j thì tớ pub cái info lên luôn :"> , sợ j vết bẩn

Upvote 0
vậy cũng nói được nữa ah. là con của xh đen sao?
nói chung chuyện này là ân oán riêng tư của tớ và pro-offer-vn...
giang hồ có quy tắc giang hồ,ân oán của ai người đó tự giải quyết,nếu bạn trong giang hồ bạn hiểu điều này?

à rồi vậy là các chú chưa biết tý cc j về xa hội cả. bác nào ở hải phòng. đến đây tớ ia vào mặt cho xem giám làm j tớ ko nào :|

có j calll 01214174404 nhé :"> thích j thì tớ pub cái info lên luôn :"> , sợ j vết bẩn

Upvote 0
vậy cũng nói được nữa ah. là con của xh đen sao?
nói chung chuyện này là ân oán riêng tư của tớ và pro-offer-vn...
giang hồ có quy tắc giang hồ,ân oán của ai người đó tự giải quyết,nếu bạn trong giang hồ bạn hiểu điều này?

ko fai tớ vào fa' topic của cậu

mà tớ chỉ nói cho cậu là cậu làm việc này là thừa

vì sao,

A : Banner nó -> no lại tạo acc -> lại tiếp tục -> và tiếp tục-> Thừa hơi mà đi repost tiếp -> nhiều loãng -> chán
B : Là ko banner nó vì rule chưa đc cụ thể

vậy bạn làm cái thớt này là quá thừa

P/s còn tớ nói thật cậu cứ ra xã hội đi :))

Nó đạp bắt cơm cậu xuống đất

A : fang nó , mình đi tù , ko tù thì cũng đền

B : Nhắm mắt -> Bước -> nhường cơm cho nó

Tớ từng bị thế rồi :) để thằng ranh con sn 90 nó cho 2 cái điếu cầy vào đầu, vẫn phải cười ( Nước điếu chẩy đầy đầu )

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week