Một con dog mang tên exchanger999

Chán thật lương tâm giẻ rách chỉ đánh đổi bằng 200K
Ăn của người liệu có thanh thản không
Có khi ra đường xe hỏi thăm 200K chả bỏ lại bằng 200tr ấy chứ

Chán thật lương tâm giẻ rách chỉ đánh đổi bằng 200K
Ăn của người liệu có thanh thản không
Có khi ra đường xe hỏi thăm 200K chả bỏ lại bằng 200tr ấy chứ
hihi exactly ! ak anh dương có LR không bán em với em cần gắp

1. Trái đất lại thêm 1 thằng có hình dạng là người nhưng suy nghĩ lại là súc vật
2. Tình thương người của anh Dương đã gửi nhầm người, không phải là người nhận - giống em :p

Up lên cho bác Dương , chia bùn cùng bác nhé , được mấy ex như bác...Cũng chính vì lũ *** này mà lòng tin ko còn giá trị !!!

chia bùn cùng anh.

Đôi khi thường ng` lại kích thích sự lừa đảo @@!.

đm đại ka này giống em vl! giúp *** để rồi *** nó cắn lại! mới mmo nên chưa "thương người" trên này nhưng ngoài đời em cũng có "thương" mấy con *** rùi :D

Anh em exchange cùng lập nên quy tắc giao dịch đi thôi . Cho khỏi có kẻ lợi dụng .

---------- Post added at 10:49 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

đm đại ka này giống em vl! giúp *** để rồi *** nó cắn lại! mới mmo nên chưa "thương người" trên này nhưng ngoài đời em cũng có "thương" mấy con *** rùi :D

Cu này , nợ anh ;))

chia buồn cùng e nhé!!! thỉnh thoảng t7- cn cũng mượn tạm bác D $, người tốt thế mà cứ bị scam hoài !!!!

Haizz, mượn cớ là khó khăn để scam, nợ đời rồi sẽ trả lại đời, các bạn scammer cứ yên tâm mà scam, rồi tương lai các bạn sẽ phải trả giá cho việc đó ;), rồi các bạn sẽ khó khăn còn hơn những gì các bạn để than thở khi scam ;).
Chúc các bạn sớm đạt đc đều đó :)

Chia bùn cùng bác Dương.
Mà bán Dương còn LR ko? Bán cho bác Rùa kìa :binhsua47:

Trên mạng thì em chưa cho ai mượn tiền bao giờ :binhsua39:
còn ngoài đời thì bị mất gần 3tr vì thương người, thấy họ than nghèo than khổ rất tội khi đến hỏi mượn tiền :binhsua36:
Mà tiền thì em rất khổ cực mới kiếm được để lo cưới vợ :binhsua46:

Last edited by a moderator:
Chia bùn cùng bác Dương.
Mà bán Dương còn LR ko? Bán cho bác Rùa kìa :binhsua47:
Anh toàn thu LR thôi vì anh chủ yếu ex PP mà

hỡi thế gian tiền là gi mà khiến cho con người mất đi nhân tính? cầu mong cho bọn đó được về tây phương !

chị này lớn hơn cả đai ka hả sao xưng e :binhsua157:

Đúng vậy đệ chị ấy lớn tuổi rồi đó nên toàn ẩn mình thôi keke

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,175
173,267
Latest member
giaxevario125

Most viewed of week

Most discussed of week