Waiting for Answer Mong nick TomRiu vào trả lời giúp mình

Status
Not open for further replies.
can.kychanh là của tom riu
can_kychanh là của 1 bác reg trước năm 2012

Có sự trùng hợp ngẫu nhiên :D
mình cũng muốn reg nick can_kychanh nhưng rất tiếc là lúc đó reg không đc nên mới để dấu chấm đó cậu!

ko phải, bạn nhìn vào chỗ mình đưa chuột vào giúp mình. Nick chat rõ là [email protected]
Đã bảo là first name mà
Trong yahoo nếu có đặt first name thì trong list nó hiện first name , nếu không đặt gì hết thì nó mới hiện nick chính (điều kiện là thằng scam đã add nick bạn trước đó)
Tớ thấy bạn có thu mua vài lần nên thằng scam đã add nick bạn trước đó rồi.

sao cậu biết nick đó reg 2012 hay vậy?

Đã bảo là first name mà
Trong yahoo nếu có đặt first name thì trong list nó hiện first name , nếu không đặt gì hết thì nó mới hiện nick chính (điều kiện là thằng scam đã add nick bạn trước đó)
Mình ko phải nói cái first name, mình zoom in rồi đây

Attachments

298.2 KB · Views: 35
Đã bảo là first name mà
anh ncxn xem lại cái con trỏ hiện rõ ra là [email protected] , ko phải first name đâu, coi chừng hố h

đúng là cậu có pm mình nhưng không hề giao dịch gì nhé, thậm chí mình không trả lời lun, còn log chát chỉ có vài dòng:
15:00:52
misakio26081989: ban oi
15:00:54
misakio26081989: minh can mua pp
15:01:40
misakio26081989: $350
15:01:46
misakio26081989: rate 19 duoc ko ban?
nếu cần thì mình sẽ chụp lại hoặc nhờ mod nào teamview nhé!

theo 2 hình mà chủ theard đưa thì mình thấy 2 nick cùng 1 log chat, hình như hôm trước cũng có vụ tương tự như vậy nick fake và nick thật bị yahoo gộp chung vào 1 log chat.
scam9-jpg.23874
scam3-jpg.23866
Ý mình là như vậy đấy, vì mình rõ ràng add nick của chủ topic bằng cách copy paste thì ko thể nào mình lại add thành can_kychanh được

đây nhé: rate thấp nên mình không có pm lại lun nhé:

Last edited:
can_kychanh là của 1 bác reg trước năm 2012. Sau cậu lại biết chính xác nick reg vào năm 2012 thế :)
viết thiếu chữ cũng bắt bẻ! ừ thì: sao cậu biết nick đó reg trước 2012 hay thế!
hài lòng chưa?

can_kychanh là của 1 bác reg trước năm 2012. Sau cậu lại biết chính xác nick reg vào năm 2012 thế :)
nói thật nhé, lúc thì cậu kêu nick đó reg trước 2012, khi mình hỏi thiếu chữ thì cậu lại nói sao mình biết nick đó reg 2012 , hình như cậu đang cố tình gài mình thì phải? mình thì lại đang nghi ngờ cậu với tên scamer , cố tình vào đánh lạc hướng!

trong list của bạn có hai nick 1 giả , một thật -> nếu đặt cùng first name thì history sẽ giống nhau-> lúc bạn chat đi bấm thằng scam để chat

nói thật nhé, lúc thì cậu kêu nick đó reg trước 2012, khi mình hỏi thiếu chữ thì cậu lại nói sao mình biết nick đó reg 2012 , hình như cậu đang cố tình gài mình thì phải? mình thì lại đang nghi ngờ cậu với tên scamer , cố vào đánh lạc hướng!
đúng là có 1 sự trùng hợp
can_kychanh là nick reg trước và can.kychanh là nick reg sau chẳng lẽ nó có thể dự đoán là can.kychanh sẽ chơi mmo và sẽ có pp để sell hay sao mà nó reg sẵn can_kychanh để chờ thời cơ scam rồi .

đúng là có 1 sự trùng hợp
can_kychanh là nick reg trước và can.kychanh là nick reg sau chẳng lẽ nó có thể dự đoán là can.kychanh sẽ chơi mmo và sẽ có pp để sell hay sao mà nó reg sẵn can_kychanh để chờ thời cơ scam rồi .
sao mấy cậu biết can_kychanh là nick reg trước? và nick đó đã từng hoạt động mmo ko? và xin lập 1 topic khác nếu các cậu nghi ngờ! đang đi lệch hướng nhé!

mình cũng muốn reg nick can_kychanh nhưng rất tiếc là lúc đó reg không đc nên mới để dấu chấm đó cậu!
đây còn gì nick chưa có thì tại sao ko reg được ?

Sau khi đọc TOPIC bán $600 của bán Tom Riu thì mình ko thấy bạn thớt comment muốn mua PP và hình như cậu ấy chỉ Pm yahoo cậu Tôm Riu. Và cũng trùng hợp là bạn Tom Riu đã không tl thớt và cũng trùng hợp là cậu scam kia cũng pm và nói là còn hơn $300 :D Có 1 sự hài hước nhẹ ở đây!

Sau khi đọc TOPIC bán $600 của bán Tom Riu thì mình ko thấy bạn thớt comment muốn mua PP và hình như cậu ấy chỉ Pm yahoo cậu Tôm Riu. Và cũng trùng hợp là bạn Tom Riu đã không tl thớt và cũng trùng hợp là cậu scam kia cũng pm và nói là còn hơn $300 :D Có 1 sự hài hước nhẹ ở đây!
rate thấp mình có quyền không trả lời nhé cậu! , nhìn log chat yahoo đi, chính thớt pm mình và mình không trả lời lun nhé! và đang hỏi cậu: sao cậu biết nick đó reg truowcs 2012??? hình như cậu đang cố tình đá đểu thì phải?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week