Help Một số đóng góp nhỏ về sự cân bằng giữa click/lead của các code network hiện tại Và một số suy nghĩ

leech bài thì ghi rõ nguồn chứ

leech bài thì ghi rõ nguồn chứ
Mình cũng tham khảo nhiều, và topic này do mình tổng hợp lại theo kinh nghiệm của mình chứ không phải leech bài. Nếu bạn cảm thấy có bài giống như topic này bạn cứ post lên, mình sẽ tự close topic của mình. :)

Thực chất quảng cáo là view chán mới click click chán mới thực hiện thực hiện chán mới lead và lead chán mới lock

Nói câu này ko hĩu zì cả??? click click zì lead lead? =)) :binhsua18:

Nói câu này ko hĩu zì cả??? click click zì lead lead? =)) :binhsua18:

Hic, Ví dụ thế này: cậu bày bán 1 cái gì đó chỗ chợ chẳng hạn. Như thế những người đi qua thì sẽ có người nhìn món hàng của cậu ( view), có người cầm món hàng của cậu lên xem ( click) và có người sẽ mua món hàng của cậu ( lead ).

vậy hiểu thế này không biết có đúng không:
vew: xem (treo lên ai mà không xem)
click: có làm nhưng không có thanh toán!
lead: có làm và có thanh toán (poin)...

nếu hiểu sai thì ai biết chỉnh lại dùm! khổ thân tôi... ngâm cứu mấy ngày ...

tham gia mmo dc nửa năm và cuối cùng giờ iem đã hiểu tất cả ý của thớt :)) :m055:

Tên bộ code network nó sử dụng chứ cái gì :binhsua163:
Bác liệt kê toàn bộ lưu ý của các tracking soft còn thiếu mỗi thằng này ko thấy nói đến :)) ý em nó là như vậy :p

Bác liệt kê toàn bộ lưu ý của các tracking soft còn thiếu mỗi thằng này ko thấy nói đến :)) ý em nó là như vậy :p
Loại code này thấy ít network sử dụng. Tớ cũng chưa chạy offers của những network sử dụng code này. :(
Cậu reg những net sài code này thì test rồi share kinh nghiệm cho anh em chứ tớ chưa chiến nên ko biết :D

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week