Ask moonbit.co.in

Bạn kiểm tra xem trình duyệt của bạn có chặn gì không? Và check kỹ lại địa chỉ bitcoin xem.

1 satoshi bằng 0.00000001 BTC. => Bạn có 0.00020178BTC.
Lấy số BTC nhân với giá BTC hiện tại là ra, giá bây giờ thấp lắm, 1BTC=373.96USD theo nguồn từ Bitstamp.
=> Số satoshi của bạn trị giá khoảng $0.07.
Có vẻ thời hoàng kim của BTC sắp qua rồi, chiến nhanh kiếm chút vốn rồi nghỉ là vừa.^^.
BTC-e thì sao bac? em toàn theo giá đó bác ạ . mà sao BTC giờ giá nó sút nhanh thế nhỉ?

BTC-e thì sao bac? em toàn theo giá đó bác ạ . mà sao BTC giờ giá nó sút nhanh thế nhỉ?
Giá các site đều same same nhau cả thôi bạn.
Cái nào cũng có thời cả mà, BTC từng chạm ngưỡng $1000 thì giờ nó tuột dốc thôi, với cả nó tồn tại lâu quá rồi, cái gì cũng vậy, leo cao rồi thì té cái ào, chạy lâu thì phải có lúc đuối sức. Không biết nó có tồn tại bền không nhưng thiết nghĩ cũng đến lúc nó giảm giá rồi.

Microwallet + Bitcoin Clound + Bicchest : 3 ngày ko pay :confused: Balance tên 1 triệu hết rồi

Microwallet + Bitcoin Clound + Bicchest : 3 ngày ko pay :confused: Balance tên 1 triệu hết rồi
2 cái bit kia thì mình không biết vì không chơi mấy site pay qua đó, còn microwallet thì bạn check lại xem min pay của bạn là bao nhiêu nhé. Nó có 1 min pay để tiết kiệm phí chuyển, min đó cũng trên 1tr satoshi đó bạn.

2 cái bit kia thì mình không biết vì không chơi mấy site pay qua đó, còn microwallet thì bạn check lại xem min pay của bạn là bao nhiêu nhé. Nó có 1 min pay để tiết kiệm phí chuyển, min đó cũng trên 1tr satoshi đó bạn.
Dạ thưa, Microwalet mình để chế độ Auto 24h cậu ơi.
2 thằng BIT kia tuần trước còn pay đều lắm sao mà tuần này trở chứng.
1 ngày nếu chăm thì 1 thăng cũng hơn 50K lận

Dạ thưa, Microwalet mình để chế độ Auto 24h cậu ơi.
2 thằng BIT kia tuần trước còn pay đều lắm sao mà tuần này trở chứng.
1 ngày nếu chăm thì 1 thăng cũng hơn 50K lận
Cái min kia cũng auto cậu à, chỉ là cái min thấp cái min cao thôi. Nếu check mà thấy min thấp mà chưa pay thì support nó giải quyết đi cậu. Còn thì nhiều người vẫn được pay đều mà.

Sorry, something very bad has happened - please try again later

TÌnh hình là đủ minpay của 2 trang đó, nhưng mà gần 3-4 ngày hôm nay không có payment nào!
Có bro nào bị như z hk?

Hih, vì đang luồng mọi người bàn nhau vụ ví micro không pay nên mình tưởng bạn muốn tìm email micro. Sorry sorry bạn.
em xử lý đc cái trên rùi nhưng giờ capt xong nó ko +$ vào ví trên trang luôn là sao ạ

blance ko đc +, nó cộng sau hay ko cộng nữa hả các anh ơi :(
Nó cộng ngay sau khi đánh capt xong. Bạn kiểm tra thử xem trình duyệt của bạn có chặn gì từ site này không? Hoặc thử lại vào lúc khác vì đường truyền quốc tế vẫn chưa fix hoàn chỉnh nên site có thể không load đúng. Nhưng nếu bạn đã điền ví và capt đúng thì mình nghĩ nó vẫn đang chạy satoshi, khi nào vào được thì nhận bạn nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week