SCAM Mọi người ơi xin mọi người giúp mình với

newbie đòi vào HYIP cúng cô hồn cho bọn tây à =))

newbie đòi vào HYIP cúng cô hồn cho bọn tây à =))
Nhớ cái Boss Auto của Nga Ngố,

Mà chơi mấy cái HYIP là xác định là cần fake IP từ ban đầu rồi, đừng ngây thơ :D Nói chung thể loại đầu tư nào cũng sợ VN vì VN mình hay tò mò nghịch này nọ, khai thác lỗ hổng, đánh nhanh thắng nhanh kiểu du kích...

Và 1 khi đã chơi thì biết là có lúc nó sẽ sập, sớm hoặc muộn :rolleyes:

Bằng khả năng tư duy của mình thì cuối cùng mình vẫn lời to tuy không bằng ngày xưa hồi còn chơi Auto trading và currency trading, giờ đã lấy tiền đắp vào mua nhà bên US không nên chơi nữa đỡ đau tim, tối ngủ ngon.

Giờ mình cũng vẫn chơi, mà là chơi cái khác, khi nào còn là đàn ông thì vẫn còn chơi :D

Last edited:
Nhớ cái Boss Auto của Nga Ngố,

Mà chơi mấy cái HYIP là xác định là cần fake IP từ ban đầu rồi, đừng ngây thơ :D

Và 1 khi đã chơi thì biết là có lúc nó sẽ sập, sớm hoặc muộn :rolleyes:

Bằng khả năng tư duy của mình thì cuối cùng mình vẫn lời to tuy không bằng ngày xưa hồi còn chơi Auto trading và currency trading, giờ đã lấy tiền đắp vào mua nhà bên US không nên chơi nữa đỡ đau tim, tối ngủ ngon.

Giờ mình cũng vẫn chơi, mà là chơi cái khác, khi nào còn là đàn ông thì vẫn còn chơi :D
có chiêu gì k cho ké với bác

có chiêu gì k cho ké với bác
1 lúc nào đó khi về hưu không còn liên quan MMO nữa mình sẽ viết sách kiếm tiền...giờ mình không đầu tư HYIP hoặc trading gì nữa, đỡ nhức đầu tối ngủ khỏe như mình đã nói. Nhiều khi muốn viết nhưng không biết bắt đầu từ đâu...

Chẳng có chiêu gì đặc biệt ngoài chiêu TRÍ TUỆ VN :D

t thấy thằng thớt ngơ ngơ thế éo nào ấy :confused: chả núm dc cái gì của ngta cũng đi chuyển tiền hkí thế :eek:
Mỗi tháng thì cũng có vài con nai vàng ngơ ngác, hỏi sao Scammers sống thọ và lâu đến thế.

Nhiều người mới vào forum hình như không chịu ĐỌC, chứ nói gì tìm hiểu, nên dễ thành nạn nhân...

1 lúc nào đó khi về hưu không còn liên quan MMO nữa mình sẽ viết sách kiếm tiền...giờ mình không đầu tư HYIP hoặc trading gì nữa, đỡ nhức đầu tối ngủ khỏe như mình đã nói. Nhiều khi muốn viết nhưng không biết bắt đầu từ đâu...

Chẳng có chiêu gì đặc biệt ngoài chiêu TRÍ TUỆ VN :D

Mỗi tháng thì cũng có vài con nai vàng ngơ ngác, hỏi sao Scammers sống thọ và lâu đến thế.

Nhiều người mới vào forum hình như không chịu ĐỌC, chứ nói gì tìm hiểu, nên dễ thành nạn nhân...
nhận đệ đi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week