MỘT MÌNH BUỒN QUÁ, CẢM THẤY KÉM CỎI BẤT LỰC!

ráng giao lưu mấy forum nước ngoài nhiều vào + search GG xem review này nọ...

mấy bro trên này cũng đi lên từ forum với GG search cả thôi, hiếm có ai giỏi sẵn lắm...

Humm, MMO để kiếm tiền, để trang trải cuộc sống nhưng cốt lõi vẫn là tiền để phục vụ sức khỏe, phục vụ cuộc sống. Như bạn nói thì chỉ suốt ngày ở nhà ko hề ổn, bạn nên đi làm thuê đâu đó đi, mạnh dạn lên. Sống là phải hòa đồng, nhanh nhạy thì mới có nhiều cơ hội kiếm tiền. Kể cả bạn có tiền nhưng cứ mmo ko ra ngoài mãi thì cũng ko đc, mà mmo ko có bền, nó chỉ là kiếm thêm thôi, Còn nếu muốn bền chỉ có làm nghề IT hoặc có mánh khóe gì đó. Bây giờ bạn ngại va chạm bên ngoài nhưng ko thể cả đời như vậy đc, mình còn trẻ phải lao đầu đi làm đi bắt mối quan hệ chứ! Thôi chúc bạn thành công!

em cũng như bác , ở ngoài hay ở mmo cũng chả có bạn bè gì :( chán cuộc đời ko bik đi về đâu

Rồi tự nhiên có thằng bạn bảo làm Seo cho mấy cty và trang Web nước ngoài rồi làm và gắn bó với MMO đến nay. Trước đó a cũng từng đầu tư 1 trại nuôi gà với số vốn 70 triệu và lỗ nặng, nhưng chưa bao giờ a thấy nản cả, vẫn cứ quyết tâm và cố gắng. Các em còn ít tuổi nên còn cả một chặng đường phí trước không có gì phải nản phải buồn cả. Sau lưng là bố mẹ và gia đình mình nên hãy cứ cố gắng mà vươn lên sống vì người thân của mình!
Giờ bác vẫn nuôi GÀ ạ..:D

Chả có gì phải nản cả,cứ cố gắng rồi mọi thứ sẽ không phụ bạn :rolleyes:

Giờ bác vẫn nuôi GÀ ạ..:D
Mình nuôi Net Youtube tháng cũng kiếm được trên 1K, trước bỏ tiền theo được ông thầy, nói chung là cũng may. Như chết đuối vớ được cọc vậy

cầu lo ng biên ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,695
174,974
Latest member
hydrogenwatermac

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week