Waiting for Answer Mời UnLock và hoan277 vào làm việc!

Status
Not open for further replies.
SMod nên đưa ra kết quả cuối cùng đi chứ để kéo thời gian hoài lại có chuyện k hay xảy ra :)
1 bên đã show còn bên kia cứ chày cối, quá thời gian tranh chấp còn gì.

Bác Hoan không kiểm soát được banks us của mình cho thuê thì nên trả lại 20tr , thành ý quá tốt của chủ thớt. Tính ra mất thêm có 10tr vì bảo hiểm đã 500$.

Chào ace!
Chắc đến thời gian này ace cũng không phải bàn cãi nữa nhỉ.Tối qua mình có đợi để teamviewer bên @hoan277 nhưng nhận được thông báo là đi từ thiện và hẹn ngày mai.Ok cái này có thể thông cảm.Thật ra t vẫn cho hoan277 cơ hội chờ đợi,nhưng t đợi thêm cả 1 ngày hôm nay h cũng sắp hết ngày rồi.Tình hình này giờ quá rõ ràng rồi.@hoan277 không chịu hợp tác cho Smod để teamviewer kiểm tra,đưa ra bằng chứng không thuyết phục,không chịu hợp tác với phương án có lợi cho @hoan277@UnLock đã đưa ra.Kết quả kiểm tra cho thấy bên @UnLock đã được net paid.Bên @hoan277 có dịch vụ cho thuê banks nhưng không chịu hợp tác.
Vì vậy mình tuyên bố @hoan277 chính thức là scamer.Mình sẽ baned @hoan277 vĩnh viễn.Bên @UnLock sẽ được nhận số tiền bảo hiểm của @hoan277 và đây là vụ việc liên quan đến thành viên của BQT scam nên sẽ được nhận thêm 100$ nữa.
Sự việc kết thúc tại đây.@UnLock pm admin @Shin để làm nốt phần việc còn lại.
Thân ái và hẹn gặp lại ace :D.

Xin lỗi ace.Chức năng của mình bị giới hạn k Baned acc Mod được.Đêm nay admin @Shin online baned sau vậy.
Nhưng cũng 1 phần cho @hoan277 thêm cơ hội giải thích nữa,và đợi sự việc chín muồi mình mới kết luận.
Do vậy có 1 số kẻ xấu đã hiểu sai và đem hại vào thân mình.
Điển hình như ảnh dưới
Ảnh chụp màn hình_2016-01-25_203025.png

Qua vụ việc này cũng biết thêm 1 điều là miệng lưỡi thế gian nó vô biên quá.Mặc dù mình làm vì trách nhiệm,không công,nói chuyện với 2 bên đàng hoàng,xử lý và đưa ra quyết định không vội vàng.

nhờ bạn mà forum trong sạch hơn rồi (cám ơn chân thành)..... mod đã scam thì số to lắm.... hóng các topic report khác dành cho @hoan277 :D
Cảm ơn ADMIN @Shin , SMOD @Tranau90 . Các Smod và anh em đã quan tâm suốt mấy ngày qua. Tôi cũng chã muốn , nhưng ko còn cách nào khác. Mọi người nhận bảo hiểm , vui , chứ tôi , chã thấy vui :oops:
Xin chân thành cảm ơn!!

banned một bạn, bạn ấy lại lập nick mới rùi lại tạo tên tuổi thì sao nhỉ ? dẫu biết bạn ấy ko cố SCAM nhưng dịch vụ ko nhận trách nhiêm đúng về mình, hy vọng forum sẽ kiểm soát được thông tin các mod tránh lại tạo một nick mới rùi lại tạo tên tuổi mới.

Xin lỗi ace.Chức năng của mình bị giới hạn k Baned acc Mod được.Đêm nay admin @Shin online baned sau vậy.
Nhưng cũng 1 phần cho @hoan277 thêm cơ hội giải thích nữa,và đợi sự việc chín muồi mình mới kết luận.
Do vậy có 1 số kẻ xấu đã hiểu sai và đem hại vào thân mình.
Điển hình như ảnh dưới
View attachment 69835
Qua vụ việc này cũng biết thêm 1 điều là miệng lưỡi thế gian nó vô biên quá.Mặc dù mình làm vì trách nhiệm,không công,nói chuyện với 2 bên đàng hoàng,xử lý và đưa ra quyết định không vội vàng.
nếu mà bạn ko làm căng thi scammer nó còn muốn kéo dài thêm nữa để lừa người khác.

banned một bạn, bạn ấy lại lập nick mới rùi lại tạo tên tuổi thì sao nhỉ ? dẫu biết bạn ấy ko cố SCAM nhưng dịch vụ ko nhận trách nhiêm đúng về mình, hy vọng forum sẽ kiểm soát được thông tin các mod tránh lại tạo một nick mới rùi lại tạo tên tuổi mới.
chịu :D từ đầu ai cũng nói là nó k chịu đền mà chịu ban nick mà...đâu sai

Cảm ơn ADMIN @Shin , SMOD @Tranau90 . Các Smod và anh em đã quan tâm suốt mấy ngày qua. Tôi cũng chã muốn , nhưng ko còn cách nào khác. Mọi người nhận bảo hiểm , vui , chứ tôi , chã thấy vui :oops:
Xin chân thành cảm ơn!!
Chia buồn cùng cậu, tớ biết để có số $ đó bọn cậu cũng đỏ mồ hôi chứ phải dễ dàng gì đâu, nhưng trong cái xui có cái hên giờ cậu có cái acc mà add cả VCB vào nó cũng paid thì lại quá ngon rồi, chả phải lăn tăn gì nữa

OK Done !!!! :D

@hoan277 em nó sắp on giờ đấy, em nó nói sẽ chuyển 20 tr cho TG

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786