Mối tình 4 năm, thoảng qua như cơn gió.

Mình đoán Bạn năm nay mới 21-22 tuổi .
Mỗi người có 1 suy nghĩ, 1 quan điểm.
Đâu phải cứ yêu là phải phập. nên ko cần tiếc chuyện đó.
Tại sao phải nghĩ là bị đá, mà ko nghĩ là mình vừa thoát khỏi gông cùm,

Có thể suy nghĩ của mình hơi già với tuổi của mình, : Với chuyện đó nếu họ ko tự nguyện thì mình cũng ko nên cưỡng cầu
mình cũng nghĩ vậy. mình sắp đc 21 thôi. 93 mà. mình phân vân vậy chứ thật cũng trả phải là tiếc. vì biết rằng rất nhiều ý kiến trái chiều. nhưng cái mình không muốn là yêu 1 người con gái 4 năm lại bị nói là ngu bạn ạ. cay vậy thôi :(

Ô con gái nó đến tuổi rồi.Thứ nhất nếu nó muốn đến với bạn.Thì bạn phải là con người tạo cho nó chỗ dựa về mặt tinh thần, có khi là cả vật chất.Lúc đó thì nó mới dám trao hết cho bạn tất cả. Với suy nghĩ của bạn.Dù có ko dữ cũng chưa chắc xơi đc e nó đâu.Nghe nói thì thấy e này ko phải dạng chơi bời lêu lổng.
chơi bời thì không phải bác ạ, gia đình giáo mà. mình kén lắm. không phải bỗng nhiên mình yêu ng ta. Nói thật mình làm đc hơn những gì bác nói. mình nghĩ chẳng qua là gặp phải thôi. chứ không vì nguyên nhân đó

Thui thớt con wa trẻ bun vài tháng wen thôi. E kia chắc con trẻ hơn thot.suy nghĩ mơ mộng tá lả .
Co thể tháng sau e quay lại lần nữa sau:D
Ky này fap e đi nha

mình cũng nghĩ vậy. mình sắp đc 21 thôi. 93 mà. mình phân vân vậy chứ thật cũng trả phải là tiếc. vì biết rằng rất nhiều ý kiến trái chiều. nhưng cái mình không muốn là yêu 1 người con gái 4 năm lại bị nói là ngu bạn ạ. cay vậy thôi :(
yêu thật lòng thì là ngu?
hay người được hưởng tình yêu lại ko thấy thì gọi là ngu hơn?
bạn giữ chữ trinh cho người con gái ấy để bây giờ mất gọi là ngu?
bạn giữ thể diện vì sợ người ta nói yêu 1 người trong 4 năm mà bây giờ ko có gì trong tay cả à?
tình yêu là mù và đui thì làm sao bạn thấy những điều đó,cả 2 bạn toàn nhìn mà đi trong tình yêu thì làm sao biết được mùi vị hạnh phúc mà cảm nhận
cũng chẳng toan tính khi chia tay rồi ai được gì và mất gì đâu bạn
tuy nhiên khi yêu tỉnh táo thì ko nên thoát ra là anh yêu em hay em yêu anh hay là người tình,vì dẫu sao chưa chắc gì ta đã cảm thấy 100% ,chắc chắn rồi hãy là người yêu của nhau,rồi khi đó hãy cùng mù và đui với nhau(không phải abcx nhé)

Thế để a mày kể cho chú chuyện của anh cho mày sáng mắt ra nhé ...
Anh yêu từ năm 11 ... khi a ra trường xuống HN học ... Hôm nó ở nhà anh abc ... xy... cởi gần hết còn cái quần lót ... anh mày kéo nốt ra thì nó giữ lại mắt như sắp khóc => Yêu + chân thành + thật lòng a mày dừng lại ...
Nhưng ko ngu như chú 1 năm sau vẫn là anh vét cái tờ ring đấy ...
Nhưng rồi hết 7 năm yêu nhau sau này nói chuyện lại mày biết nó nói với anh câu gì ko?
Nó bảo " nó nghĩ là nó mất với anh mày ngay từ hôm đấy chứ ko phải 1 năm sau "
Mày hiểu ko???
Vẫn ko hiểu thì cứ gặm nhấm cái Ngu của mình đi nhé ;)
Đừng chửi nhé mà câu này không hiểu thật đó "Nó bảo " nó nghĩ là nó mất với anh mày ngay từ hôm đấy chứ ko phải 1 năm sau "" ý là sao, mà 7 năm sao còn quen không nhỉ.

Buồn quá anh em ạ. yêu nó 4 năm rồi. nó đá 1 lần 3 năm về trước sau đó 6 tháng nó lại xin quay lại. đến giờ lịch sử lặp lại. Nhưng có 1 điều vẫn canh cánh trong lòng.
Vẫn giữ trinh tiết cho em ấy. :9 đúng hay sai ? đêm nay chắc không ngủ nổi.
hajzz. sao người tốt luôn bị vậy nhỉ. nói thật người này là thứ 3 rồi. Toàn bị như vậy. đến bao giờ mới có 1 ng đi theo mình đây. :(
Cậu giữ được vậy là tốt, chứ sao lại phải buồn, tại người đó không biết quí trọng cậu thôi, sao này cậu sẽ tìm được 1 người xứng đáng hơn.

Buồn quá anh em ạ. yêu nó 4 năm rồi. nó đá 1 lần 3 năm về trước sau đó 6 tháng nó lại xin quay lại. đến giờ lịch sử lặp lại. Nhưng có 1 điều vẫn canh cánh trong lòng.
Vẫn giữ trinh tiết cho em ấy. :9 đúng hay sai ? đêm nay chắc không ngủ nổi.
hajzz. sao người tốt luôn bị vậy nhỉ. nói thật người này là thứ 3 rồi. Toàn bị như vậy. đến bao giờ mới có 1 ng đi theo mình đây. :(
biết tại sao bị đá không -_- là éo biết làm tình đấy

Đừng chửi nhé mà câu này không hiểu thật đó "Nó bảo " nó nghĩ là nó mất với anh mày ngay từ hôm đấy chứ ko phải 1 năm sau "" ý là sao, mà 7 năm sao còn quen không nhỉ.
bó tay với bác
ý là nó xđ là mất hôm đó rồi
hôm đó mà có fang thì cũng ok
cơ bản là vậy
nhưng mà bác này lại k fang nên bác này cũng ngu
nhưng may mà 1 năm sau fang chứ k ngu như chủ thớt

trong tình yêu thì cứ theo tào tháo!!! thà ta phụ người chứ ko để người phụ ta!!! :D

Đừng có tiếc làm gì.Hãy mở lòng ra rồi sẽ có nhiều tốt đẹp hơn đến với bạn. Hãy để sau này nếu người ta ko hạnh phúc thì họ sẽ cảm thấy tiếc nuối. Nếu họ hạnh phúc thì hãy cho là người đó tốt hơn mình mang đc hạnh phúc thật sự đến với cô ấy. Bạn còn trẻ thay vì tiếc nuối hãy bắt đầu bằng 1 việc gì đó để tạm thời quên đi. Và mọi việc sẽ tốt đẹp trong 1 thời gian gần.

Mà hỏi thật, Bạn đã phang ai chưa. Nếu chưa thì nghĩ rằng, người đó ko xứng đáng để mình trao tặng trinh tiết của 1 thằng con trai,

Nếu phang ai rồi ( Cái này nhiều hơn) Thì nghĩ rằng, Cho dù họ có dâng hiến, mình cũng ko cần, Ko xứng đáng với tình cảm của mình, Thì cần j chiếm đoạt

Mình 90., Yêu dc 3 năm rồi, cũng chưa làm chuyện đó, ( cả 2 luôn) . Mới chỉ ở mức độ vừa phải . Cũng có sao đâu.
Giờ giả sử người yêu muốn chia tay.
Ok, Đường anh , anh đi, đường em ,em đi. Một khi đã đi ko quay trở lại.

e cũng vợ con rồi
tình trường chán rồi bác ợ
chốt lại 1 câu là
yêu rồi fang đi...chán rồi bỏ..đừng có tiếc thương làm gì và cũng đừng vợ làm gì
thích có con thì đẻ thuê...
sai lầm lớn nhất của đàn ông là lấy vợ

:D

THEO ĐUỔI MỘT NGƯỜI CON GÁI SẼ TỐN RẤT NHIỀU TIỀN.
VÌ VẬY HÃY THEO ĐUỔI TIỀN. CON GÁI SẼ KÉO TỚI ( HÀNG ĐÀN)

Hãy hiểu theo nghĩa xâu xa,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week