MỘT MÌNH BUỒN QUÁ, CẢM THẤY KÉM CỎI BẤT LỰC!

Mình năm cuối đây,học hành cũng chả ra gì,suốt ngày cắm đầu vào mt,đến lớp nghe bọn bạn trao đổi bài mà chả hiểu gì

triết gia nào đó tớ quên tên rồi nói rằng: mục đích của việc đi học là để biết mình ngu ở mức độ nào, cho nên ban chả hiểu gì thì ko phải lo, vì càng học càng ngu mà, bạn cứ xác đinh mục tiêu và phấn đấu, sống biết trân trọng thời gian, thời gian qua đi ko lấy lại được

Mình cũng đang học IT , buồn rất ư là buồn vì đang học chẳng làm gì được ra tiền. Bỏ mmo đã lâu quay lại giờ ko biết làm gì ăn, muốn có vốn cũng khó khăn, giờ đang cảm thấy rất mệt nhưng sẽ cố gắng kiếm việc làm lấy vốn :)

Chắc đi làm thêm thôi, mệt mỏi máy tính lắm rồi!

Không có gì phải chán nản cả, đời còn dài tương lai còn rộng, không ai nói trước được tương lai nên hãy cứ cố gắng thôi.

Cám ơn anh! Tại không có người bạn MMO nào, cứ đầu tắp mặt tối nghiên cứu mà toàn nghĩ ra cái mà người ta làm rồi thất bại. Vốn PTC có ýt em đầu tư trang PTC bjo nó không thanh toán :3 em buồn lắm chứ! :3

Đầu tắp mặt tối, suốt ngày nghiên cứu kiếm tiền nửa năm trời không ra ngoài. Học thì không tốt, Hà Nội lạ lẫm 2 năm trời! Chẳng biết mình bị Trầm cảm hay chưa nữa!!!

PTC, OFFER, YTB

Cuối cùng chỉ tiếp nối thất bại người đi theo trước, chẳng có một người thầy, người bạn nào cả.

Muốn làm bạn của họ thì phải giỏi như họ, ... Cảm thấy khó khăn, nản chí!

Nhìn cái tình cảnh sinh viên này mà buồn chán, sinh ra đã không được giỏi và may mắn như họ...

Cảm thấy buồn và tủi thân, ...

Các bác cứ cho là em là thằng đàn ông kém cỏi cũng được, cơ mà được chia sẻ lên đây em vơi đi phần nào! :3

cũng gà mờ cơ mà dc cái lì đòn mặt dày nên cũng đỡ khó khăn và vẫn chưa kiếm dc gì 5$ /ngày ngoài captcha huyền thoại

Nếu chỉ để kiếm tiền thìd sẽ chả bao có đủ $ mua vắt xôi đâu. Làm vì đam mê đi bạn ơi

đi làm việc ở ngoài thử xem sao
giao lưu nhiều biết nhiều
dù chỉ là bán hàng linh tinh
nhưng nó cũng sẽ có niềm vui cho mình

Mình ai cũng bảo thật thà quá, ra xã hội toàn bị bắt nạt, bạn mình bảo cứng rắn lên. Sao mà khó quá!

Nên mình muốn làm MMO để không phải ra ngoài!

Mình ai cũng bảo thật thà quá, ra xã hội toàn bị bắt nạt, bạn mình bảo cứng rắn lên. Sao mà khó quá!

Nên mình muốn làm MMO để không phải ra ngoài!
cùng cảnh ngộ nên mình hiểu và đồng cảm với thớt

Đầu tắp mặt tối, suốt ngày nghiên cứu kiếm tiền nửa năm trời không ra ngoài. Học thì không tốt, Hà Nội lạ lẫm 2 năm trời! Chẳng biết mình bị Trầm cảm hay chưa nữa!!!

PTC, OFFER, YTB

Cuối cùng chỉ tiếp nối thất bại người đi theo trước, chẳng có một người thầy, người bạn nào cả.

Muốn làm bạn của họ thì phải giỏi như họ, ... Cảm thấy khó khăn, nản chí!

Nhìn cái tình cảnh sinh viên này mà buồn chán, sinh ra đã không được giỏi và may mắn như họ...

Cảm thấy buồn và tủi thân, ...

Các bác cứ cho là em là thằng đàn ông kém cỏi cũng được, cơ mà được chia sẻ lên đây em vơi đi phần nào! :3
Mình đọc xong chỉ thấy buồn cười thôi chứ ko thấy buồn cùng bạn

Hồi trước làm gì có thầy nào dạy kiếm tiền trên MMO là gì? Muốn kiếm được tiền và thành công trên MMO bạn phải đánh đổi rất nhiều thứ và phải cam chịu gần như 99% là áp lực từ thất bại

Nửa năm, chỉ mới là con số lẽ thôi bạn, bạn còn phải đánh đổi nhiều hơn nữa. Đừng trong mong thầy bà nào trên đây chỉ bạn, Họ chỉ hướng dẫn bạn hết lòng khi bạn là gì đó đặc biệt mà họ quan tâm, còn ko miếng ngon ko đến lượt bạn

Điều tiếp theo là không phải Bro nào trên đây cũng giỏi, Có nhiều người bước lên trên onl nửa chữ tiếng anh không biết, và đến với MMO hoàn toàn tình cờ. (Ví dụ là mình chẳng hạn
) Không ai dở cũng chẳng ai giỏi. Lối đi nào đã có người bước qua thì nó không còn là con đường giúp bạn thành công tuyệt đối. Vì thế phải tự tìm ra lối đi riêng và dấu chân đầu tiên là của bạn

cũng gà mờ cơ mà dc cái lì đòn mặt dày nên cũng đỡ khó khăn và vẫn chưa kiếm dc gì 5$ /ngày ngoài captcha huyền thoại

có lẽ mình ko có năng khiếu captcha, nhập ròng rã mấy tháng tốc độ vẫn chậm, bảm sinh cái gì cũng chậm!

mình mmo chỉ là phụ thôi bạn, kiếm đc bao nhiêu cũng kệ mình chơi ptc bằng a1 trang nào rút đc thì rút ko đc thì thôi. Quan trọng là học thôi. Cầm cái bằng khá giỏi ra có việc làm thôi , sinh viên thì phải khổ chứ bạn :D
Giờ đang theo bạn @vun248 tập tành cpm thôi :D
muốn vừa học vừa có tiền lại ko cần nhìu kỹ năng thì chỉ có thể loại đó thôi , bác rất may mắn khi có ng chỉ dạy rồi :D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,695
174,973
Latest member
tivuhoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week