Waiting for Answer Mới tunvit vào

Status
Not open for further replies.

sockscheap

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
922
MR
3.432
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Đã giải quyết xong Mod nào ghé qua xóa dùm mình

Attachments

• gan cuoi 2.jpg
    gan cuoi 2.jpg
    44.2 KB · Views: 434
  • gan cuoi.jpg
    gan cuoi.jpg
    44.4 KB · Views: 429
    38 KB · Views: 420
Last edited:
nên thay đổi title đi cậu , mod vào nhìn title đã close trước rồi :) ko giải quyết đc gì

Đề nghị cậu @sockscheap change ngay tiêu đề. Vụ việc có gì thì report đàng hoàng, không nên đặt title như thế!

Fix hộ thread! Thớt bình tĩnh + cẩn thận lời nói kẻo ra đảo thêm vài ngày !

Hi bạn @sockscheap, trước hết mình thay mặt tunvit sr bạn vì việc vừa qua do việc trao đổi thông tin qua lại giửa hai bên gặp trục trặc.
Mình đã nắm thông tin, hiện tại dt của tú không dùng được mình sẽ ghi nhận lại và nói tú làm việc lại vs bạn . Xin cám ơn .

Người có liên can thì chưa vào nhưng người không liên can trong topic cứ nhặng lên
yêu cầu ai có liên can thì lên tiếng còn bức xúc gì cứ ra ngoài làm 1 cái topic khác là xong khỏi làm cho topic loãng

Nó mới bị giật mất cái dt rồi! :)
bạn thread cay cũng đúng, Đt mất thì có thể nói ko gọi đc, chơi lock list fb ... và số khác pm đều ko rep thì xem bộ ko hay cho lắm tuy rằng ko biết thế nào nhưng mà thấy làm vậy có vẻ tunvit cay chủ thread chuyện gì đó .
P/S : Topic ng ta reporf các chú cứ đá nhau là sao vậy nhỉ ? canawan bạn cũng nói chuyện có đúng đâu mà lên ý kiến với chủ thread, Rule 4rum ko đặt điều lệ đc phép chửi tục với ai hay ko với ai cả, cứ nói tục là phạm Rule nhé, cậu dựa vào chuyện scam để chửi trên 4rum thì ko đc rồi, làm Mod thì hiểu rule nhất mà sao lại thế .
stop đc rồi đừng cãi nữa để 2 ng họ giải quyết
@tunvit

Mình đã nói ở post trên bạn @sockscheap vui lòng đcọ giúp và dừng suy luận dùm mình, xin cám ơn

Chả hiểu mấy Mod Box naỳ làm việc kiểu gì nữa.
@binh6699, @animax1991 với cậu @legialoc đâu rồi nhỉ ?
Hồi topic tên trinhvantien report Tmod killer8x thì delete hết mấy comment không liên quan, thậm chí edit cả tittle.
Vậy mà vụ này sao để loạn lên thế này nhỉ ?

mình hay đi report người khác chửi tục nên bản thân có chút nhẫn nhịn :). Còn bác bán shock thì cho dù ăn nói thế nào đi nữa thì cách ăn nói của bạn có hống hách quá không :). Mình theo dõi khá nhiều topic có mặt bạn nên mới giám có ý kiến. Bức xúc đến mấy thì cũng ăn bane 7 ngày như ẻm hôm qua bị mình report :rolleyes:. Cái tiêu để của bài viết đập vào mắt mấy ngàn người trong 4rum chứ đâu phải nhà của bạn mà bạn vẽ bậy nên thế nào cũng được.

Còn về mod : chỉ vì 1 câu nói mà các bác hùa vào bảo là không xứng đáng thế này thế kia có quá lắm không nhỉ ;).

mình hay đi report người khác chửi tục nên bản thân có chút nhẫn nhịn :). Còn bác bán shock thì cho dù ăn nói thế nào đi nữa thì cách ăn nói của bạn có hống hách quá không :). Mình theo dõi khá nhiều topic có mặt bạn nên mới giám có ý kiến. Bức xúc đến mấy thì cũng ăn bane 7 ngày như ẻm hôm qua bị mình report :rolleyes:. Cái tiêu để của bài viết đập vào mắt mấy ngàn người trong 4rum chứ đâu phải nhà của bạn mà bạn vẽ bậy nên thế nào cũng được.

Còn về mod : chỉ vì 1 câu nói mà các bác hùa vào bảo là không xứng đáng thế này thế kia có quá lắm không nhỉ ;).
lại xuất hiện thêm 1 tên giả tạo thánh nhân, mình rất ghét loại người này, luôn tỏ vẻ ta đây, nhảm quá đi em 2013 ạ

lại xuất hiện thêm 1 tên giả tạo thánh nhân, mình rất ghét loại người này, luôn tỏ vẻ ta đây, nhảm quá đi em 2013 ạ
chú ý cách ăn nói :), mở mồn ra là thằng này thằng kia. Thế cũng đủ biết tại sao tunvit nó gét :)

mình thì mình thấy cứ để comment của các member là đúng chứ xóa đi thì khác nào cả vú lấp miệng em thế này!!! :D vụ này ko vui gì hết!!!

trên 4rum này thì còn mạnh miệng được, ra ngoài xh đi, nó rền cho cách làm người bạn ợ ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week