Help Một số đóng góp nhỏ về sự cân bằng giữa click/lead của các code network hiện tại Và một số suy nghĩ

Đoạn đầu còn hiểu. Cơ mà cũng thắc mắc, đối vs những con mới, lead 100%, chẳng nhẽ lại tìm cách để n ko lead để đỡ bị faud à =.=''

Last edited by a moderator:
Đoạn đầu còn hiểu. Cơ mà cũng thắc mắc, đối vs những con mới, lead 100%, chẳng nhẽ lại tìm cách để n ko lead để đỡ bị faud à =.=''

Lead 100% thì bạn click cho nó giảm tỉ lệ đó xuống thôi :D

Check frau chuẩn nhất là 2 code LinkTrust DirectTrack.

Về LinkTrust vn mình hay làm cho thằng triadmedia nó sử dụng code này và tính lead/click<10% thì sẽ không bị cảnh báo.
Thủ thuật nhỏ là bạn click xong offer xóa cookies và click lại vẫn được đếm .

Bạn cho mình hỏi là ngoài những NETWORK sử dụng 2 loại code này thì mình có thể dùng cái thủ thuật nho nhỏ này để tăng click hok (theo mình hiểu là 1 ip click rùi clear cache, xóa cookie rùi click tiếp), làm vậy có bị trảm hem :binhsua48:

e làm này lead nhưng click con khác để % nó thấp có được k bác Le tam nhỉ

Tuỳ net thôi ThuyTien93dn - Với net Wall thì ko cần chứ Net banner t hì chả cần click đâu ! :binhsua113: Theo tớ biết là thế ! Còn các Pro thì chịu

Theo code phổ biến nhất:

LinkTrust
HasOffers
HitPath
DirectTrack
Cake Marketing
Effectus
Gain Corporation
thì như mình mới chơi thì nghiên cứu cái nào trước để chiến
Mong các pro chỉ giáo

Lead con nào thì click con đó. Chứ lead con A mà đi click con B sao đc :D
có vẻ khó khăn đây...EPC của em thì thấp 0.07...nhưng mà con off đó lead thì toàn trên 50%....sợ ghê...mà click off thì sock đâu ra lắm mà click được đây trời :3

có vẻ khó khăn đây...EPC của em thì thấp 0.07...nhưng mà con off đó lead thì toàn trên 50%....sợ ghê...mà click off thì sock đâu ra lắm mà click được đây trời :3
cũng chung câu hỏi. đào đâu ra lắm socks để giải quyết vấn đề này:binhsua18:

cho mình hỏi...

minh tham gia cái thằng probux

mỗi ngày tối đa có dc mấy chục click.. rồi mình có thể tạo nhìu acc.. trên cùng 1 ip máy tính hem?

1 ip có thể mở được nhìu acc

với lại có thể cùng 1 tại khoản LR cho nhiều acc hem..

mấy bác giúp với...:D

chả biết có lộn box hem :D

cho mình hỏi...

minh tham gia cái thằng probux

mỗi ngày tối đa có dc mấy chục click.. rồi mình có thể tạo nhìu acc.. trên cùng 1 ip máy tính hem?

1 ip có thể mở được nhìu acc

với lại có thể cùng 1 tại khoản LR cho nhiều acc hem..

mấy bác giúp với...:D

chả biết có lộn box hem :D
Lộn rồi , qua box PTC nhé bạn :)

Mấy bro cho hỏi mấy con off mà net nó lấy từ Acend, Adwork thì có nên 1 IP mà lead nhiều con không? Hay có kinh nghiệm nào giúp ít bị mấy net nó sờ gáy khi làm mấy còn off lấy từ 2 net này.:binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76:

Nút thanks ở đâu nhỉ? Bài viết rất hay! Mình xin đóng góp thêm chút! Để an toàn thì theo mình tỷ lệ convert nên tầm 4 - 7% gì đó thôi!

Hiện tại có rất nhiều code để các bạn lựa chọn làm network nhưng đa phần không phù hợp với túi tiền người VN :
Còn về thằng adworkmedia nó tính 1 IP = 1 click nên anh em chú ý chút. :)
Bác letam cho e hoi chut co cach nao click nhanh ở adw với adce k?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week