Tutorial Một số điều cần lưu ý khi chơi Coingeneration

Cứ 1acc/1VPS là ngon, mình đã test dùng IP US reg và IP Việt log mấy cái acc thì bị blocked mất 1 acc, chắc hên xui :D

mới login web thử, thì heo ăn 1 acc rồi: thế mà tool vẫn chạy, ko kiểm tra thì uổng Ram
đang check mấy acc khác

thêm 1 acc nữa cũng ra đi
chắc cái còn lại cũng đi ra :binhsua46:

Làm sao biết acc bị ban thế các bác.acc em vao bt nhưng ko thấy chữ request payment.

login vào web ko được, nó báo lock chứ sao.
chắc acc of u chắc đang đang trong tình trạng check
good luck

Chỉ được cái chém gió là giỏi . Trong tay cắm được bao nhiêu acc mà nghe nói cứ như kinh nghiệm lắm

Ông này trên trời rơi xuống à, thảo luận coin, tự nhiên lôi pp vào đây
trên trời cốn lài
*** ai chả biết là coin chưa mở paypal

Last edited by a moderator:
Mấy bạn cho mình hỏi mua VPS của seller nào là ok nhất ah. Nhiều người bán quá mình không biết mua của ai nữa

Mấy bạn cho mình hỏi mua VPS của seller nào là ok nhất ah. Nhiều người bán quá mình không biết mua của ai nữa
mình đang sài vps của bác binh6699 , 6$ / tháng cũng ngon :binhsua03:

mình đang sài vps của bác binh6699 , 6$ / tháng cũng ngon :binhsua03:

Mà h treo thì khoảng mấy ngày là rút tiền được bạn. H còn rút về PZ được không bạn. Hix mình newbie nên còn gà quá

Chỉ được cái chém gió là giỏi . Trong tay cắm được bao nhiêu acc mà nghe nói cứ như kinh nghiệm lắm
Trong tay mình đang cầm hơn 100acc và không bị band acc nào ăn mấy tuần nay nếu không tin mời bạn xem poof tạm mấy tấm nếu muốn thêm thì cứ việc nói :binhsua27: Lần sau vào topic của mình đừng có sủa bừa nhé bạn trẻ:binhsua104:

- - - Updated - - -

Mình đang dùng của Xteen này ổng sp tốt với speed cũng rất ổn nhé ^^!

trên trời cốn lài
*** ai chả biết là coin chưa mở paypal
bạn bị té giếng lúc còn nhỏ hay mới sinh ra đã bị ngu bẩm sinh thế...
tạo pic riêng mà thảo luận về PP đi.

Ăn thì ăn 1 mình, thấy người share thì vào sỉ soi, thanks chủ thớt nhe

- - - Updated - - -

Ăn thì ăn 1 mình, thấy người share thì vào sỉ soi, thanks chủ thớt nhe

Trong tay mình đang cầm hơn 100acc và không bị band acc nào ăn mấy tuần nay nếu không tin mời bạn xem poof tạm mấy tấm nếu muốn thêm thì cứ việc nói :binhsua27: Lần sau vào topic của mình đừng có sủa bừa nhé bạn trẻ:binhsua104:
Bạn là nỗi khiếp sợ của những người chơi 1 acc như mình :-ss.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week