mọi người tư vấn mình mua xe với

A-z hết cỡ 40 củ , lên dàn mặt nạ đẹp mà :binhsua06:

tưởng lên full mấy thứ phía sau lun thấy xấu :D mặt nạ thôi là đủ :binhsua04:, đang chờ nouvo6 ko phải ko có $ tại ko thích cái đuôi lắm :binhsua10:

làm con GP chạy thớt :p thấy ok lắm

1 vote AB đi cho bền nhé. Nouvo mới đi đường trường ngon nhưng qua đường sock nảy thì cái phụt xe ko đc ổn cho lắm.

1 vote ch0 AB,Nouvo đi thì thích nhưng nó uống xăng như uống nước,chưa kể bánh của No lại nhỏ hơn so với AB nên bám đường sẽ kém hơn khi trời mưa,đồ bảo hành thì mình thấy yamaha đắt hơn tý so với HOnda

bạn mình nó đang đi AB rồi với lại nhà mình có con em gái nó cũng đi AB ông dượng cũng AB ko lẻ giờ mua AB nữa thì có vẻ ko đc hay toàn AB thôi. bạn nó nói AB đi cũng đầm ngon nhưng mình lại ko thích kiểu nói thật thích No5 hơn kiểu dáng đẹp
các bạn nói nó tốn xăng thì ko có đâu nha tính ra nó với AB chẳng ai hơn ai về xăng đâu
Các bạn đừng làm No5 như các đời trước nha theo 1 số ng đã test chạy rồi thì tầm 40-45km/1 lít có thể hơn đó. như thế này ko đc coai là uống xăng đâu vì nó là tay ga mà

1 vote cho AB! em kết AB hơn! novo ko khoái! HonDa bền

ý bạn là thích con nouvo 5, mình chắc chắn sẽ chọn màu ko đụng hàng là màu đỏ

Nhìn chất mà có điều màu nhìn hơi bị cũ

bạn mình nó đang đi AB rồi với lại nhà mình có con em gái nó cũng đi AB ông dượng cũng AB ko lẻ giờ mua AB nữa thì có vẻ ko đc hay toàn AB thôi. bạn nó nói AB đi cũng đầm ngon nhưng mình lại ko thích kiểu nói thật thích No5 hơn kiểu dáng đẹp
các bạn nói nó tốn xăng thì ko có đâu nha tính ra nó với AB chẳng ai hơn ai về xăng đâu
Các bạn đừng làm No5 như các đời trước nha theo 1 số ng đã test chạy rồi thì tầm 40-45km/1 lít có thể hơn đó. như thế này ko đc coai là uống xăng đâu vì nó là tay ga mà
khổ quá, đấy người chưa đi novou 5 bao giờ phán vậy. AB bền muôn thủa lúc nào cũng bền. Mấy bạn hỏi xem nhựa và chất lượng máy của ab 2011 và 2012 ntn mà đánh giá.

1 vé cho no5, thật ra ko có hao xăng như thiên hạ đồn đâu. dáng no ngầu và chạy êm hơn Ab nhìu.

1 vé cho no5, thật ra ko có hao xăng như thiên hạ đồn đâu. dáng no ngầu và chạy êm hơn Ab nhìu.

về vấn đề xăng mình đã thao khảo khá nhiều rồi mọi người dùng rồi đều nói no5 ko hao xăng lắm nói chung nó là bình thường thôi ko uống xăng

nói chung AB hay No thì giá cả vs chất lượng thì mn ai ít nhìu cũng biết rùi, vấn đề là bạn thích con nào thì múc con đó. mà khuy6en nên múc đứt lun, giờ còn mua trả góp làm giề, làm giàu cho bọn giàu.

con nou5 mình chạy toàn 52-53km/l, đi đường dài chạy êm tay cũng dk 55km/l, có bác kêu 40-45km/l là sao, mình chạy đường SG, bác chạy sao hay z :binhsua09:

AB đi bạn, đừng mua Nouvo ngốn xăng mà máy h thích
Vừa rồi mình tính mua xe tay ga kiếm cái cốp to to, quay qua quay lại thấy AB mà ngta đi đầy đường, Ex thì k hợp nên quyết định xúc luôn chiếc Ju RC Fi 2012 chạy ngon lắm, tiết kiệm xăng nữa

đang đi con no5 này bạn đi dòng no5 chưa mà nói ngốn xăng vote 1 phiếu cho no5 vừa thời trang vừa tiết kiệm nhiên liệu

AB 125cc có cái đuôi xe rất xấu. Cậu lên mạng search thử, cái đít quá nhỏ => Nhưng đc cái, đi AB nhìn nó lịch lãm, ko kén người chạy!
Còn nouvo5 thì góc cạnh tè lè, nhìn cứ như xe đồ chơi @@. => Đi xe này nhìn quậy hơn, bụi bậm hơn.

Con gái đi AB thì bthuong, còn cgai mà leo lên nouvo thì thôi rồi, con đó vứt đi. (ý kiến cá nhân :)))

Gặp tớ thì tớ chờ phiên bản cải tiến của AB, mong kiểu dáng sẽ đẹp hơn.

Hayate thì sao nhỉ? Thấy ae ko đề cập.

ab đi bạn, chiếc mới ra nhìn gọn và thêm 1 số tính năng mới đó. Còn mua xe có đầy đủ tiền hãy mua tuyệt đối ko mua xe mua nhà trả góp. Nếu bạn học kinh tế thì có thể tự tính còn ko thì nhờ bạn nào học tính cho, số tiền sau khi trả góp sẽ gấp rưỡi hoặc có thể gấp đôi giá trị xe ban đầu tùy lãi suất dù có thấp thế nào đi chăng nữa.

- - - Updated - - -

đang đi con no5 này bạn đi dòng no5 chưa mà nói ngốn xăng vote 1 phiếu cho no5 vừa thời trang vừa tiết kiệm nhiên liệu
hehe chắc là mấy bác này suy ra từ LX;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week