Mong BQT giải quyết thật công tâm vụ UANDME và Hunterxxi!

hunterxxi

Hero
Reactions
514
MR
1.004
Facebook
Follow me on Facebook
Hôm nay là quá sức chịu đựng của mình về việc nick UANDME vẫn tiếp tục lộng hành ở TOPIC mình lập với mong muốn giúp đỡ anh em PTC VN kiếm tiền nhanh hơn và không bị phụ thuộc vào các tool nước ngoài hơn. Topic mình và nơi sự việc bắt đầu: http://mmo4me.com/showthread.php?80262-All1Tool-Tu-dong-xem-quang-cao-hau-het-script/page22
Nick này đã vào Topic mình lập hạ thấp uy tín của mình. Mong mod NamIT sẽ mở lại hết tất cả các post đã xóa tại TOPIC của mình tại page 22,23,24,25,38,39 để mọi người có 1 cái nhìn khách quan và sau đó BQT sẽ có quyết định của mình, mình không can dự. Có điều Uy Tín và Danh Dự của mình hiện tại đang bị ảnh hưởng quá nhiều và topic mình vẫn ko ngớt những post quấy rối làm loãng của nick UANDME này.
Mình xin trình bày toàn bộ vụ việc từ A->Z:
(Xin lỗi anh EASYPTC khi mà em đã pub cái log chat trao đổi vui vẻ với mục đích chém gió là chính, nhưng em thật sự cần show nó cho mọi người thấy vì những dòng tâm sự bức xúc của anh cũng làm cho em có 1 thái độ "đúng đắn" với nick UANDME hiện giờ và chưa bao giờ cảm thấy hối hận về thái độ đó.)
Châm ngôn: ĐỪNG NHẦM LẪN GIỮA TÍNH CÁCH VÀ THÁI ĐÔ CỦA TÔI, TÍNH CÁCH THỂ HIỆN CON NGƯỜI TÔI, CÒN THÁI ĐỘ THỂ HIỆN CON NGƯỜI BẠN.

Toàn bộ log chat:

Okey, phía trên là toàn bộ log chat. Mình không đầu độc ai cả, mọi người hãy đọc những lời tâm sự bức xúc cũng như trao đổi rất thực lòng ở trên giữa mình và anh EasyPTC bạn sẽ hiểu thái độ của mình dành cho nick UANDME.
Hơn nữa, trong lúc a EASYPTC đang off tool bảo trì, thì vào ngày 18-09 1 suppoter của tool đã post bài này:

Và bạn đó bị ném đá, thì ko hiểu sau tự dưng nick UANDME này nhảy vào topic của anh EASYPTC phân trần chuyện ko liên quan, nên với tư cách là 1 supporter chính thức của tool mình đã phản pháo (có lẽ cũng nặng nhưng biết sao được khi thái độ đã hình thành). Nhưng nick UANDME cũng đã ko ngừng liên tục thóa mạ mình, do đó đã đẩy sự việc leo thang.

Tuy nhiên, dưới sự can thiệp của anh EasyPTC chủ topic, không có lý do gì mình lại không ngừng lại. Tuy nhiên nick UANDME này đã cố ý khơi lại sự việc cũ bằng cách vào topic mình nhắc lại chuyện này liên tục, sau đó còn mượn nick nickey2210 lập ra topic này với mục đích nhắc lại chuyện cũ và khiêu khích:
http://mmo4me.com/showthread.php?81...g-toan-bo-cac-tool-ptc-free-hot-nhat-hien-nay

Cho tới thời điểm hiện tại thì nick này vẫn tiếp tục tự do tác quái vào topic mình khi mình đã nhiều lần yêu cầu lịch sự ra ngoài vì mục đích của nick UANDME ko phải là dùng thử tool. Đã trình báo sự việc này lên mod NamIT nhưng vẫn chưa giải quyết thực sự triệt để. Một lần nữa mong BQT có một cái nhìn công tâm. Mình cũng nhận mình đã sai khi không kềm chế được cảm xúc. Tuy nhiên tội mình chắc chắn nhẹ hơn nick UANDME gấp nhiều lần. Nếu có phạt cảnh cáo mình bằng bất kỳ hình phạt nào mình cũng sẽ chấp nhận hình phạt đó. Miễn mình có thể thoát khỏi sự quấy rối và an tâm phát triển tiếp tool cho anh em VN dùng.

Cập nhật ngày 15/10: do mod NamIT đã del post này nên sau khi mod Nam phục hồi các post đã xóa mình mới đọc được. Mình cũng xin trình bày là mình chưa hề có 1 chút đụng chạm, sinh sự, nhắc tới nick nickey2210 trong Topic của mình. Tự dưng nick này hùa theo nick UANDME đi chửi mình tại topic mình, chẳng hiểu ất giáp gì cả!
http://mmo4me.com/showthread.php?80...u-het-script&p=1736562&viewfull=1#post1736562

Cám ơn tất cả mọi người đã quan tâm!
(P/S: Dự kiến ô tô mình sẽ triển khai trở lại sau khi sự việc giải quyết đúng với quỹ đạo của nó. Giá đề xuất: 1$ cho các bạn hiểu rằng anh em mình không cần tiền, vừa bán vừa tặng. Khi nào ô tô mình thực sự ngang hàng với các ô tô trên TG thì mới điều chỉnh lại mức giá này. Thân ái!)

Post 1 clip giải trí:
HATERS GONNA HATE, CÒN ANH HÙNG THÌ TIẾP TỤC GÕ.
[video=youtube;qMU58rZof2c]http://www.youtube.com/watch?v=qMU58rZof2c[/video]

Last edited by a moderator:
Ko rõ ban đầu là ai công kích ai trước. Nhưng có thể hiểu được phần nào bức xúc của Hunterxxi.
Rõ ràng, UANDME vào topic public A1tool của Hunterxxi cmt không nhằm mục đích góp ý, xây dựng để tác giả hoàn thiện tool là điều chắc chắn. Vì không dùng, trải nghiệm tool, thì lấy gì mà góp ý.
Comment không mang tính xây dựng topic thì rõ ràng là spam. Chưa nói đến những comment đó là những comment đả kích người khác.
Đây chỉ nói về topic A1tool, không nói đến những tranh cãi, đả kích ở những topic trước đó.

Kiến thức, khả năng của Mod namit2507 về soft & tool thì khỏi phải bàn, nhưng năng lực quản lý 4rum trong thời gian gần đây thì phải nói là rất kém. Sự việc căng thẳng mấy ngày liền mà không thấy tiếng nói của người cầm cân nảy mực.
Có lẽ Hunterxxi nên post bài ở box Suggestion - Feedbacks.Vì post ở đây thì đến mùa quýt cũng chỉ toàn spam. Có khi tình hình càng căng thẳng thêm. Ace ptc lại đói dài dài.

Upvote 0
haiz , MMO thôi mà . Chủ yếu là kiếm $ .Ko phải topic mình thì vào chém nhiều làm gì cho mệt óc

Upvote 0
đọc log chat mà đau mắt nhức đầu :binhsua49:
tiếp tục hóng thôi ;))

Upvote 0
Chà, thật ngạc nhiên và bất ngờ khi đọc log chat của easyptc, từ xưa đến giờ biết nhau và nc với nhau mấy tháng trời rồi, easyptc lúc nc với mình khác hẳn ^^!

"Đi với Phật mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy", nay đã bík easyptc có những lời lẽ như vậy thì UANDME này cũng nói thẳng luôn là giữa tôi và bạn chỉ là LỢI DỤNG NHAU MÀ SỐNG! Cách nc của bạn khi nói nc với tôi khác hẳn, tại sao bạn phải sống 2 mặt thế hay là bạn cũng có lợi ^^! Chẳng thằng nào là ko có lợi hết, thế nên cũng đừng trách nhau, bạn nói đc những lời như trong log chat thì chưa bao h bạn xem UANDME này là bạn bè hay anh em thì ngược lại UANDME này cũng xem bạn như đối tác làm ăn thôi, đã xem như thương trường thì là chiến trường, bạn đừng trách nếu bạn có bị thiệt thòi hơn chút xíu ^^!

Còn thớt rảnh rỗi quá sinh nông nổi hay sao?? Hơi bị nhiều chuyện và cũng lắm trò ra phết đấy ^^!

1. Việc member upgrade member SUPPER VIP ntn và việc mình bonus Key ntn là chuyện của Hội, ko liên quan gì đến easyptc, và càng ko liên quan j đến thớt! Hội vẫn luôn tồn tại đến h, và nhiều member SUPPER VIP vẫn đang chiến cùng mình, là vì Hội uy tín và có sự hợp lý, thêm vào đó là có tình cảm tình nghĩa sâu đậm, đó là câu trả lời thực tế nhất!
:binhsua136:

2. Còn về việc dis giá Key giảm 10% hay 50% cũng đâu liên quan j đến thớt đâu nhỉ ^^! Mua sỉ giá khác mua lẻ, thõa thuận với nhau chứ đâu ai ép ai, nên nhớ easyptc là chủ Tool chủ Key easyptc là người cầm cán còn tôi chỉ cầm lưỡi thôi, thuận mua vừa bán đôi bên cùng có lợi mà, và tôi biết easyptc càng ko phải là thằng ngu, "không yêu đừng nói lời cay đắng easyptc ơi ^^!"
:binhsua159:

3. Mình Bắt đầu nghi ngờ chủ thớt "bị điên"
:binhsua24::binhsua53:

4. Mình cũng có log chat với easyptc zdậy, nhiều nữa là đằng khác, đợi easyptc đi ngang ghé vào mình sẽ post sau
:binhsua58:

5. Hết ^^!

Upvote 0
Qua topic anh easy PTC xem nick yahoo: mmo4u.hotro nó nằm ở đâu? Phải Supporter chính thức tool easyptcpro ko ta? Vì vậy tôi có quyền trao đổi, góp ý những vấn đề liên quan đến tool nhằm đem lại hiệu quả kinh tế cao nhất cho tool. OK? Thích xem proof vì sao bị nói không tốt lành gì thì cũng có proof như ý rồi, ko biết úp mo cau vào chui xuống đất mà đi lại vẫn nhan nhãn lòi mặt ra cãi chính. Log chat có đề cập tới cái hội của bồ và cách làm ăn "xuýp pơ víp" của bồ à? Mắc cười ghê =)) Lại còn trình bày dẫn chứng 1,2,3,4,5 mà chả có gì liên quan tới topic report của tôi. Chắc do spam quen thói rồi phải ko? Xin lỗi cách truyền đạt nội dung của bạn "quá đẳng cấp" nên tôi nghĩ chẳng ai đủ trình độ để hiểu :D
Up lên cho mod vào giải quyết. Vẫn tiếp tục vào sỉ vả người khác. Vui phết :D

Upvote 0
Qua topic anh easy PTC xem nick yahoo: mmo4u.hotro nó nằm ở đâu? Phải Supporter chính thức tool easyptcpro ko ta? Vì vậy tôi có quyền trao đổi, góp ý những vấn đề liên quan đến tool nhằm đem lại hiệu quả kinh tế cao nhất cho tool. OK? Thích xem proof vì sao bị nói không tốt lành gì thì cũng có proof như ý rồi, ko biết úp mo cau vào chui xuống đất mà đi lại vẫn nhan nhãn lòi mặt ra cãi chính. Log chat có đề cập tới cái hội của bồ và cách làm ăn "xuýp pơ víp" của bồ à? Mắc cười ghê =)) Lại còn trình bày dẫn chứng 1,2,3,4,5 mà chả có gì liên quan tới topic report của tôi. Chắc do spam quen thói rồi phải ko? Xin lỗi cách truyền đạt nội dung của bạn "quá đẳng cấp" nên tôi nghĩ chẳng ai đủ trình độ để hiểu :D
Up lên cho mod vào giải quyết. Vẫn tiếp tục vào sỉ vả người khác. Vui phết :D

Tôi làm ăn với easyptc lâu rồi chú em àh, và cũng chính là khách hàng đầu tiên Tool EasyPTCPro, lúc easyptc tuyển support thì tôi đã ngưng làm ăn với easyptc rồi chứ đừng nói lúc chú em đc chính thức làm support, chú em lấy cái quyền j để đc nhiều chuyện nói nghe xem nào? ^^!

PS: Chú em đang kiện tôi về vấn đề j vậy, mém hiểu chứ chưa hiểu ;))

Upvote 0
Tôi tin là bạn thông minh mà. Đọc các comment của người khác sẽ hiểu ^^! Là lá la... Up phát cho mod mau giải quyết ^^

Upvote 0
Tôi tin là bạn thông minh mà. Đọc các comment của người khác sẽ hiểu ^^! Là lá la... Up phát cho mod mau giải quyết ^^

Bị vậy lâu chưa?? gia đình biết chưa???

Upvote 0
@UANDME

Thưa bạn UANDME, đây là topic tranh cãi của bạn và hunterxxi vì bạn đã chơi xấu vào nhà người ta gây rối, nên đừng lôi thêm mình, lấy hoạt động của hội, lấy việc kêu người khác điên vào làm gì mà loãng chủ đề chính. Tranh luận bằng lý lẽ hợp lý đi bạn.

Mình đã dặn Hunterxxi đừng post logchat lên rồi vì đó chỉ là chuyện trò linh tinh của 2 ae thôi. Chắc cậu ấy bức xúc quá nên phải làm thế để : cho mọi người thấy 1 phần tính cách của bạn, và dẫn chứng thuyết phục kèm theo cái cách bạn vào phá topic tool của cậu ấy.

Còn cách nói chuyện với tôi và cậu, chẳng có j là khác hẳn cả: tôi phải nói chuyện lịch sự với khách hàng, còn cách tôi nói với supporter là cách tôi tâm sự về 1 khách hàng, và vì tôi lớn tuổi hơn supporter nên cách nc của tôi thoáng hơn, chỉ vậy thôi.

Trước đây tôi xem cậu là bạn bè và có thể là bạn bè tốt, nhưng sau 1 vài sự cố với cậu thì tôi hiểu là cậu đối tác là được rồi.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week