• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Một số log chat giữa mình và Rich. Anh em vào ở ngoài cuộc nên vào xem để bớt chém đi nhé. Chỉ người

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
tình hình là sau 3-4 tuần ông này sẽ thay ac khác liền để tuyển ref típ mà coi.Anh em cẩn thận nha

Huntress

Senior
Reactions
93
MR
0.002
Gửi Rich :
Vì mình thấy bạn vào topic này tích cực nên muốn nói với bạn 1 số câu, không muốn tạo 1 thread riêng vì sẽ làm loãng 4rum
Có lẽ bạn cũng chẳng biết mình là ai, chẳng biết có 1 ref như mình. Vì từ trước tới giờ mình chưa từng 1 lần yêu cầu bạn gì về vấn đề rb hay vấn đề gì khác, ngoài lần đầu tiên có hỏi bạn 1 câu là "bạn đang tuyển ref tại topic ..... phải không"
Đến thời điểm này mình chỉ yêu cầu bạn 1 vấn đề thế này: Nếu bạn có điều kiện thì rb lại cho mình, số tiền là 18$ (18pos) vì mình đã hết tin tưởng làm ref của bạn nên mình quyết định dừng lại và rút vốn. Nếu bạn lấy cái phao hết chu kỳ và nói là tiền đã đem đi đầu tư hay hold ở đâu đó, mình cũng chấp nhận, và xin nói là chậm nhất là 25 ngày nữa bạn phải rb cho mình (hết chu kỳ)
Còn nếu như bạn không định rb cho mình thì cũng nói luôn 1 câu để mình khỏi phải để bạn trong đầu nữa

Thế nhé, chờ câu trả lời của bạn

kuty ơi, nếu ai cũng như ai thì mình không nói, đây lão chọn lọc refback 1 số người còn số còn lại thì không, như vậy là không công bằng, nếu như bác Rich nói là có thỏa thuận vs những người đó là refback liền thì đừng đăng bài lên topic tuyển ref là gì. Ngay cả tôi cũng refback ngay lập tức sau khi tìm hiểu kĩ và tuyển ref adailycash. Nếu tôi biết trước tôi cũng không ref cho Rich làm gì. 70$ của tôi không phải là con số lớn nhưng số ae khác cộng lại thì khác, tôi chỉ đòi quyền lời cho anh em. Anh em nào ném gạch đá tôi sẵn sàng nhận, ngay cả Rich tôi cũng nói thẳng ko sợ mất lòng đó là "Refback thì refback hết, đừng chọn lọc mà refback, cũng đừng lấy tiền ae đi đầu tư, nếu nó scam thì chú tính làm sao"! Đơn giản vậy thôi.
Theo bác con của một thường dân , con của một thằng bộ trưởng công an ,con của một thằng có tiếng trong giang hồ có đc đối xử giống nhau ngoài XH ko.Đời nó bất công thế đấy

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Theo bác con của một thường dân , con của một thằng bộ trưởng công an ,con của một thằng có tiếng trong giang hồ có đc đối xử giống nhau ngoài XH ko.Đời nó bất công thế đấy

Xã hội hiện đại nó thế đấy pác àh...

sim4mmo

Senior
Reactions
249
MR
0.000
Sao gần đấy lắm topic về Rich thế. Chẳng thấy có gì mới hơn cả mà các bác cũng mở topic. AE lên 4rum để thảo luận kiếm $ trong MMO mà. Nếu ông Ex này scam thì làm 1 topic mà ban nick ông ấy đi, còn không thì thôi. :binhsua163:

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
vấn đề là chưa ai dám khẳng định là scam, vì Rich có cái phao "hết một chu kì mới bonus" . Chỉ có điều lời nói và hành động của rich là rất nhiều ae bức xúc, nên thành ra R mới nổi tiếng đến vậy.

kakashi_31291

Verified
Reactions
363
MR
0.001
$100.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình thì ko có hợp đồng gì lão mượn 1 tuần hơn chưa trả ,hẹn lên hẹn xuống rồi giờ thì vài tuần nữa pó tay với lão, có topic nay mới reply đó

nhatquangnguyen cung chua dc tra thi.....
thoi,,,,,moi ng giai tan thoi...doi het chu ki thi tam biet 1 ng ban ma minh tin tuong
chung ta phai chap nhan nhu vay
vi chung ta cung sai
dat niem tin nham nguoi
1 bai hoc rut ra la cach mat thang day ra...va nho 1 dieu
DOC KI HUONG DAN SU DUNG TRUOC KHI DUNG.....(p/s...kho than newbie thoi....lai bi..''...'' cho ma xem...va lai tiep tuc lap rp scam...haizzz)

Gửi Rich :
Vì mình thấy bạn vào topic này tích cực nên muốn nói với bạn 1 số câu, không muốn tạo 1 thread riêng vì sẽ làm loãng 4rum
Có lẽ bạn cũng chẳng biết mình là ai, chẳng biết có 1 ref như mình. Vì từ trước tới giờ mình chưa từng 1 lần yêu cầu bạn gì về vấn đề rb hay vấn đề gì khác, ngoài lần đầu tiên có hỏi bạn 1 câu là "bạn đang tuyển ref tại topic ..... phải không"
Đến thời điểm này mình chỉ yêu cầu bạn 1 vấn đề thế này: Nếu bạn có điều kiện thì rb lại cho mình, số tiền là 18$ (18pos) vì mình đã hết tin tưởng làm ref của bạn nên mình quyết định dừng lại và rút vốn. Nếu bạn lấy cái phao hết chu kỳ và nói là tiền đã đem đi đầu tư hay hold ở đâu đó, mình cũng chấp nhận, và xin nói là chậm nhất là 25 ngày nữa bạn phải rb cho mình (hết chu kỳ)
Còn nếu như bạn không định rb cho mình thì cũng nói luôn 1 câu để mình khỏi phải để bạn trong đầu nữa

Thế nhé, chờ câu trả lời của bạn

up cho rich vào trả lời mình

beancodon

Senior
Reactions
121
MR
0.000
dạo này nhiều chuyện quá....rút kinh nghiệm khi làm ref chọn uy tín mà theo ....
Chuẩn ko cần chỉnh ? Đừng để đến lúc chỉnh không thể nào sửa được, đời người ai chẳng có lúc chọn nhầm, cách đơn giản nhât là rút kinh nghiệm đợt 1, đợt 2 chọn là phải chuẩn . :binhsua06:

Ông ấy trả lời bài trước rồi đấy. Đủ chu kì ông ấy RB, đến lúc đấy thì các bạn có thể report scam nếu ko nhận được $. :binhsua104:

tuan2407tn

Newbie
Reactions
81
MR
0.000
mình thì ko có hợp đồng gì lão mượn 1 tuần hơn chưa trả ,hẹn lên hẹn xuống rồi giờ thì vài tuần nữa pó tay với lão, có topic nay mới reply đó

Cái này có cần chu kỳ gì đâu mà không thấy bạn Giàu kia trả lời nhỉ :D

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
chủ thớt có phải messi có trong YH anh ko em !!! Chú có gì ngon cho anh theo vs nhé !!! Anh dạo này đói quá em !

messi năm nay ăn đủ mấy cup với barca mà
bác cứ theo em nó rồi đời sẽ lên tiên hehe
đúng ko chú messi ;))

ductam125

Verified
Reactions
334
MR
0.024
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bác rảnh quá đâm ra hóa ... à???

Chuyện RB adailycash sau 1 chu kỳ là 1 chu kỳ

Còn chuyện tôi lấy tiền RB đi đầu tư trang khác or tái đầu tư adailycash đó là chuyện của tôi

Bác quan tâm là gì nhỉ??

Chính thức đến thời điểm này, tôi vẫn chưa scam ai?

Khoảng 3 -> 4 tuần nữa sẽ có đợt RB đầu tiên cho những người đầu tư vào adailycash đợt đầu.

Hãy chờ đấy
mày scam tao rồi đấy :) hứa 2 ngày giao dịch nốt rồi im luôn

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week