SCAM Mọi người ơi xin mọi người giúp mình với

có lấy lại được số tiền đã bị lừa không ạ
500 triệu còn lấy đc huống j 5 triêu. Trước mình chuyển nhầm, lên báo VCB là đc. Chẳng cần c50 vào làm j. :D
mình nghĩ cái thằng lừa bạn giờ đang són ra quần rồi. 5 triệu là khởi tố rồi đó. :D

Bó tay bạn. Bị lừa r mới biết vào mục scam ah :| mà lạ cái ai bị lừa cũng biết tìm mục scam sao lúc trc k vào đọc đi

kêu lên bank giữa $ lại cậu àg. Mà ca này thì báo công an thôi. vcb 2s là đến tk nó, thêm 5 phút ra ATM rút tiền nữa là xong :(

500 triệu còn lấy đc huống j 5 triêu. Trước mình chuyển nhầm, lên báo VCB là đc. Chẳng cần c50 vào làm j. :D
mình nghĩ cái thằng lừa bạn giờ đang són ra quần rồi. 5 triệu là khởi tố rồi đó. :D
cứ làm theo bác này đi, 1 lần kinh nghiệm tới già :D

lên báo ngân hàng là chuyển nhầm xem thế nào,
nếu ngân hàng không giải quyết được thì báo công an xử lý nhé, 5 triệu là đủ đi bóc lịch rồi
Cục Cảnh sát PCTP sử dụng Công nghệ cao, số 47 Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, Hà Nội. Email: [email protected] - Điện thoại: 069.21161 hoặc 069.21154

Tiền trong tài khoản nó mới bank hold được hả anh nếu nó rút rồi có làm sao được không. Đây là = chứng ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back