=== Mời Sir.NamTuoc vào nói chuyện ===

Status
Not open for further replies.
Reactions
845
MR
0.012
- @Sir.NamTuoc

- Hôm qua mình có đăng 1 topic và bị dell , topic đó mình muốn thảo luận với mọi người về khoá học phát triển kỹ năng sản xuất video với kinh phí thấp nhất của YTB , là có nên tham gia không , vi mình cũng đang muốn làm chính chủ , khóa học đó là của YTB , chư không phải là mình mở khóa học , bạn mod nhìn cho kĩ nhé .

-

- Và mình bị dell bài , mà không thấy 1 lí do hay 1 tn gì vào inbox cho mình hết , mình pm mod dannytuan hỏi và kết quả :

- Xin hỏi mình đã làm sai điều gì , và mình quảng cáo trá hình cái gì ?? . Mời 2 mod giải thích rõ cho mình trong topic này , mình xin cảm ơn . Thân !

nói thật là nhìn mấy cái topic học làm vào chỉ muốn chửi, hôm qua định vô troll rồi chửi nhau trận nhưng nghĩ lại thôi, rặt 1 lũ scam với lừa đảo, những cái youtube ngon ăn ra tiền muốn có thì tự mình đầu tư time với trí óc vào, chứ làm đ' gì có cái gì free, đến nc lọc ngoài đời uống chúng nó còn đóng chai đem bán huống chi dăm ba cái thứ này, xoá là đúng:rolleyes:

Upvote 0
nói thật là nhìn mấy cái topic học làm vào chỉ muốn chửi, hôm qua định vô troll rồi chửi nhau trận nhưng nghĩ lại thôi, rặt 1 lũ scam với lừa đảo, những cái youtube ngon ăn ra tiền muốn có thì tự mình đầu tư time với trí óc vào, chứ làm đ' gì có cái gì free, đến nc lọc ngoài đời uống chúng nó còn đóng chai đem bán huống chi dăm ba cái thứ này, xoá là đúng:rolleyes:

Mình không rành vụ học hành này. Nhưng bác thớt show hình thấy nói rõ khóa học này là của Youtube mà bác, đăng ký ngay tại Youtube chứ có phải 1 cá nhân nào dạy đâu. Cái này mod @Sir.NamTuoc chắc không đọc kĩ, del nhầm thôi. Chuyện cũng không nặng nề gì, bác mod reply trả lời thớt 1 tí là xong thôi.

Upvote 0
MOD nên xin lỗi người ta đi xóa bài vô lý vậy là sai nhé :)

Upvote 0
Em có mở khóa học nào đâu , bác đọc kĩ lại #1 giúp , oan cho em quá :(.

Upvote 0
Em có mở khóa học nào đâu , bác đọc kĩ lại #1 giúp , oan cho em quá :(.
:confused: đúng là cáp đứt--- nhìu thèng rỗi hơi:D kím chiện:mad: rảnh rỗi sanh nông nổi thì vào Nam đi---- :D giao lưu văn hoá giới tính và vùng miền phát:oops:

Upvote 0
Nói thế không khác nào nó thèng YT lừa đảo...:p:p:p
P/s: Thớt thông cảm đi, Mod cũng là người thôi, mà người thì 1 tháng có vài ngày bị HÀNH nên đâm ra không kiểm soát được bản thân :D:D:D

Upvote 0
:confused: đúng là cáp đứt--- nhìu thèng rỗi hơi:D kím chiện:mad: rảnh rỗi sanh nông nổi thì vào Nam đi---- :D giao lưu văn hoá giới tính và vùng miền phát:oops:
Theo dõi 4 rum thấy ông này là "bóng" lộ nhất nè. có đúng ko xác minh một tiếng để a e PR dùm cho.?

Upvote 0
Mình không có nói là " Có Học Không " , mình ghi rõ ràng là " Có Ai Đăng Kí Khóa Học Này KHông " , Và cài hình cũng có ghi rõ ràng là học cái gì rồi . chỉ có ai ko chịu đọc chữ trong cái hình thì mới vậy thôi .
Nếu bạn cảm thấy không hiểu topic của mình muốn nói gì , hay có thể gây hiểu lầm , thì bạn có thể cmt vào topic đó , và đóng góp ý kiến cho mình , bạn không hiểu ko có nghĩa là mọi người không hiểu , bạn hiểu lầm ko phải ai cũng hiểu lầm , còn Mod thì cũng có thể nhắc nhở mình , mình sẽ edit lại bài viết rõ ràng hơn , chứ sao lại ko nói ko rằng dell topic của mình . Cho mình hỏi bạn cái chức năng === Edit bài viết === trong 4r chỉ để cho đẹp mắt thôi ah ???
Oh, theo như mô tả của thread thì đây chỉ là sự hiểu lầm, ai sai thì sửa thế thôi, người có quyền là người gánh trách nhiệm và biết lắng nghe. Chuyện không lớn chờ giải thích và đợi kết quả, có nhiều bạn không hiểu vấn đề xong comment vô tội vạ gây war bất đồng ý kiến. Mình lập nhiều topic thấy nhiều mem đọc khá hời hợt nhưng phát biểu thì cứ như đúng rồi vậy :)

Upvote 0
Mà để ý thấy ông mod DannyTuan để box này lộn xộn lắm. Member viết bài tào lao đầy ra, loãng box mà không thấy xử lý gì hết. Có cái topic của chính Mod lập ra, stick hẳn hoi mà cũng chẳng chăm chút gì, lập ra rồi để đó được 2 page. Mấy cái kiến thức, phần mềm này nọ thì không stick lên :rolleyes:
Box Lộn xộn không phải do mình không để ý.
Nhưng không thể làm gì được. Vì ai cũng biết Youtube có nhiều cái thắc mắc cần giải đáp.
Nếu chỉ xét theo Rule đặt tiêu đề Topic rõ ràng thì tớ sẽ xoá hơn 80% số bài viết trong cái Box đó.
Nhưng làm vậy thì chả ai dám bàn luận hỏi gì thêm về YTB.

Còn về các phần mềm thì nằm bên Box Tool, Software nhé. Chứ không để trong Box này được.

Nếu các bạn đều có suy nghĩ này.
Thì sẵn đây mình cũng xin thông báo cho các bạn trong Box Youtube.
Sắp tới mình sẽ thắt chặt 100% Rule trong Box Youtube này. Nên mọi người vui lòng làm đúng theo Rule.

Move Topic sang Box Suggestion .
Thân.

Last edited:
Upvote 0
Nhiều bạn chắc chưa thấy cái topic hôm qua nhỉ, topic chỉ có một tấm ảnh mà bất cứ khóa học tào lao trên mạng nào cũng có, chỉ có cái logo của Youtube, rồi nói của Youtube, ai tin? Ít nhất cũng có cái link cho người ta xem. Lừa đảo kiểu này thiếu gì?

Đây không phải vấn đề đọc hiểu, mà là thông tin phải chính xác, phải rõ ràng, không mù mờ như cái topic hôm qua. Xin lỗi chứ mình lập 1 topic nói Bill Gates mở khóa học dạy kiếm tiền mà không có thông tin gì thêm gì các bạn có tin không?

Ai có thì post cái hình hôm qua cho mọi người xem rồi phán nhé.

Upvote 0
Nhiều bạn chắc chưa thấy cái topic hôm qua nhỉ, topic chỉ có một tấm ảnh mà bất cứ khóa học tào lao trên mạng nào cũng có, chỉ có cái logo của Youtube, rồi nói của Youtube, ai tin? Ít nhất cũng có cái link cho người ta xem. Lừa đảo kiểu này thiếu gì?

Đây không phải vấn đề đọc hiểu, mà là thông tin phải chính xác, phải rõ ràng, không mù mờ như cái topic hôm qua. Xin lỗi chứ mình lập 1 topic nói Bill Gates mở khóa học dạy kiếm tiền mà không có thông tin gì thêm gì các bạn có tin không?

Ai có thì post cái hình hôm qua cho mọi người xem rồi phán nhé.
Cho hỏi bạn có làm YTB ko ??

Upvote 0
không đọc cho kĩ kêu scam. lừa đảo. cái đó của yt thớt đã chi rành rành còn phán như thánh.

Upvote 0
Mình chỉ cãi lý, không cãi nhảm. Mình nói sai chỗ nào mời bạn chỉnh
Thứ nhất : Nếu bạn làm YTB và có kênh YTB thì chắc chắn bạn sẽ biết đến khóa học này vì YTB đã gởi cái thông báo này đến tất cả kênh YTB vào ngày 5 , nên mọi người chỉ cần nhìn cái hình là hiểu tớ muốn nói gì
Thứ hai : đó không phải là 1 bản đăng ký ngay lập tức , mà chỉ là 1 cái hình chụp bản đăng ký , vậy thì tớ lừa đảo ntn ,mà bạn nói " kiểu lừa đảo này thiếu gì ? "
Thứ ba : Mình đã cmt ở trên rồi , cái nút " Edit bài viết " trong 4r chỉ để làm cảnh thôi ah ,. Mà ko để cho mọi người sử dụng , muốn dell là dell ko cần nói lí do , ko cần nt cho chủ topic là mình lun ah ???
- Tại sao không chịu đọc kĩ topic trước khi dell bài , tại sao dell rồi không có 1 lời nhắn gì cho mình , topic mình có vi phạm rules ko ?? Nếu có bạn chỉ rõ giúp mình , cảm ơn !

Upvote 0
Vậy chắc chỉ dành cho newbie rồi

View attachment 53967
Bạn cố cãi quá mình thấy mod xóa bài là sai , mod ghi cái tiêu đề là quảng cáo trá hình rứa mod chứng minh quảng cáo trá hình chỗ nào , nếu đọc ko hiểu thì phỉa ghi del bài vì ko có thông tin cụ thể như vậy thì đúng ko , tự nhiện khóa học của ytb ko ăn ko uống gì của nó cũng kêu quảng cáo trá hình thấy tức ko

Upvote 0
Vậy chắc chỉ dành cho newbie rồi

View attachment 53967
Ôi cãi 1 hồi đuối lý thì bảo cái đăng ký chắc chỉ dành cho newbie. Ông này chắc ngoài đời tự cao lắm, chẳng bao giờ nhận sai. Đúng là pro có khác, nói chuyện khác hẳn newbie. Thánh ăn gì, em cúng.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week