mọi người tư vấn mình mua xe với

ab đi bạn, chiếc mới ra nhìn gọn và thêm 1 số tính năng mới đó. Còn mua xe có đầy đủ tiền hãy mua tuyệt đối ko mua xe mua nhà trả góp. Nếu bạn học kinh tế thì có thể tự tính còn ko thì nhờ bạn nào học tính cho, số tiền sau khi trả góp sẽ gấp rưỡi hoặc có thể gấp đôi giá trị xe ban đầu tùy lãi suất dù có thấp thế nào đi chăng nữa.

- - - Updated - - -

hehe chắc là mấy bác này suy ra từ LX;))

mình đã thử tính rồi nên mới lưởng lự giữa mua đứt và góp đó. no cắn lời gần 20tr :) đó là móc cho 20 tháng còn những móc khác nữa 6 tháng 12 tháng thì chắc sẽ khác

ab đi bạn, chiếc mới ra nhìn gọn và thêm 1 số tính năng mới đó. Còn mua xe có đầy đủ tiền hãy mua tuyệt đối ko mua xe mua nhà trả góp. Nếu bạn học kinh tế thì có thể tự tính còn ko thì nhờ bạn nào học tính cho, số tiền sau khi trả góp sẽ gấp rưỡi hoặc có thể gấp đôi giá trị xe ban đầu tùy lãi suất dù có thấp thế nào đi chăng nữa.

- - - Updated - - -

hehe chắc là mấy bác này suy ra từ LX;))

dòng no4 cũng đi qua rồi mà nên cảm nhận đi no5 không sao xăng thế thôi :D

:m190: vote Nou 5 , cũng 45km/lít thôi ---- chạy nhìn cứng hơn AB nhiều . Nhưng Nou 5 khung nó hơi bị nặng 100kg thì phải , nếu thấp bé nhẹ cân thì chọn AB nhẹ hơn

Con trai mà chạy AB :-s mình thấy xấu cực kỳ
Nou là ok rồi ,Chạy xe tay ga mà sợ hao xăng thì bạn mua Jupiter mà chạy

Mình năm 2011 chỉ có được 28Tr người nhỏ con nên mua Em Luvias giờ thấy vẫn ko hối hận khi mua nó mặc dù củng hao xăng hơn mấy dòng kia được cái là ra đường ai củng phải ngước nhìn :D vì ít đụng hàng

vote nou vàng nhìn đẹp , nếu màu xanh thì con ex đẹp hơn con nou này màu xanh nhìn kì kì

cũng thích màu vàng hơn màu xanh 1 chút . AB thì dành cho người nào lớn lớn với lại lịch sự đi :binhsua04:choi choi đi AB nhìn già ra lắm

- - - Updated - - -

Con trai mà chạy AB :-s mình thấy xấu cực kỳ
Nou là ok rồi ,Chạy xe tay ga mà sợ hao xăng thì bạn mua Jupiter mà chạy

Mình năm 2011 chỉ có được 28Tr người nhỏ con nên mua Em Luvias giờ thấy vẫn ko hối hận khi mua nó mặc dù củng hao xăng hơn mấy dòng kia được cái là ra đường ai củng phải ngước nhìn :D vì ít đụng hàng

tính ra novo nó ko hao xăng như mọi người nghĩ đâu anh họ có đi xe đó mà nhưng nói ko hao xăng lắm về mặt ve tay ga nha nó chạy 40-45km/1 lít thì chuẩn rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week