=== Mời Sir.NamTuoc vào nói chuyện ===

Status
Not open for further replies.
Reactions
845
MR
0.012
- @Sir.NamTuoc

- Hôm qua mình có đăng 1 topic và bị dell , topic đó mình muốn thảo luận với mọi người về khoá học phát triển kỹ năng sản xuất video với kinh phí thấp nhất của YTB , là có nên tham gia không , vi mình cũng đang muốn làm chính chủ , khóa học đó là của YTB , chư không phải là mình mở khóa học , bạn mod nhìn cho kĩ nhé .

-

- Và mình bị dell bài , mà không thấy 1 lí do hay 1 tn gì vào inbox cho mình hết , mình pm mod dannytuan hỏi và kết quả :

- Xin hỏi mình đã làm sai điều gì , và mình quảng cáo trá hình cái gì ?? . Mời 2 mod giải thích rõ cho mình trong topic này , mình xin cảm ơn . Thân !

Ôi cãi 1 hồi đuối lý thì bảo cái đăng ký chắc chỉ dành cho newbie. Ông này chắc ngoài đời tự cao lắm, chẳng bao giờ nhận sai. Đúng là pro có khác, nói chuyện khác hẳn newbie. Thánh ăn gì, em cúng.
Acc cũ làm gì có cái đó, mình post cái hình chứng minh luôn rồi còn không chịu à? Nếu cậu chứng minh được acc cũ có nhận được mail đó thì mình xin lỗi ngay. Từ newbie là bình thường, chỉ cậu có ác cảm với nó thôi. Ai cũng trải qua giai đoạn newbie hết nên cậu đừng xoắn.

Upvote 0
Acc cũ làm gì có cái đó, mình post cái hình chứng minh luôn rồi còn không chịu à? Nếu cậu chứng minh được acc cũ có nhận được mail đó thì mình xin lỗi ngay. Từ newbie là bình thường, chỉ cậu có ác cảm với nó thôi. Ai cũng trải qua giai đoạn newbie hết nên cậu đừng xoắn.
hôm qua ở bài kia có cái hình đầu tiên trong bài này ko? nếu ko có mà có mỗi cái đơn thì xoá là đúng =.="

Upvote 0
Cãi nhau mệt quá , mà nhân vật chính thì đi đâu rồi ko biết , @Sir.NamTuoc ơi , bạn đi đâu rồi !
P/s : đi nhậu đây , chúc cả nhà vui vẻ

Upvote 0
Topic bị close thì cũng chỉ là chuyện nhỏ thôi, chủ yếu chỉ cần trả lại trong sạch cho chủ thread là không hề scam hay quảng cáo khoá học gì gì đó là được rồi, còn thread kia nhảm hay không thì có quan trọng gì. Vậy mà cũng cãi nhau mấy page cho được, bó tay :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
Thứ ba : Mình đã cmt ở trên rồi , cái nút " Edit bài viết " trong 4r chỉ để làm cảnh thôi ah ,. Mà ko để cho mọi người sử dụng , muốn dell là dell ko cần nói lí do , ko cần nt cho chủ topic là mình lun ah ???
- Tại sao không chịu đọc kĩ topic trước khi dell bài , tại sao dell rồi không có 1 lời nhắn gì cho mình , topic mình có vi phạm rules ko ?? Nếu có bạn chỉ rõ giúp mình
, cảm ơn !

Mình không biết nhiều về ytb nên không dám ý kiến nhưng mình mong rằng tất cả các bài viết các bạn nên đọc kỹ, hiểu rõ vấn đề rồi hẵn comment như thế sẽ có những rep có giá trị xây dựng, còn đùa hay giỡn thì cứ thoải mái.

Ex : Vụ mình rp Saobien mình up hình và địa chỉ của mình lên cho starfish với nội dung mà trẻ biết chữ đọc cũng hiểu nhưng 1 mem 2011 hồn nhiên phán rằng " bố đời bla bla...... Đăng ảnh người khác khi ko được sự cho phép của người ta , trong khi người ta ko phải scammer .". Gây sự ức chế rất lớn cho chủ topic là mình cũng như người chịu đọc và hiểu.

Còn vấn đề nút Edit (trong TH này) và Report mình thấy không có tác dụng mấy cả, mod chịu nhiều áp lực, họ đôi lúc cũng không thể làm tròn trách nhiệm, không thể bao quát tất cả.

Xin lỗi đừng nói mình "dậy đời" ai. Đọc tất cả các topic mình chưa bao giờ thấy một ai công nhận mình sai chứng tỏ ở đây toàn "cao nhân xuống núi". Phần lớn toàn lặng im hoặc bị dồn ép mới ngỏ ra được 2 chữ "xin lỗi", chán thay cái tôi quá lớn :)

Viết những dòng này chắc khá lạ trên mmo, có thể đụng chạm nhiều người và bị ném đá, gạch nhưng với quan niệm bày tỏ suy nghĩ của chính mình, thì đây là một ý kiến xây dựng. Ai thích ném thì mình xin xây nhà vậy :cool:

Upvote 0
Mình không biết nhiều về ytb nên không dám ý kiến nhưng mình mong rằng tất cả các bài viết các bạn nên đọc kỹ, hiểu rõ vấn đề rồi hẵn comment như thế sẽ có những rep có giá trị xây dựng, còn đùa hay giỡn thì cứ thoải mái.

Ex : Vụ mình rp Saobien mình up hình và địa chỉ của mình lên cho starfish với nội dung mà trẻ biết chữ đọc cũng hiểu nhưng 1 mem 2011 hồn nhiên phán rằng " bố đời bla bla...... Đăng ảnh người khác khi ko được sự cho phép của người ta , trong khi người ta ko phải scammer .". Gây sự ức chế rất lớn cho chủ topic là mình cũng như người chịu đọc và hiểu.

Còn vấn đề nút Edit (trong TH này) và Report mình thấy không có tác dụng mấy cả, mod chịu nhiều áp lực, họ đôi lúc cũng không thể làm tròn trách nhiệm, không thể bao quát tất cả.

Xin lỗi đừng nói mình "dậy đời" ai. Đọc tất cả các topic mình chưa bao giờ thấy một ai công nhận mình sai chứng tỏ ở đây toàn "cao nhân xuống núi". Phần lớn toàn lặng im hoặc bị dồn ép mới ngỏ ra được 2 chữ "xin lỗi", chán thay cái tôi quá lớn :)

Viết những dòng này chắc khá lạ trên mmo, có thể đụng chạm nhiều người và bị ném đá, gạch nhưng với quan niệm bày tỏ suy nghĩ của chính mình, thì đây là một ý kiến xây dựng. Ai thích ném thì mình xin xây nhà vậy :cool:
Em là e thích bác từ cái vụ report Saobien rồi! :D:D:D

Upvote 0
thôi đi mấy má phán thánh. ĐM, thớt lập topic muốn hỏi là "quảng cáo trá hình" cái chỗ nào mà vu khống thớt.
cũng như đợt tao lập topic bên box chat, muốn mọi người đang cãi nhau về vụ bphone dịu lại, mỗi người mỗi ý, dùng cái đầu để nghĩ cho sâu rồi mới quyết định chửi nhau hay ko, thì nó vào close topic còn phán thêm câu "câu view, gây war". xàm lol
nếu tao muốn câu view thì tao lập hàng loạt topic hài, cười, giải trí, "đạo đức", cả đống like, view chứ ít à.
còn tao lập cho topic cho mọi người cãi vụ bphone dịu lại thì bảo tao gây war. ĐM, già đầu thích làm trâu húc càn ở đâu thì húc ko cần dùng tới cái đầu để nghĩ coi đó là gì à.

từ khi nó còn là nick thường, vụ tụi tao bị scam, lập topic report và đối chất trực tiếp với scamer, thì nó bay vào cắn, chọt tụi tao liên tục, tụi tao đã nói ko liên quan thì ra ngoài để tụi tao đối chất trực tiếp với scamer để nhanh giải quyết vấn đề, còn lấy info scamer từ th shin, mà th lol nam tước vẫn cứ nhảy vào đâm, cắn. tao điên lên hẹn gặp trực tiếp nó, ra quy định mỗi th bỏ ra 10-20 triệu gì đấy cho 3 người uy tín nhất 4rum giữ làm tin, đứa nào ko tới điểm hẹn thì mất tiền, để coi nó có phải đồng bọn của th scamer ko mà vào phá tụi tao riết, thì lúc đó nó mới xìu giọng lại. ĐM

Upvote 0
lại dụ con người ta vào để thông à? Bác @conheo này chuyên dụ dỗ cả trai lẫn gái thế này...

:confused: đúng là cáp đứt--- nhìu thèng rỗi hơi:D kím chiện:mad: rảnh rỗi sanh nông nổi thì vào Nam đi---- :D giao lưu văn hoá giới tính và vùng miền phát:oops:

Upvote 0
thế loz nào mod chưa vào mà mấy thím kia ns lắm thế =.=

Upvote 0
Box Lộn xộn không phải do mình không để ý.
Nhưng không thể làm gì được. Vì ai cũng biết Youtube có nhiều cái thắc mắc cần giải đáp.
Nếu chỉ xét theo Rule đặt tiêu đề Topic rõ ràng thì tớ sẽ xoá hơn 80% số bài viết trong cái Box đó.
Nhưng làm vậy thì chả ai dám bàn luận hỏi gì thêm về YTB.

Còn về các phần mềm thì nằm bên Box Tool, Software nhé. Chứ không để trong Box này được.

Nếu các bạn đều có suy nghĩ này.
Thì sẵn đây mình cũng xin thông báo cho các bạn trong Box Youtube.
Sắp tới mình sẽ thắt chặt 100% Rule trong Box Youtube này. Nên mọi người vui lòng làm đúng theo Rule.

Move Topic sang Box Suggestion .
Thân.
Bạn là Mod mà nói không thể làm gì được là sao. Không lẽ thấy lộn xộn không làm gì được là mặc kệ luôn ah. Theo ngu kiến của mình thì nếu được bạn làm hẳn 1 topic tổng hợp những câu hỏi liên quan đến ytb, update lên #1 hết. Đại loại như: Đăng ký quiz, lỗi khi đăng ký quiz do không bật công khai sub, cách thêm nút subscribe kênh, blah blah blah. Ai tạo topic trùng câu hỏi thì xóa thẳng tay luôn.

Upvote 0
Theo ý kiến cá nhân.Nếu người khác k chơi youtube sẽ không biết được và thớt nên có 1 links dẫn chứng sẽ rõ ràng hơn.Như vậy dễ gây hiểu lầm thôi.Mod làm vậy là không đúng rồi nên có 1 lời giải thích.

Upvote 0
Thôi thì em hiểu nhầm ý bác. Cho em xin lỗi vậy.

Upvote 0
Theo ý kiến cá nhân.Nếu người khác k chơi youtube sẽ không biết được và thớt nên có 1 links dẫn chứng sẽ rõ ràng hơn.Như vậy dễ gây hiểu lầm thôi.Mod làm vậy là không đúng rồi nên có 1 lời giải thích.
đây là box yt nên k có ch người k chơi yt k hiểu, hiểu nhầm. Chỉ có thành phần vào đọc được cái tít r lên giọng bố đời phán như đúng r thôi. À e nói ngk k nói bác đâu nhé. Chỉ nói cái ý "dễ gây hiểu lầm kia của bác thôi".hj

Upvote 0
Nói chung mấy mod muốn khóa hoặc xóa bài của người khác thì nên bỏ chút thời gian ra đọc kỹ, lướt lướt 1 tí thì cũng dính phốt thôi

RIP + tặng 1 like tới thánh :D

.

Upvote 0
Tránh căng thẳng không cần thiết, chờ mod và chủ topic giải quyết, mình xin phép làm loãng topic một tí, bằng cái bánh mới đặt, mời các bác xơi :)
Hàng đặt qua tell nên sai chính tả đừng thêm cục gạch nhé, dư rồi ;)
image.php

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp