Mọi người tránh xa thằng DOG này nhá!

Status
Not open for further replies.
Nói thật chứ có bị mấy trang PTC scam vài chục $ cũng không cay bằng bị mấy con chó như thế này cắn đít, đúng là chó, cắn người ta xong vẫn sủa tiếp, càng chửi nó nó càng sủa to :binhsua72:

Nói thật chứ có bị mấy trang PTC scam vài chục $ cũng không cay bằng bị mấy con chó như thế này cắn đít, đúng là chó, cắn người ta xong vẫn sủa tiếp, càng chửi nó nó càng sủa to :binhsua72:

Mày biết SCAM là gì không ? đúng đã ngu còn to cái mồn. Mày mới đúng là chó, chó mới sủa kiểu chó đó thôi

Last edited by a moderator:
bắt quả tang bác alohaha vào quảng cáo trong topic người khác nhé.
cẩn thận cái miệng! ta bị ban 1 lần vì quảng cáo lô đề rui đấy:binhsua72:
lô đề nào anh em:

Khuyến mại bác trẻ một lần cảnh cáo nhé :).

Last edited by a moderator:
:)) rồi nhé, các bác đọc cái câu hỏi trên của nó là đủ biết nó ở mức nào rồi nhé :))

khi mua bán, thì người bán và mua luôn phải nói lên nhu cầu của mình, đồng thời cũng phải bảo đảm đối phương hiểu dc những 2 bên đang trao đổi.
an.cntt trong vai người bán thì khi mời hàng phải cho người mua rõ những gì họ đang mua và mình đang bán gì cho họ. Nếu 2 bên đã có 1 tình huống nhầm lẫn về hàng hóa giao dịch thì giao dịch phải trở về trạng thái lúc ban đầu.
Trong câu rao bán của an.cntt cố tình lập lờ không nói rõ id 4 or 0 để cho Giàu nhầm lẫn. Chẳng những vậy không chịu trả lại tiền cho Giàu.
Chửi thẳng 1 câu. Thằng điếm chó an.cntt. Mày đã gài thủ đoạn bỉ ổi này thì uy tín mày bị khai tử kể từ đây.

Đừng ai giao dịch với thằng này.

khi mua bán, thì người bán và mua luôn phải nói lên nhu cầu của mình, đồng thời cũng phải bảo đảm đối phương hiểu dc những 2 bên đang trao đổi.
an.cntt trong vai người bán thì khi mời hàng phải cho người mua rõ những gì họ đang mua và mình đang bán gì cho họ. Nếu 2 bên đã có 1 tình huống nhầm lẫn về hàng hóa giao dịch thì giao dịch phải trở về trạng thái lúc ban đầu.
Trong câu rao bán của an.cntt cố tình lập lờ không nói rõ id 4 or 0 để cho Giàu nhầm lẫn. Chẳng những vậy không chịu trả lại tiền cho Giàu.
Chửi thẳng 1 câu. Thằng điếm chó an.cntt. Mày đã gài thủ đoạn bỉ ổi này thì uy tín mày bị khai tử kể từ đây.

Đừng ai giao dịch với thằng này.

Cũng đếch cần làm ăn với cái loại người ngu mà còn chậm tiêu như tụi bây, chấm hết!

đọc thì thấy cntt nên refund lại cho chủ thớt. có thể refund 3.5$, coi như 0.5$ cho 1 bài học trước khi mua bán.
ý kiến cá nhân, xin đừng chém

Scam nghệ thuật thế này thì hết đỡ , chia buồn cùng bạn :binhsua153:

Hài, đời lại có cái loại như con dog an.cntt này chứ, *** biết nó có thấy bao nhiêu bài người ta chửi nó không nữa, không biết mày có thể làm ăn với ai mà mày to mồm thế...

an.cntt đâu phải scam nhỉ? chơi hơi lươn 1 tý thôi:binhsua52:
Uhm đúng rồi, xem kĩ lại mình cũng có nói no scam cái nào đâu nhỉ, nó lại hỏi mình : " biết Scam là gì không " =))

Tao trẻ người non dạ, chập chững tập tành MMO, không biết scam là gì, xin chỉ giáo =))

Ban đầu xác định 2 bên có nhầm lẫn trong giao dịch, nhưng càng theo dõi càng thấy an.cntt cố tình lừa đảo

@an.cntt: Bạn này theo dõi 1 lúc 10 trang, bắt bẽ lời người khác rồi xổ ra toàn những lời ko hay chi bằng refund lại cho chủ thớt có phải mọi chuyện êm đẹp không. Nếu ko refund toàn bộ thì trả lại 1 nữa, đằng này cố tình giữ tiền ko trả còn gân cổ bảo mình đúng thì có thánh mới tin, ai đọc vào cũng thấy bạn cố tình giăng bẫy giở thủ đoạn lừa gạt cả, có cố mấy cũng thế thôi.............

Mọi người tránh xa thằng DOG này nhá! :m206:

Thời gian này IDs Pixprofit lên giá chóng mặt cho nên em có làm cái mẩu rao bán nhỏ nhỏ ở bên box Captcha bán IDs Pixprofit Priority 0 giá 0.7$/ID. Thực ra là em đã phải bỏ vốn đi thu mua IDs số lượng lớn ở nhiều nguồn hàng từ uy tín lẫn không uy tín để có thể bán lại cho anh em giá vừa phải. Một phần là vì muốn làm anh hùng đóng góp chút ít cho anh em mong anh em ai cũng có IDs để làm việc, một phần là ghét tụi Seller tranh thủ ém hàng nâng giá nên cũng làm vậy để góp phần bình ổn giá thị trường! :m122:

Tình hình là vào buổi trưa ngày 27/7/2011, em đang ngồi online nick Y/M và treo status là: “Thu mua IDs Pixprofit Priority 0 số lượng lớn” thì cái anh DOG này-cái anh mà bấy lâu em vẫn tin tưởng nhờ add soft xiaoa này anh ý gửi cho em 1 tin nhắn: “Bán IDs Pixprofit số lượng lớn ai có nhu cầu pm!”.:m021: Em pm hỏi thì ảnh nói là ảnh có 10 IDs. Em mở màn làm giá 4$ cho cả 10 IDs thì ảnh đồng ý cái rụp. :m087: Ảnh kêu em chuyển tiền vô ví WMZ cho ảnh á. Em chuyển xong 4$ vô ví của ảnh và ảnh gửi cho em thông tin của 12 IDs nói là khuyến mãi cho em thêm 2 IDs sướng nhá (Em nghĩ trời ơi người đâu mà tốt bụng và dễ thương kinh khủng?!?!). :m131:Thực ra lúc đó em cũng tin tưởng ảnh nên nghĩ chắc không cần phải check lại đâu? Thế nhưng không hiểu sao lúc đó linh tính như thế nào em lại thử join 1 ID của ảnh vô group để check thì ôi thôi: “Một em số tử….Priority 4”. :m000: Hoang mang quá em check hết 12 IDs thì hết 10 cái là Priority 4, may quá ít nhất thì còn lại 2 IDs….nó không log vô được. :m146: Em ngay lập tức pm lại cho ảnh thì nhận được câu trả lời như thế này: “Ơ chú mày hay nhỉ anh pán IDs Pri 4 mà chớ anh có nói là Pri 0 đâu? Tại chú mày ấy chớ?”. :m053: Ôi thôi anh ơi anh ngây thơ thật hay anh giả vờ ngu thế?!? *** mịa anh nghĩ sao Pri 4 mà ta mua 0.4$/ID bao giờ?!? :m075: Thế là mềnh mới chấp nhận xuống nước với ảnh là mình sai rồi! Thôi thì anh refund lại dùm em 4$ em xin cảm tạ. :m003: Anh ý mới đáp lại 1 câu gọn lỏn: “Ơ hay hàng đã mua rồi miễn trả lại, Pri 4 anh bán cho người ta 0.5$giờ anh bán cho chú 0.4$ là phước lắm rồi còn cự nự cái gì nữa?!? Thôi anh out!”. :m108: Thiệt là ngán luôn! Mình gọi điện cho ảnh thì ảnh tắt máy. :m150: Buồn buồn nhắn tin năn nỉ ảnh zả lại tiền ảnh hok thèm reply. Nhắn tin chửi ảnh cho bõ buồn thì ảnh nhắn tin chửi lại nhiệt tình luôn! Há há đúng là cái thứ mặt siêu dày!
:m146:

Mình đang còn đi học. 4$ đối với mình không phải là nhiều nhưng cũng chả phải ít! Mình chỉ buồn rằng cái ảnh mà bấy lâu mình vẫn tin tưởng lại có thể sẵn sàng bán danh dự mình với giá 4$! Quả thật như thế thì bèo quá! :m053: Buồn thay cho cái thế giới MMO này lại có thể tồn tại 1 con DOG mặt dày như thế nài? :m011: Thôi thì em xin bố thí cho anh 4$ này và không truy cứu thêm nữa! Em chúc gia đình và cả dòng họ anh cố mà căn ke tính toán sao để mà tiêu 4$ của em sao cho nó tiết kiệm để mà gắng sống cho lâu. :m156: Chúc anh SCAM thêm được nhiều con gà như em nữa! :m091:

P/S: Em có nick Y/M và cả số di động của thằng DOG này đây! Anh em huynh đệ MMO4VN nhắn tin gọi điện chửi cha nó lên cho nó hết đường ngóc đầu dậy! Để bố mày sem mặt mày dày đến đâu! :m020:

Y/M của DOG: an.cntt
Tel của DOG: 0932499032

Muốn mà tiếp tục sống thì khôn hồn đổi số di động đổi cả Y/M đi nhá con trai! Há Há! :m146:

Lần đầu thấy bài report hay thế này: chi tiết, sắc sảo, hài hước :) .Câu cuối cùng ko thích cho lắm :-s

Cái này gọi là ăn được cứ ăn,không ăn được thì mới nhả ra, an.cntt cũng tốt bung quá nhỉ!

Chủ thớt đã có lời với seller rồi mà không chạnh lòng refund lại cho bạn ấy 1/2 số tiền . Buồn vì các bạn trẻ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week