Một con dog mang tên exchanger999

lời khuyên chân thành là nếu anh thương người thì kiếm mấy người nghèo tàn tật mồ côi cho tiền nha anh. Những người đó còn tội nghiệp hơn biết bao nhiêu lần cái lũ sinh viên ranh ma này.

P/s : Em là sinh viên tốt , ko fai ranh ma :)

cho vay 1000lr đi đang thiếu tiền cưới vợ gấp =)) =))
đùa thôi chia buồn nhé thớt

Anh Dương ơi cho em vay 50 PP vs !

!!!

Cẩn thận đùa ko đúng lúc đại ca :|

---------- Post added at 11:05 PM ---------- Previous post was at 11:04 PM ----------

lời khuyên chân thành là nếu anh thương người thì kiếm mấy người nghèo tàn tật mồ côi cho tiền nha anh. Những người đó còn tội nghiệp hơn biết bao nhiêu lần cái lũ sinh viên ranh ma này.

Sinh viên ai cũng ranh ma bác ạ ,nhưng mà tự nhận mình là người tốt thì có 2 mặt của nó đó , trẻ thì phải năng động , nói đến từ "lũ sinh viên ranh ma " , thì ko đúng rồi :)

Sinh viên :m020: sinh viên trường mình, đại học Luật đấy, nhưng có bao giờ chấp hành luật đâu :m020:
"Sinh viên Luật ném rác lung tung, lên thư viện xé giáo trình tài liệu, trộm cắp vặt mới là sinh viên luật" :binhsua37:

e cung la sv dau.nhung ko phai la " lu sv ranh ma"!!bac dung vo dua ca nam the><

nick yahoo họ là gì vậy mọi người, để biết còn tránh, công nhận mặt dày thiệt :(

Yahoo nó là : exchanger999

TK VCB :

Tài khoản ghi có 0491000409343
Tên chủ tài khoản ghi có VU VAN THANH

Oái vừa tìm thấy cái blog này của nó
Lại còn ăn cắp bản quyền cái hiệu ứng ra đảo của mình nữa

http://exchanger999.blogspot.com

My info:
1. Tên : Vu Thanh
2. Số đt : 0985.205.348 ( khi cần vui lòng gọi điện thoại khi không online yahoo)
3. Đ/c: 45 Nguyễn Phong Sac – Cau Giay – Ha noi
4. Yahoo : exchanger999 (duy nhất vui lòng gọi qua điện thoại trước khi ex để tránh bị scam)

Last edited by a moderator:
Up dùm:

My info:
1. Tên : Vu Thanh
2. Số đt : 0985.205.348 ( khi cần vui lòng gọi điện thoại khi không online yahoo)
3. Đ/c: 45 Nguyễn Phong Sac – Cau Giay – Ha noi
4. Yahoo : exchanger999 (duy nhất vui lòng gọi qua điện thoại trước khi ex để tránh bị scam)

Exchanger999 Service - PP - AP - LR - PM - OP...

DICH VU TRUNG CHUYEN TIEN DIEN TU. UY TIN LA SU THANH CONG"

Đọc câu này trên blog nó mà mắc ói

Sinh viên :m020: sinh viên trường mình, đại học Luật đấy, nhưng có bao giờ chấp hành luật đâu :m020:
"Sinh viên Luật ném rác lung tung, lên thư viện xé giáo trình tài liệu, trộm cắp vặt mới là sinh viên luật" :binhsua37:

Do họ chỉ mới là sinh viên :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,173
173,266
Latest member
duyhuan121

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week