Ask moonbit.co.in

Ac ref phải Clamnow được bao nhiêu thì nó ính % ra bác nhé . k co chuyện ref k làm mà cũng nhận được tiền đâu

các bác cho e hỏi cái lỗi gõ capt xong nhưng ko đc cộng satoshi đã có cách sửa chưa :( bị mấy hôm nay mà ko làm gì đc, ngay đến pay tuần cũng ko đc @@ chẳng hiểu

nó pay rồi đó , mấy thánh cheat vài tr sactoshi nó pay chưa

không cần gõ captcha bấm Clamnow , đũ 5k5 vào chủ nhật nó tự động pay hả ?
Bấm Claim Now xong gõ captcha rồi bấm Submit hoặc enter bạn ạ.
Uh, tích satoshi đến chủ nhật, nếu trước thời điểm nó duyệt satoshi mà có đủ 5k5 thì nó pay còn chưa đủ thì bảo lưu tới tuần sau.

Tại sao mình cứ nhập captcha nhưng ko nhận đc satoshi nhỉ :( bị hơn tuần nay rồi, có ai gặp trường hợp này ko :( giúp mình vs

Site này loto phải k nhỉ? Tớ khoái thể loại chiếc nón kỳ diệu.
Không phải lotto, nó giống như auto surf ấy, chỉ là không có surf thôi. Bạn nhập cái ví BTC vào rồi để đó satoshi sẽ tăng từ từ theo thời gian, khi nào thích vào bấm Claim Now, gõ capt xong thì số satoshi đó sẽ nhảy vào main balance, đến chủ nhật nó duyệt, nếu bạn đủ 5500 satoshi thì nó gửi số satoshi đó vào ví BTC của bạn. Cách chiến site này của mình là dùng time ngồi máy để Claim mỗi 5 phút, cứ 5 phút thì được tầm 60-70 satoshi, còn để nó tự chạy càng lâu thì số satoshi có được cũng ít nên trừ những lúc không ngồi máy, còn lại mình claim nó thường xuyên. Để chạy lâu thì cả ngày cũng chỉ có nhiều lắm là 4000 satoshi, nhưng claim mỗi 5 phút thì 60 satoshi (số satoshi tối thiểu trong 5 phút) 5 phút x 10 lần (số lần 5 phút trong 1 tiếng, tính chẵn) x 4 (số tiếng mình ngồi claim) = 12000 satoshi.^^. Cho nên cứ tận dụng time ngồi máy để claim nó.

Tại sao mình cứ nhập captcha nhưng ko nhận đc satoshi nhỉ :( bị hơn tuần nay rồi, có ai gặp trường hợp này ko :( giúp mình vs
Nếu bạn chơi lâu mà tự dưng bị thì bạn support nó thử. Còn bạn mới chơi thì bạn thử kiểm tra lại trình duyệt của bạn xem trình duyệt của bạn có chặn gì từ site này không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week