Mọi người tránh xa thằng DOG này nhá!

Status
Not open for further replies.
Thật ra thì buôn bán, ai cũng phải có mánh khóe và hầu như ai cũng có thói quen chăn gà. Đúng thật là tình hình Pix hiện giờ là ko reg được nick, rất đông người kêu gào về vấn đề này. Nếu so sánh giá bán với thằng dog Cường cancel thì ông an.cntt này bán vẫn còn rẻ =)) =)) =)). Ở đâu chả thế, nó bán thế nào là quyền của nó, mua hay ko là do mình, thuận mua vừa bán, ko mua thì thôi, mua xong lại năn nỉ xin lại tiền nó, nó nói mua xong ai lại đi trả lại tiền thì cũng đúng, ông năn nỉ ko được lại chửi nó và lôi kéo người khác chửi nó, haiz... mà đọc lại thì thấy trước đó nó còn add sorf free cho ông chủ thớt đấy, trong cái thời buổi pix thế này, 10ID mà ông chủ thớt ra cái giá 4$, mà ông an.cntt gật đầu cái rụp, cam đoan là trong lòng chả mừng thầm (ui chăn được con gà rồi) =)) =)). 2 thằng cũng có ý định chăn gà như nhau, thằng nào nắm đằng chuôi thằng đấy thắng, đơn giản thôi, tốt nhất là nên giảng hòa đi, mọi người đừng chửi bới gì nữa, đứng nhìn 1 cách khách quan đi.
@an.cntt: tui ko chửi ông, nhưng tui cũng ko thích cách cư xử của ông. Nếu nó đã năn nỉ xin trả lại tiền rồi, thì trả nó đi cho đỡ căng thẳng, gọi là tích đức cũng được. 4$ thôi, có to tát gì đâu để mọi chuyện đến nông nỗi này, nghĩ đi, vì 4$, mà để bao nhiêu người chửi, tôi nghĩ ko đáng đâu, trả quách cho nó đi cho đỡ mệt haiz :-j

Mấy $ ghẻ mà cũng mất tính ngừoi thật là xấu hổ ban đại diện hohooooo

Có 4 $ thôi mà cũng lao vào chửi nhau ầm ĩ . Chơi MMO gặp scam là chuyện bình thường . mình mới tham gia đc 1 tháng mà cũng gặp vô số :)
Với lại do chủ thớt ko hỏi kĩ, thấy khuyễn mãi thì lao vào, bị chơi xấu quả này thì chịu thôi chứ biết làm sao

Ôi theo dõi từ P1 tới h....
Thôi close được rầu... có nói nữa thì cũng không lấy lại được tiền @@! Mà thấy hài nhất đoạn "Nạn nhân" đã rời tòa, chỉ còn bên "bị cáo" và khán giả ngồi chửi nhau :m197:
Chuyện này chẳng ai sai cả.... Ra đường bây giờ mua cái gì cũng vậy ...Bao h chả mở mồm ra hỏi : "Cái này tốt không ?" rồi thằng bán bao h chẳng nói " Tốt lắm ah ! Bao xài luôn " .... :m021:

id pixprofix dc gia the ah. mình co khoang hon chuc cai ne . ai mua ko

---------- Post added at 12:12 PM ---------- Previous post was at 11:53 AM ----------

Hài, đời lại có cái loại như con dog an.cntt này chứ, *** biết nó có thấy bao nhiêu bài người ta chửi nó không nữa, không biết mày có thể làm ăn với ai mà mày to mồm thế...

capcha thi làm an dáng bao nhieu =))

Mình có mua mấy ID pri 0 của thằng chó này, giá 1.2$ /ID . Add vào soft of nó gõ dc 1 đêm sáng mai tăng pri lên 6 :| Vì tiếc tiền nên phải cày mấy ID đó. Cuối cùng cũng về 0 dc. Vậy mà hôm qua coi thấy mấy ID đó tự dưng đổi pass ko vào dc. Vào Group xem thấy ID biến đi đâu hết. Đúng là chó mà. Add id để họ cày rồi ăn cắp id bán :|

theo mình 2 người giải quyết thế này: bạn chủ thớt nên gỡ chữ scam đi và chuyển cái thớt này qua box captcha vì đây là 1 kinh nghiệm quý báu . Kinh nghiệm chúng ta có đượclà đừng mua bất kì cái gì nếu thiếu thông tin về nó ( đặc biệt là mua từ những kẻ bán hàng không nói hết thông tin về mặt hàng) . an.cntt không scam nhưng với cách làm ăn này thì cẩn thận sẽ không ai mua hàng của bạn. Nó chả khác gì bọn bán thuốc xịt muỗi giấu hóa chất ung thư đâu .

Mình có mua mấy ID pri 0 của thằng chó này, giá 1.2$ /ID . Add vào soft of nó gõ dc 1 đêm sáng mai tăng pri lên 6 :| Vì tiếc tiền nên phải cày mấy ID đó. Cuối cùng cũng về 0 dc. Vậy mà hôm qua coi thấy mấy ID đó tự dưng đổi pass ko vào dc. Vào Group xem thấy ID biến đi đâu hết. Đúng là chó mà. Add id để họ cày rồi ăn cắp id bán :|

Proof, proof, proof bạn ah.... đang cãi nhau ầm lên mà thêm mấy câu thế này thì ...

thằng lìn này bữa trước nó lừa mình gần 2$ dis ****** nó làm xong nó *** trả tiền,rồi còn nói mất quyền admin nên ko thanh toán được,cái lìn mẹ nó bố thí cho nó 2$ luôn,thằng chó ăn cức,thằng này phải thường xuyên cho nó ăn cức nó mới ko lưa tềnh nữa mẹ nó

các bạn vào đây bảo người ta scam thì cho cái proof nhé, chửi loạn xị cả lên :)|

thằng lìn này bữa trước nó lừa mình gần 2$ dis ****** nó làm xong nó *** trả tiền,rồi còn nói mất quyền admin nên ko thanh toán được,cái lìn mẹ nó bố thí cho nó 2$ luôn,thằng chó ăn cức,thằng này phải thường xuyên cho nó ăn cức nó mới ko lưa tềnh nữa mẹ nó

Cho xin 500đ proof :)

Không b ý Will là b này do k hỏi rõ trước :)
Vì sau khi thỏa thuận xong mới tiến hành giao dịch mà :D
Với lại b ấy đâu có nói trong thỏa thuận là pri 0 :p
chủ threa đã chả nói là có 2 id ko log được mà, như thế mà ko refund cũng đủ ồi
còn bạn cn bạn có proof chứng minh trong sạch ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611