• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Một số log chat giữa mình và Rich. Anh em vào ở ngoài cuộc nên vào xem để bớt chém đi nhé. Chỉ người

toilatui

Banned
Reactions
3
MR
0.000
Ít nhất bạn chưa đủ tư cách chửi người ta đâu lấy nick chính vào mà cmt :m020:

suýt này nick nick, nick quan trọng vậy à
các pro như cậu thì có tiếng nói , còn nick member thì ko có tiếng nói à
bỏ cái kiểu nói khinh người đó đi
Tôi là uytinlagi bị ban 3 ngày (đến 19) vì vạch mặt cái nick clone kia là thằng Rich đó.
tạo cái nick này để đợi nick kia unban chứ ko phải clone để spam lung tung nhé

Tư cách là gì, tư cách là nick professional như cậu à, giống thằng mmolion là tư cách đúng ko
Tôi biết cậu, và cũng tôn trọng cậu, nhưng câu nói này của câu có vẻ nói mà ko biết suy nghĩ và hơi phân biệt nick rồi đấy

Thằng Rich này liên thiên rất nhiều việc chứ ko phải 1 việc.
Nào là nó kêu là RB ngay cho anh Bình hôm anh ấy dep 8000, rồi việc hôm nọ nó kêu mới trả 400 còn 200 của anh Bình , rồi ......
Nói chung rất nhiều và toàn là nói láo mà thôi

===> Ko tự dưng người ta ghét mà chửi nó đâu

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Ít nhất bạn chưa đủ tư cách chửi người ta đâu lấy nick chính vào mà cmt :m020:

Nick chính bạn ban chưa hết hạn. Ka ka ka ka

@ Rich : Khéo hôm 1/4 đi nhớ đeo kính đen nhá, không thì đừng trách. Hê.. nói 1 câu thoai.. Tao ghét mấy thằng chơi như mày. Hứa hẹn cho lắm xong sắp tới ngày hết chu kỳ, site scam => vào than thở => xù tiền. Tao rành quá Rich àh.

lúc này lúc nọ, may lúc trước hỏi là có rb lun ko. k rb mình ref người khác, may qá ko ref ông này, chỉ những người như bác luomzechai mới đc rich đưa lên thôi, các cậu là ref của rich ko nên tái đầu tư, tợi rút xong $ thì ref cho người khác hoặc chơi cái khác.:))
lúc nào rich thấy lợi thế về cậu ấy thì mới lên tiếng, còn ko thấy thì im lìm,. ko dám vào nói 1 câu nào,. hazzzz

nó chuyên gia lên chatbox bợ đít làm quen các Pro, các nhân vật có tiếng mà, nên khi nó có trốn các pro ko nói gì thì nó im thin thít
khi nó quay lại trả đc cho 1 người thì các pro nhảy vào bênh nó, nó hùa theo lớn tiếng

cái loại bợ đít kẻ mạnh, hút máu kẻ yêu như nó chỉ đáng bị nhổ vào mặt thôi
lại còn có thể loại người đc RB người ko =))
Tốt nhất để các professional, các MOD, các Master chơi với nó đi, anh em member tụi mình sao dám ý kiến với nó :))

Đã thề ko tham gia nữa, mà sao cứ thấy thằng Rich này lên tiếng là máu sôi lên vậy trời
hjchjc

mizz1233

Senior
Reactions
296
MR
0.052
Chú này làm ăn sao mà để họ nói thế không biết.... Ai phóng lao thì phải theo lao thui... Ai chưa phóng lao thì cầm lao theo tui.......... !

Nản toàn tập ông Rich ! :binhsua04:

huyetnhoc

Hero
Verified
Reactions
1,918
MR
0.009
kụt nói đúng đấy

Ai thử cầm tiền RB mà đi đầu tư đi - Lãi thì ko nói gì?

Bị site nó scam 1 phát lúc đó ngồi mà khóc

Tôi làm việc lúc nào cũng chuẩn bị sẵn tâm lý 2 đường sống và chết

Nhưng sống và chết là ở bản thân tôi

Tuyệt đối không bao giờ nghĩ đến chuyện SCAM tiền RB của mọi người

Cứ yên tâm mà chờ đợi
bữa nào rãnh đi nhậu típ rích ơi:m131:

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
suýt này nick nick, nick quan trọng vậy à
các pro như cậu thì có tiếng nói , còn nick member thì ko có tiếng nói à
bỏ cái kiểu nói khinh người đó đi
Tôi là uytinlagi bị ban 3 ngày (đến 19) vì vạch mặt cái nick clone kia là thằng Rich đó.
tạo cái nick này để đợi nick kia unban chứ ko phải clone để spam lung tung nhé

Tư cách là gì, tư cách là nick professional như cậu à, giống thằng mmolion là tư cách đúng ko
Tôi biết cậu, và cũng tôn trọng cậu, nhưng câu nói này của câu có vẻ nói mà ko biết suy nghĩ và hơi phân biệt nick rồi đấy

Thằng Rich này liên thiên rất nhiều việc chứ ko phải 1 việc.
Nào là nó kêu là RB ngay cho anh Bình hôm anh ấy dep 8000, rồi việc hôm nọ nó kêu mới trả 400 còn 200 của anh Bình , rồi ......
Nói chung rất nhiều và toàn là nói láo mà thôi

===> Ko tự dưng người ta ghét mà chửi nó đâu

toilatui

Thanks
0
sr vì trước tới h hay có vụ clone nick để cmt chửi nhau.
Lần sau thêm cái trích mình là ai và bị gì nhé :D

kingsoftatk

Senior
Reactions
169
MR
0.000
mình thì chả bênh ai nhưng mà mấy chú làm gì mà bù lu bù loa lên thế người ta hứa 1ck sẽ rb mà đợi đến ngày đó hẵng tính
Còn mấy bạn nghe lời mấy thằng đâm chọt moi mấy khoản đầu tư người khác thì nên xem lại nha >> tiền người ta thì người ta muốn làm gì thì làm có vấn đề đó mà bàn miết
NÓI 1 CÂU CÔNG BẰNG ai kêu rich idol scam thì show proof or gì đó chứng minh xem chứ bô bô cái mồm thì chẵng khác nào spam

vinhkhanhpy

Hero
Verified
Reactions
1,110
MR
0.010
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đơn giản 1 điều: Bạn là ai mà đòi coi bằng chứng này nọ này của tôi.

Nếu có coi thì chỉ có anh luomzechai là coi đc, vì tôi nợ tiền anh ấy

Còn bản thân bạn và mọi người.

Ở đây chưa đến kì thanh toán, việc gì tôi phải chứng minh tình hình tài chính của mình nhỉ?

Mình cũng chỉ đơn giản một điều :
Bạn coi thường tất cả các DOWNLINE của bạn!!!
Uy tín của bạn !!! Downline nghi ngờ bạn !!! Cần bạn giải thích để củng cố niềm tin bạn chẳng hề may mảy bỏ ngó ngàng và đưa ra một lời giải thích nào .
Hôm nay bạn vớ được cái phao đó là REFBACK hết chu kỳ , thì lên đây Comment nhiệt tình không như bữa trước chỉ dám nhìn không dám nói gì

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
Rút lại một điều, trước khi làm điều gì phải tìm hiểu thật kĩ, đừng để bị lừa kiểu này, vì rick có cái phao là RB khi hết một chu kì mà.
Nói thật với các cậu là bị lừa kiểu này còn đau hơn là bị scamer nó lừa tiền như mình (bị người thân quen, uy tín "lừa" mà không biết nó mới đau chứ, đến khi vỡ lẽ ra thì không làm gì được.)

Last edited by a moderator:

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
Vậy cuối cùng thì củng giải quyết xong rùi hả.Ngồi đợi vài ba tuần cho hết chu kì xem sao.Lúc đó phán ng ta scam.

kuteomientay

Senior
Reactions
300
MR
0.000
Thằng này ăn nói láo thật
hên là chú ko lừa anh chứ chú mà lừa anh thì hơi mệt cho chú đấy nhé
ở đâu chứ ở tphcm mà lừa anh thì..:binhsua75:

ilusmilu

Senior
Reactions
143
MR
0.000
nó chuyên gia lên chatbox bợ đít làm quen các Pro, các nhân vật có tiếng mà, nên khi nó có trốn các pro ko nói gì thì nó im thin thít
khi nó quay lại trả đc cho 1 người thì các pro nhảy vào bênh nó, nó hùa theo lớn tiếng

cái loại bợ đít kẻ mạnh, hút máu kẻ yêu như nó chỉ đáng bị nhổ vào mặt thôi
lại còn có thể loại người đc RB người ko =))
Tốt nhất để các professional, các MOD, các Master chơi với nó đi, anh em member tụi mình sao dám ý kiến với nó :))

Đã thề ko tham gia nữa, mà sao cứ thấy thằng Rich này lên tiếng là máu sôi lên vậy trời
hjchjc
nói mà ko biết nghĩ đến mình :binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06:

messi279

Newbie
Reactions
346
MR
0.000
Bác rảnh quá đâm ra hóa ... à???

Chuyện RB adailycash sau 1 chu kỳ là 1 chu kỳ

Còn chuyện tôi lấy tiền RB đi đầu tư trang khác or tái đầu tư adailycash đó là chuyện của tôi

Bác quan tâm là gì nhỉ??

Chính thức đến thời điểm này, tôi vẫn chưa scam ai?

Khoảng 3 -> 4 tuần nữa sẽ có đợt RB đầu tiên cho những người đầu tư vào adailycash đợt đầu.

Hãy chờ đấy
:binhsua06: Tại cách bác trả lời anh em nhiều cái mâu thuẫn và không hợp lý. Trong log chat rõ ràng là bác kêu sẽ refback ae trong vòng 2 3 ngày tới giờ bác lại nói 3 đến 4 tuần nữa. Sao bác refback cho một số người còn số còn lại thì không? Bác làm vậy khác gì xem thường một số người chúng tôi, trong khi chúng tôi là những người chịu đựng nhiều nhất, gắn bó vs bác lâu nhất và chờ đợi lâu nhất. Tôi chỉ nói như vậy, tôi cũng chỉ mới pm bác hỏi tiền refback đúng 1 lần trong log chat. Còn lại chưa bao giờ theo lỳ mà xin bác liên tục. Mong bác trả lời rõ ràng số thắc mắc của chúng tôi những người đáng được refback trước mà vẫn đang phải ngỏng cổ chờ đợi.
Quên nữa là cái phao refback sau một chu kỳ của bác lớn quá, bác nhiều phao quá, tôi cũng không biết đường nào mà lần, uổng công trước tôi tin tưởng bác...sau này nghe a Tâm kể tôi mới thực sự sợ con người của Bác. Bác vào :) topic kia của tôi mà trả lời a Tâm nữa nhé!
---------- Post added at 06:17 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

[/COLOR]
Trước khi tuyển ref đã có nói là 1 chu kì thì ai ref cố mà đợi đi khi nào người ta scam ko trả hãy nói
Còn vấn đề cái $ ref họ nhận đc họ làm gì là việc của họ scam họ fai bỏ $ túi ra chịu thôi có gì đâu
Các bác nghĩ cầm $ đi đầu tư chắc ăn 100% à :m020:
P/s: Không có gì là tuyệt đối cả:)

kuty ơi, nếu ai cũng như ai thì mình không nói, đây lão chọn lọc refback 1 số người còn số còn lại thì không, như vậy là không công bằng, nếu như bác Rich nói là có thỏa thuận vs những người đó là refback liền thì đừng đăng bài lên topic tuyển ref là gì. Ngay cả tôi cũng refback ngay lập tức sau khi tìm hiểu kĩ và tuyển ref adailycash. Nếu tôi biết trước tôi cũng không ref cho Rich làm gì. 70$ của tôi không phải là con số lớn nhưng số ae khác cộng lại thì khác, tôi chỉ đòi quyền lời cho anh em. Anh em nào ném gạch đá tôi sẵn sàng nhận, ngay cả Rich tôi cũng nói thẳng ko sợ mất lòng đó là "Refback thì refback hết, đừng chọn lọc mà refback, cũng đừng lấy tiền ae đi đầu tư, nếu nó scam thì chú tính làm sao"! Đơn giản vậy thôi.

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,492
Latest member
PhanBi94

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week